Tác giả Chủ đề: Dak Nông - Em Minh - U não, đang nằm viện BV Chợ Rẫy Sài Gòn  (Đã xem 532 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
@My Darling : Bạn trích dẫn nguồn dùm nhé. 

Thân mến. 

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Mình thấy thông tin này của một người em nên giới thiệu để xem hoàn cảnh này cả nhà mình có thể hỗ trợ cho em phần nào

Cả nhà ơi lá lành đùm lá rách ,lá rách đùm lá rách hơn nhé cả nhà, dẫu biết là ai cũng bệnh ai cũng có lúc ốm đau nhưng hoàn cảnh của em nguyễn thị minh,  này thật tội nghiệp  4 đứa con dại mà giờ em ý lại bị bệnh nặng bị  u lão lên phải nhập viện cấp cứu và phải mổ gấp  mà hoàn cảnh lại khó khăn lên em viết lên đây nhờ các mạnh thường quân giúp đỡ em ý vượt qua kiếp lạn này với ạ ,em với em ý chỉ là bạn bán hàng ol thôi nhưng cũng quen biết mấy năm rồi ,em thấy em ý rất hiền lành và tốt tính thật sự em nghe tin  em ý bị vậy mà em còn ko tin đó là sự thật ạ

Vì chị em mới nói chuyện cách đây ít ngày thật là tội nghiệp em ý lên em chia sẻ lên đây nhờ tấm lòng hảo tâm của mn giúp đỡ em ý với ạ . có nhiều giúp nhiều có ít giúp ít đó là tấm lòng của mn cầu mong em ấy nhanh khỏi bệnh về với 4 đứa con thơ dại đang mong có mẹ che chở ạ.

Hiện em đang nằm ở BV Chợ Rẫy . Số điện thoại: 0382661061
« Sửa lần cuối: 14-06-2021 11:48:35 gửi bởi ThaiDzuy »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg