Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Sài Gòn - Quán cơm 2k hỗ trợ chương trình “Suất cơm tình bạn”  (Đã xem 30860 lần)

Ngủ rồi lethanhsang12cb1

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
dạ em xin chào mọi người!
Em tên Lê Thành Sang, khóa K16 (SV năm 3) khoa Kỹ thuật hóa học trường đại học Bách Khoa, đang ở tại KTX Bách Khoa

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chúng ta sẽ thực hiện chương trình này sau khi có thêm vài bạn trong nhóm nòng cốt của ktx ĐH Bách Khoa xác nhận cùng chung tay đảm nhiệm vai trò cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như thống kê chi phí và ủng hộ các bạn nhé !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi NhuLe1802

Đây là do các bạn nam trong CLB nấu. Hơi nát nhưng khá ổn về mùi vị ạ.

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]    [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi NhuLe1802

Em không có nhiều ảnh lắm. Các bạn nhóm em sẽ cập nhật hình ảnh sau ạ

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi YeuThuong

NhuLe1802 có thể cập nhật vài hình ảnh hoạt động được không ?

Thân mến .

Ngủ rồi NhuLe1802

Cập nhật  hoạt động tháng 10.
\"Suất  cơm tình bạn\"  đã khởi động lại vào ngày 3 tháng  10.
Trong 2 tuần đầu chương trình được thực hiện vào ngày thứ 4 với số lượng phát ra là 75 phần.
Trong các tuần tiếp theo chương trình thực hiện 3 ngày trong tuần, số lượng khoảng 80 phần/ buổi.
Kinh phí mỗi ngày là khoảng 500.000đ  được vận động từ tập thể cán bộ kí túc xá.
Hi vọng sớm nhận được hổ trợ từ phía quán.
Em xin cảm ơn

Ngủ rồi NhuLe1802

Cuối mỗi tháng em sẽ báo cáo số lượng phần cơm  phát ra bằng  phiếu, số lượng cơm cho tình  nguyện viên.
Tổng lượng tiền thu được qua việc bán cơm và việc hổ trợ gạo, thực phẩm từ các đơn vị tài trợ.
Không biết các cô chú, anh chị trong ban quản trị có còn mướn mắc cần em trình bày không ạ.
Em xin cảm ơn :0

Ngủ rồi NhuLe1802

Hiện tại thủ  quỹ gồm
- chị Trâm kế toán- cán  bộ KTX  phụ trách  giữ tiền  và tính  toán, thống kế các số liệu
- Em Lê Tuyết Như NhuLe1802 - sinh viên đại diện CLB tổ chức chương trình. Tống hợp cac nguồn thu và hỗ trợ, chi các khoản cho chương trình.
- Bạn Lê thành Sang hỗ trợ Như Lê trong các tính toán.

Ngủ rồi NhuLe1802

Dạ
Thủ  quỹ của  chương  trình  gồm  có
Chị Trâm cán bộ  KTX phụ trách tính toán thống  kê, giữ tiền.
Em Lê Tuyết  Như - Sinh  viên  phụ trách thông  kê, tổng   hợp  thu, chi, phát cơm.
Bạn Lê  Thành  Sang hỗ trợ em tron các công tác tính thu chị

Ngủ rồi NhuLe1802

Hiện tại thủ  quỹ  gồm có một chị cán bộ  KTX phụ trách  thông  kê  tính toán.
Em Lê Tuyết  Như - sinh viên phụ trách tổng hợp thống  kê  số lượng, chi các khoản sinh hoạt.
Bạn Lê Thành  Sang hỗ trợ em phụ trách phần thống kê tiền bạn

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Các bạn cho thêm ý kiến dùm nhé !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Sẻ Chia

Bạn nào là thủ quỹ của chương trình Suất cơm tình bạn vậy NhuLe1812 ?

Thân .

Ngủ rồi Sẻ Chia

Bạn nào là thủ quỹ của chương trình Suất cơm tình bạn vậy NhuLe1812 ?

Thân .

Ngủ rồi NhuLe1802

Chào cả nhà ạ.
Sau đây em xin cập nhật tình hình mới nhất  của chương trình Suất cơm tình bạn,
+ Hiện tại chương trình chỉ nhận hổ trợ thức ăn của Quán cơm 2000.
+ Các món mặn như cơm canh dồ xào do các các bạn trong nhóm cùng  các bạn TNV hỗ trợ nấu vào trước giờ phát cơm.
hiện tại chương không nhận hổ trợ từ phí trung tâm bảo trợ nhơn hòa vì để tiết kiệm  kinh phí vận chuyển.
+ Các thông tin vê các phần cơm được  bán  hay phát  sẽ được  cập nhật lại. Người phụ trách hiện  tại là em NhuLe1802
Trích dẫn
NhuLe1802
và  bạn  Sang
Trích dẫn
lethanhsang12cb1

+ Các thông  tin về các nguồn hổ trợ về hiện kim, hiện vật cũng  sẽ được  cập nhật trong việc nấu những ngày còn lại và chi trả cho điện nước và các chi phí khác.
+ Phần tiền thu được do bán  cơm trong 2 ngày t3 t5 từ việc  nhận từ Quán cơm 2000 sẽ được  cập nhật lại và đưa vào quỹ Suất cơm trình  bạn để hổ trợ vé  xe cho các sinh viên có hoàn cảnh khó khăn.

Ngủ rồi NhuLe1802

Chào cả nhà ạ.
Sau đây em xin cập nhật tình hình mới nhất  của chương trình Suất cơm tình bạn,
+ Hiện tại chương trình chỉ nhận hổ trợ thức ăn của Quán cơm 2000.
+ Các món mặn như cơm canh dồ xào do các các bạn trong nhóm cùng  các bạn TNV hỗ trợ nấu vào trước giờ phát cơm.
hiện tại chương không nhận hổ trợ từ phí trung tâm bảo trợ nhơn hòa vì để tiết kiệm  kinh phí vận chuyển.
+ Các thông tin vê các phần cơm được  bán  hay phát  sẽ được  cập nhật lại. Người phụ trách hiện  tại là em NhuLe1802  và  bạn  Sang.
+ Các thông  tin về các nguồn hổ trợ về hiện kim, hiện vật cũng  sẽ được  cập nhật trong việc nấu những ngày còn lại và chi trả cho điện nước và các chi phí khác.
+ Phần tiền thu được do bán  cơm trong 2 ngày t3 t5 từ việc  nhận từ Quán cơm 2000 sẽ được  cập nhật lại và đưa vào quỹ Suất cơm trình  bạn để hổ trợ vé  xe cho các sinh viên có hoàn cảnh khó khăn.