Tác giả Chủ đề: Long An (Cần Đước) - Em Tý - Tai nạn lao động, liệt 02 chân  (Đã xem 8363 lần)

Ngủ rồi Nguyễn Văn Tý

Em kính thưa anh chị em tên Nguyễn Văn tý hôm qua em được BV phục hồi chức năng q8 cho em về và làm giấy tờ chiển viện lên lại và em làm giấy tờ song vì trể quá vì, mưa lớn nên em không lên kịp
« Sửa lần cuối: 17-06-2020 13:46:28 gửi bởi Nguyễn Văn Tý »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, minhsơn97, Sẻ Chia, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi DucTai

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 3
Chúc anh Tý sớm khỏi bệnh! 

Không ai trách móc hay vùi dập đối với những người thành thật và lương thiện. 
Vì một lý do gì đó nên mình chưa minh bạch, nhưng sẽ có một lý do khiến mình thành thật và nhẹ lòng hơn. 
Hãy giữ gìn sức khỏe để nhanh khỏi bệnh! 

The following users thanked this post: banbe6x, kim bang, minhsơn97, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Em chào cả nhà. Em tên. Nguyễn văn tý
Hôm nay em xin thú thật về việc mà em đã giấu cả nhà và chị mai trâm .em đã thấy em xai cho nên hôm nay em nói thật về việc em đã có nhận số tiền của sư cô giúp đỡ cho em số tiền16tr nhưng do gia đình em thiếu nợ tiền mà mẹ em đã mượng cho em nằm viện. Cho nên em giấu cả nhà và chị mai trâm .nhưng em không ngờ chị mai trâm đã lại đối xữ tốt với em  và xem em như1 đứa em.chị động viên em chữa bệnh và khuyến bảo em và chỉ cho em đi hướng đúng. Em đã biết em sai thật sự em không sứng đáng được sự lòng tốt của cả nhà và chị mai trâm.em mong cả nhà tham khảo với bị can đã nhận số tiền16tr mà em đã giấu cả nha và chị mai trâm

Cuộc sống khó khăn và bệnh tật nhiều khi khiến chúng ta hành xử chưa hay lắm và đó là điều không hiếm gặp.
Tuy nhiên việc dám trình bày sự thật trước mọi người thì chẳng dễ dàng gì.

Cảm ơn Tý nhiều nhé và hãy yên tâm chữa bệnh cũng như tuân thủ những hướng dẫn của các y bác sĩ em nhé.

TThân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: kim bang, DucTai, minhsơn97, Sẻ Chia, locnguyen

Ngủ rồi Nguyễn Văn Tý

Em chào cả nhà. Em tên. Nguyễn văn tý
Hôm nay em xin thú thật về việc mà em đã giấu cả nhà và chị mai trâm .em đã thấy em xai cho nên hôm nay em nói thật về việc em đã có nhận số tiền của sư cô giúp đỡ cho em số tiền16tr nhưng do gia đình em thiếu nợ tiền mà mẹ em đã mượng cho em nằm viện. Cho nên em giấu cả nhà và chị mai trâm .nhưng em không ngờ chị mai trâm đã lại đối xữ tốt với em  và xem em như1 đứa em.chị động viên em chữa bệnh và khuyến bảo em và chỉ cho em đi hướng đúng. Em đã biết em sai thật sự em không sứng đáng được sự lòng tốt của cả nhà và chị mai trâm.em mong cả nhà tham khảo với bị can đã nhận số tiền16tr mà em đã giấu cả nha và chị mai trâm

The following users thanked this post: banbe6x, kim bang, DucTai, minhsơn97, Sẻ Chia, Trần Quốc Hương, locnguyen

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

ngày 25 tháng 5 năm 2020 Mai Trâm có qua quán cơm Sài Gòn lấy một thùng sữa đậu nành và tã để hỗ trợ cho em Tý trong giai đoạn mới phẫu thuật hình ảnh em Tý nhận sửa và tả Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng nắm rõ.

Cảm ơn cả nhà.
Thân ♥️

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, -TrườngGiang-, minhsơn97, Sẻ Chia, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Em xin chào cả nhà em cảm ơn cả nhà đã giúp cho em hôm nay chị mai trăm có vô bv phục hồi chức năng chao cho em1 thùng sữa và2bịch tả nhưng em chỉ nhận1bịch thôi và em nhận số tiền trong hội ntcm là 5tr500k và chú vinh 2tr nữa tổng cọng là 7.500k em cảm cả nhà nhiều lắm. Còn chuyện sư cô hứa giúp cho em sư cô kêu lên bv chợ rẫy .sư cô làm giấy tờ chuyển viện lên chợ rẫy sư cô có nói cho em số tiền là 16tr và sư cô nói để sư cô giữ giùm em có đống tiền gì đó sư cô vô đống chứ 1 mình em sư cô nói mất sau đó sự cô về đồng tháp rước bệnh nhân lên sau đó em không còn gặp sự cô nữa sư cô nói con không đủ duyên nên sư cô không giúp.sao đó em chuyển viện qua bv phục hồi chức năng gặp chị mai trăm và anh tài với chị hạnh đưa em vào viện và chị mai trăm có nhờ bác sĩ hảo chữa cho em
Cố gắng tuân thủ lời dặn dò của các y bác sy để vết thương mau chóng bình phục Tý nhé !

Xin cảm ơn Maitramtg, bác sĩ Hảo và các bạn khu vực Tp.HCM nhiều.

Thân.

BS

The following users thanked this post: DucTai, Sẻ Chia

Ngủ rồi Nguyễn Văn Tý

Em xin chào cả nhà em cảm ơn cả nhà đã giúp cho em hôm nay chị mai trăm có vô bv phục hồi chức năng chao cho em1 thùng sữa và2bịch tả nhưng em chỉ nhận1bịch thôi và em nhận số tiền trong hội ntcm là 5tr500k và chú vinh 2tr nữa tổng cọng là 7.500k em cảm cả nhà nhiều lắm. Còn chuyện sư cô hứa giúp cho em sư cô kêu lên bv chợ rẫy .sư cô làm giấy tờ chuyển viện lên chợ rẫy sư cô có nói cho em số tiền là 16tr và sư cô nói để sư cô giữ giùm em có đống tiền gì đó sư cô vô đống chứ 1 mình em sư cô nói mất sau đó sự cô về đồng tháp rước bệnh nhân lên sau đó em không còn gặp sự cô nữa sư cô nói con không đủ duyên nên sư cô không giúp.sao đó em chuyển viện qua bv phục hồi chức năng gặp chị mai trăm và anh tài với chị hạnh đưa em vào viện và chị mai trăm có nhờ bác sĩ hảo chữa cho em
« Sửa lần cuối: 25-05-2020 23:01:05 gửi bởi Nguyễn Văn Tý »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Sẻ Chia, locnguyen

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

tình hình sức khỏe của em Tý hôm qua nay tạm thời ổn nhưng bác sĩ bảo cần ăn uống bồi dưỡng thêm . Hiện tại bên quán cơm đang có tả của anh hùng ung hỗ.Mai Trâm đề nghị hỗ trợ cho em Ty một thùng sữa đậu nành và hai bịch tã cho em Tý trong giai đoạn mới mổ.

Cảm ơn cả nhà.

Than

chào cả nhà !

đã ba ngày trôi qua không có bạo nào Ý kiếm việc đề nghị giúp sữa và tã. nên Mai Trâm thực hiện qua quán cơm SG xuất kho giúp em Tý một thùng sữa đậu nành hai bịch tã nha cả nhà.
« Sửa lần cuối: 25-05-2020 15:35:49 gửi bởi maitramtg »

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

tình hình sức khỏe của em Tý hôm qua nay tạm thời ổn nhưng bác sĩ bảo cần ăn uống bồi dưỡng thêm . Hiện tại bên quán cơm đang có tả của anh hùng ung hỗ.Mai Trâm đề nghị hỗ trợ cho em Ty một thùng sữa đậu nành và hai bịch tã cho em Tý trong giai đoạn mới mổ.

Cảm ơn cả nhà.

Than

The following users thanked this post: DucTai, minhsơn97, Sẻ Chia, Trần Quốc Hương, locnguyen

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

Hôm qua được biết em Tý đã lên ca phẫu thuật luc 7:30 .chiều tối luc 19:25 Mai Trâm tranh thủ chạy vào thăm em Tý và trao số tiền 3.500000₫ đến tay em Tý và Mai Trâm đi xuống đống tạm ứng cho em Tý 3triệu còn 500k để em Tý ăn uống bồi dưỡng trong giai đoạn mới mổ .

Mai Trâm xin gửi lời cảm ơn gia đình Michele-du. Đã ủng hộ cho em Tý 1triệu cảm ơn Tina ủng hộ tiền ăn để bồi dưỡng sức khỏe 500k còn 2triệu cảm ơn cả nhà đã xuất quỹ  ủng hộ cho emTý

Hình ảnh em Tý đã được phẫu thuật hình ảnh Mai Trâm trao tiền cho em Tý và hình ảnh biên lai đóng tạm ứng 3 triệu của emTý xin gửi đến cả nhà cùng nắm rõ.

Than ♥️
« Sửa lần cuối: 22-05-2020 10:13:47 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, -TrườngGiang-, minhsơn97, Sẻ Chia, locnguyen

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
6x đã chuyển tiền rồi nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình ủng hộ em Tý 1,000,000đ.

Chúng ta sẽ xuất quỹ thêm 2,000,000đ để giúp em Tý làm phẫu thuật các bạn nhé.

6x sẽ ứng liền 3,000,000đ chuyển tới Maitramtg 

Mong ca phẫu thuật thành công.

Thân.

BS

The following users thanked this post: Sẻ Chia, locnguyen

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chao cả nhà !

Lúc chiều em Tý có gọi điện báo cho Mai Trâm biết là bệnh viện gửi giấy Thông báo ký cam kết để mổ. lúc đầu tính sang tuần em Tý mới được phẫu thuật. như vậy là ngày mai em Tý lên ca phẫu thuật vết loét rồi. hoàn cảnh của em Tý đang rất cần tiền để ngày mai có điều kiện lên ca phẫu thuật.

Hoàn cảnh của em Ty luc 19:13h Mai Trâm nhận 500k của TV Tina ung hộ tiền ăn cho em Tý nhu thế còn 3tr nua mong cả nhà chung tay hỗ trợ để em Tý được phẫu thuật vet loét.

dưới đây là giấy cam kết gây mê phẫu thuật cùng  nước sát khuẩn cơ thể xin gửi đến cả nhà cùng nắm rõ.

Cảm ơn cả nhà.
« Sửa lần cuối: 21-05-2020 00:46:44 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, -TrườngGiang-, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ em Tý 3,500,000đ tiền điều trị vết loét như đề xuất của Maitramtg thì đăng ký dùm nhé .

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà .

Thân .

BS

The following users thanked this post: Sẻ Chia

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

Hôm nay em Tý gọi điện trên messenger báo với Mai Trâm hôm qua bệnh viện yêu cầu đóng tiền tạm ứng sáu triệu em Tý moi đóng có 3 triệu còn 3tr và lúc sáng bệnh viện yêu cầu đóng thêm 3triệu nữa để tuần sau lên ca phẫu thuật vết loét. hiện tại trong túi em Tý chỉ còn 120.000 hoàn cảnh em Tý rất đáng thương và cần tiền để điều trị vết loét và tiền ăn uống boi dưỡng trong giai đoạn này .

mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của em Tý. Mai Trâm đề xuất Giúp em Tý 3 triệu tiền đóng tạm ứng 500 ngàn tiền ăn rất mong nhận được sự chung tay của cả nhà dành cho em Ty trong giai đoạn điều trị bệnh vết loét

dưới đây là hình ảnh giấy bệnh viện yêu cầu đóng tạm ứng và giấy em Tý đã đóng tạm ứng xin gửi đến cả nhà cùng rõ.

Xin cam ơn.
Thân ♥️
« Sửa lần cuối: 20-05-2020 11:25:11 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Sẻ Chia