Tác giả Chủ đề: Bắc Ninh - Gđ Chị Tuyết - Bệnh tật - Thuận Thành  (Đã xem 1680 lần)

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #10 vào: 19-05-2012 18:11:51
Sáng mai khoảng 8h bắt đầu chuyến Xuất phát tại Bến xe Bắc Ninh..Hẹn gặp mọi người..

chungmi

• bạn
Trả lời #9 vào: 19-05-2012 15:51:06
may gio dj ha a?

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #8 vào: 18-05-2012 17:05:45
ONG Gia xin đăng lịch trình như sau. Điểm tập trung là bến Xe Bắc Ninh đi theo đường 38 qua ngã tư Đông Côi, tới thằng huyện Thuận Thành vào xã Ninh Xá...ai đi được thì nhắn cho ONG GIA nha. Vào chủ nhật nha...

Ngủ rồi 1nong_dan

Trả lời #7 vào: 17-05-2012 23:40:40
ONG GIA đã viết:
Trích dẫn
Chủ nhật tuần này có xung phong đi cùng ONG GIA đi xác minh không. ONG GIA bao miễn phí khoản nghe hát Quan Họ.........

Bạn Onggia thân mến.Cảm ơn lòng nhiệt tình của bạn đối với dđ,nhưng bạn cố gắng viết bài theo đúng trọng tâm của toppic và đừng nói trống không nhé.
Chứ ko bác Admin tặng thẻ đấy.

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #6 vào: 17-05-2012 21:04:24
Chủ nhật tuần này có xung phong đi cùng ONG GIA đi xác minh không. ONG GIA bao miễn phí khoản nghe hát Quan Họ.........

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #5 vào: 17-05-2012 15:00:56
Mai em cũng phải học rùi chị ah. Em chỉ đi được và ngày Chủ nhật thôi ah. Chủ nhật tuần sau chị có đi được không ah. Nếu được chủ nhât tuần sau hai chị em cùng đi ah.

Ngủ rồi Lason

Trả lời #4 vào: 17-05-2012 11:35:53
Chủ nhật chỉ phải họp phụ huynh mất rồi ÔNG GIÀ ơi.Hay mai chị em mình đi được không?

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #3 vào: 17-05-2012 09:49:20
lason đâu rùi. Chị xem chủ nhật này có đi xác minh trường hợp này được không ạ ? Nếu được sáng chủ nhật em với chị cùng dạo quanh miền Quê Qun họ nghe hát dân ca....hii

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #2 vào: 15-03-2012 21:45:32
mọi người thảo luận trường hợp này xem.onggia nhận xác minh trường hợp này.

chungmi

• bạn
Trả lời #1 vào: 10-03-2012 17:52:15
Gia đình chị Tuyết gồm 6 chị em ngụ tại Trạm Trai Ninh Xá Thuận Thành Bắc Ninh. Chị Tuyết bị khuyết tật liệt nửa người không đi lại được , em gái thứ 2 cũng bị bướu cổ base dose phẫu thuật cắt toàn bộ tuyến giáp sẽ phải uống thuốc đến suốt đời , em gái thứ 3 đang là sinh viên đại học quốc gia Hà Nội và 3 người em cũng còn đi học . Gia đình chị là gia đình thuần nông chỉ trông chờ vào mấy sào ruộng nuôi các con ăn học  hoàn cảnh gia đình vô cùng khó khăn.Bố chị Tuyết đã tham gia chiến đấu 7 năm tại chiến dịch Khe Xanh Quảng TRị cuộc kháng chiến tại Lào và Campuchia . Đến nay khi nhà nước có chính sách đền đáp những người có công với cách mạng thì bố chị không được hưởng chế độ do hồ sơ bị thất lạc toàn bộ. Do bố chị đã tuổi cao sức yếu thường xuyên đau ốm vì ảnh hưởng của chiến tranh mọi gánh nặng đổ lên vai mẹ chị .Mong được sự giúp đỡ của diễn đàn