Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Nam Đàn) - Dì Hưởng và 3 con - Hoàn cảnh khó khăn  (Đã xem 7019 lần)

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 6 cho dì Hưởng. Thay mặt dì, con cảm ơn bác Sẻ Chia và cả nhà rất nhiều ạ!. Tụi con đã trao xong 3 tháng 4, 5, 6 cho dì Hưởng của bác Sẻ Chia ạ. Mong bác @Sẻ chia và cả nhà tiếp tục giúp đỡ hoàn cảnh dì những tháng tiếp theo ạ. Con cảm ơn rất nhiều ạ!

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 5 cho dì Hưởng ạ. Thay mặt gia đình dì, con xin cảm ơn bác Sẽ Chia và cả nhà rất nhiều ạ!

🌻

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con cảm ơn bác Sẻ Chia, cô lathuvang và cả nhà đã giúp đỡ cho dì Hưởng. Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 4 cho dì Hưởng. Thay mặt dì, cảm ơn bác Sẻ Chia, cô lathuvang vả cả nhà rất nhiều ạ!. Chúc cả nhà luôn bình an và mạnh khỏe ạ!

🌻

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã chuyển tk Hoàng Ngân CMTX T4/23 đến T6/23 Dì Hưởng của Sẻ Chia. 
Hoàng Ngân chuyển tiếp nhé. Cảm ơn con. 

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Sẻ Chia

Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 3 năm 2023 cho dì Hưởng ạ. Thay mặt dì Hưởng, con cảm ơn bác Sẻ chia và cả nhà rất nhiều ạ!. Con mong bác Sẻ chia và cả nhà tiếp tục giúp đỡ dì trong tháng 4 và những tháng tiếp theo ạ. Con chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và bình an!. Con cảm ơn ạ!

Cảm ơn Hoàng Ngân đã trao CMTX và cập nhật thông tin hình ảnh để mọi người cùng nắm được. 

Mình tiếp tục CMTX 3 cháu nhỏ 500,000đ/tháng từ tháng 4 đến hết tháng 6/2023 nhé. 

Thân mến. 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 3 năm 2023 cho dì Hưởng ạ. Thay mặt dì Hưởng, con cảm ơn bác Sẻ chia và cả nhà rất nhiều ạ!. Con mong bác Sẻ chia và cả nhà tiếp tục giúp đỡ dì trong tháng 4 và những tháng tiếp theo ạ. Con chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và bình an!. Con cảm ơn ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 2 năm 2023 cho hoàn cảnh dì Hưởng. Thay mặt dì, con xin cảm ơn bác Sê Chia và cả nhà đã giúp đỡ hoàn cảnh của dì rất nhiều ạ!
« Sửa lần cuối: 10-02-2023 06:54:22 gửi bởi Hoàng Ngân »

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hìn ảnh trao cưu mang tháng 1 năm 2023 cho dì Hưởng, thay mặt dì, con cảm ơn Bác Sẻ chia và cả nhà đã chung tay giúp đỡ dì ạ!

🌻

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Dạ, hoàn cảnh mẹ con Dì Hưởng
Đến nay vẫn chưa có mạnh thường quân chung tay. Vậy con xin phép đề xuất ban quản trị xuất quỹ để giúp cho hoàn cảnh mẹ con dì. Mong ban quản trị quan tâm giúp đỡ hc mẹ con dì ạ

Chào cả nhà !

Thành viên ủng hộ hay BQT đều không thể sâu sát với hoàn cảnh khó khăn như các bạn trong cùng khu vực với họ cho nên để không bị đứt quãng sự trợ giúp thì ngoài việc có sự cập nhật thông tin, hình ảnh thường xuyên từ các bạn khi trao CMTX còn rất cần việc phối hợp cùng nhau đăng bài viết kêu gọi ủng hộ khi hoàn cảnh vẫn còn nhiều khó khăn.

Sự quan tâm của BQT hoàn toàn phụ thuộc vào sự quan tâm của các bạn tới hoàn cảnh khó khăn. Mong các bạn lưu ý giúp ạ.
Trong trường hợp này BQT không bị thuyết phục phải xuất quỹ NTCM.

Tuy nhiên Michele_du và Gia đình sẽ tiếp tục CMTX Gia đình chị Hưởng 500,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2022.

Mong có sự quan tâm theo dõi và nhắc nhở của cả nhà để chị Hưởng và các cháu có được sự giúp đỡ đều đặn ạ.

Thân mến.
Chào cả nhà  !

Sẻ Chia tiếp bước Michele_du giúp các cháu bé 500,000đ/tháng từ tháng 1/2023 và trước mắt trong 3 tháng.

Nhờ Hoàng Ngân giúp dùm việc trung chuyển tiền hàng tháng nhé.

Thân.
Con cảm ơn MTQ Sẻ Chia ạ!!.  Con nhận được rồi ạ!. Con cảm ơn cả nhà đã giúp đỡ dì Hưởng rất nhiều ạ!

🌻

Ngủ rồi Sẻ Chia

Dạ, hoàn cảnh mẹ con Dì Hưởng
Đến nay vẫn chưa có mạnh thường quân chung tay. Vậy con xin phép đề xuất ban quản trị xuất quỹ để giúp cho hoàn cảnh mẹ con dì. Mong ban quản trị quan tâm giúp đỡ hc mẹ con dì ạ

Chào cả nhà !

Thành viên ủng hộ hay BQT đều không thể sâu sát với hoàn cảnh khó khăn như các bạn trong cùng khu vực với họ cho nên để không bị đứt quãng sự trợ giúp thì ngoài việc có sự cập nhật thông tin, hình ảnh thường xuyên từ các bạn khi trao CMTX còn rất cần việc phối hợp cùng nhau đăng bài viết kêu gọi ủng hộ khi hoàn cảnh vẫn còn nhiều khó khăn.

Sự quan tâm của BQT hoàn toàn phụ thuộc vào sự quan tâm của các bạn tới hoàn cảnh khó khăn. Mong các bạn lưu ý giúp ạ.
Trong trường hợp này BQT không bị thuyết phục phải xuất quỹ NTCM.

Tuy nhiên Michele_du và Gia đình sẽ tiếp tục CMTX Gia đình chị Hưởng 500,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2022.

Mong có sự quan tâm theo dõi và nhắc nhở của cả nhà để chị Hưởng và các cháu có được sự giúp đỡ đều đặn ạ.

Thân mến.
 Chào cả nhà  !

Sẻ Chia tiếp bước Michele_du giúp các cháu bé 500,000đ/tháng từ tháng 1/2023 và trước mắt trong 3 tháng. 

Nhờ Hoàng Ngân giúp dùm việc trung chuyển tiền hàng tháng nhé.

Thân. 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con chào cả nhà ạ. Hoàn cảnh của dì Hưởng vẫn còn đang còn rất khó khăn. Năm hết tết đến nhìn hoàn cảnh dì và 3 con nhìn rất đáng thương ạ. Mong cả nhà tiếp tục giúp đỡ dì để dì được một cái tết ấm áp hơn ạ!. Con cảm ơn cả nhà rất nhiều ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Hoàn cảnh dì Hưởng đang rất khó khăn. Nhờ cả nhà giúp đỡ gia đình dì với ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con chào cả nhà ạ. Sang giữa tháng 11 rồi. Con mong cả nhà giúp đỡ hoàn cảnh dì Hưởng bớt chút khó khăn với ạ!. Dì mong con thấy thương quá ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật cưu mang tháng 8, tháng 9 cho hoàn cảnh dì Hưởng. Thay mặt dì, con xin cảm ơn tấm lòng của bác Michele_du và gia đình ạ!. Con mong cả nhà giúp đỡ dì trong tháng 10 và những tháng tiếp theo với ạ!. Con xin cảm ơn ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mabg tháng 7 cho dì Hưởng ạ!. Con xin cảm ơn tấm lòng bác Michele_du và gia đình đã  quan tâm, giúp đỡ gia đình chị ạ!

🌻

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg