Tác giả Chủ đề: Nam Phước, Duy Xuyên - Nguyễn Thị Mai - Học trò nghèo  (Đã xem 52155 lần)

Ngủ rồi mai132

Dạ,con cảm ơn Bác banbe6X nhiều ạ,hi.
Chúc Đại gia đình mình nhiều sức khỏe,hạnh phúc và thành công ạ.

The following users thanked this post: phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chúc mừng cháu gái nha !

Vậy là em cháu đã làm việc gần với chú hơn rồi.

Nếu có khó khăn gì trong thời gian đầu làm việc tại vùng đất mới thì nói em cháu cứ liên lạc với chú và các anh chị khu vực phía Nam cháu nhé.

Chúc Gia đình cháu ngày càng phát triển.

@Viethuong và Trangvitgioi : Các bạn thực hiện việc ngừng CMTX theo nguyện vọng của Mai123 và Gia đình bạn ấy dùm nhé.

Thân.
« Sửa lần cuối: 27-08-2019 04:19:32 gửi bởi banbe6x »

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi mai132

Con chào Đại gia đình!
Con báo cho cả nhà 1 tin vui là em trai con đã tốt nghiệp Bác sỹ dự phòng bằng Khá,và đã xin được việc làm ở Trung Tâm y tế huyện Vĩnh Cửu,Đồng Nai ạ.Em con mới nhận được lương tháng đầu tiên,được 4 triệu ạ.Con báo cho cả nhà vui và yên tâm ạ.
Dạ,lâu nay Bác Vietthuong và chị Trangvitgioi vẫn CMTX cho em trai con,em trai và gia đình con thật sự rất biết ơn ạ.Nay em trai đã tìm được việc làm,nên con xin không nhận CMTX nữa,và nhường lại cho các hoàn cảnh khó khăn khác ạ. Con cảm ơn bác Vietthuong và chị Trangvitgioi nhiều lắm ạ.Con cũng cảm ơn Đại gia đình mình rất nhiều,vì mọi người vẫn luôn bên cạnh và đồng hành cùng gia đình con.Tình hình má con ở nhà vẫn khỏe,vẫn dệt vải,em trai nhỏ năm nay năm 3,trường ĐH Bách khoa Đà nẵng,và em trai nữa năm nay lên 11 ạ.Mấy em đều chăm ngoan và lo học ạ.Con báo cho cả nhà yên tâm ạ.
Con chúc Đại gia đình mình nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui trong cuộc sống ạ.

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi mai132

Trả lời #245 vào: 09-03-2018 07:21:26
@ Bác Vietthuong: Dạ, con đã nhận được CMTX tháng 3 rồi ạ, con cảm ơn Bác nhiều ạ.
@ Chị Trangvitgioi: Dạ, em đã nhận được CMTX tháng 3 chị chuyển cho rồi ạ, em cảm ơn chị nhiều.
Chúc đại gia đình mình luôn vui vẻ, hạnh phúc. :kiss:  :kiss:  :kiss:

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Sẻ Chia

Trả lời #244 vào: 24-02-2018 07:23:40
 [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi mai132

Trả lời #243 vào: 17-01-2018 22:06:36
@ chị Trangvitgioi: Dạ,em cảm ơn chị rất nhiều ạ.
Dạ,thưa cả nhà,hiện tại con đang làm ở Trung tâm kiểm nghiệm thuốc tỉnh Quảng ngãi ạ,con được vô biên chế nhà nước rồi ạ.Công việc của con vẫn tốt.Má con vẫn khỏe,má ở nhà vẫn dệt vải ạ.Em trai con 1 em lớp 9,1 em năm 1 bách khoa đà nẵng và 1 em năm 5 ĐH Y dược huế ạ.Các em đều ngoan và lo học ạ.Con báo để cả nhà vui và yên tâm ạ.
Chúc đại gia đình mình nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui ạ.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #242 vào: 10-01-2018 13:55:11
Vì có dự án riêng nên hết tháng 3/2018 Ni Na sẽ ngừng CMTX trường hợp này. Vịt sẽ tiếp tục cmtx 200k thay Ni Na.

@ Mai: em cập nhật cuộc sống gia đình và tình hình công tác, học tập của em và các em nhé. Thanks em

Ngủ rồi mai132

Trả lời #241 vào: 13-12-2017 10:19:53
@ chị Trangvitgioi: Dạ,em đã nhận được CMTX tháng 12 của chị và chị NiNa gửi cho rồi ạ,em cảm ơn chị và chị NiNa nhiều lắm ạ.
@Bác Vietthuong: Dạ,con cũng đã nhận được CMTX tháng 12 Bác gửi cho rồi ạ,con cảm ơn Bác nhiều ạ.
Chúc đại gia đình mình nhiều thiệt nhiều sức khỏe ạ.

Ngủ rồi mai132

Trả lời #240 vào: 11-10-2017 07:56:19
@ chị Trangvitgioi: Dạ,em đã nhận được CMTX tháng 10 của chị và chị NiNa gửi cho rồi ạ,em cảm ơn chị và chị NiNa nhiều lắm ạ.
@Bác Vietthuong: Dạ,con cũng đã nhận được CMTX tháng 10 Bác gửi cho rồi ạ,con cảm ơn Bác nhiều ạ.
Chúc đại gia đình mình nhiều thiệt nhiều sức khỏe và niềm vui ạ. :kiss:  :kiss:  :kiss:

Ngủ rồi mai132

Trả lời #239 vào: 05-09-2017 16:57:32
Kính thưa cả nhà!
Con có một tin vui muốn báo đến cả nhà ạ. Em trai con là Nguyễn Văn Tài, vừa rồi có thi và đã đậu ngành Kĩ thuật Cơ khí trường Đại học Bách Khoa Đà Nẵng ạ, hiện tại thì em đã ra Đà Nẵng nhập học rồi ạ. Con báo cho cả nhà vui cùng với gia đình con ạ. Vừa rồi, thật sự cũng nhờ cô Trường Trân và các Mạnh Thường Quân giúp đỡ, em con mới có được một nguồn kinh phí đầu tiên để nhập học. Tuy phía trước còn rất nhiều khó khăn, nhưng chị em con hứa sẽ thật cố gắng để không phụ lòng cả nhà ạ. :)  :)  :)
@ chị Trangvitgioi và chị Ni Na: Dạ, em đã nhận được CMTX tháng 9 chị gửi rồi ạ, em cảm ơn chị nhiều ạ.
@ Bác Vietthuong: Dạ, con đã nhận được CMTX tháng 9 Bác gửi rồi ạ, con cảm ơn Bác nhiều lắm ạ.
Chúc cả nhà nhiều sức khỏe và nhiều hạnh phúc!!!  :kiss:  :kiss:  :kiss:

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #238 vào: 14-07-2017 13:18:15
Trích dẫn của: \"banbe6x\" post=98906
Trích dẫn của: \"phuclehuu\" post=98894
...

Nhân dịp này, chúng ta có món quà nhỏ gởi đến em và gia đình. Dự kiến trị giá 1.000.000đ .
Trong đó, đề xuất xuất quỹ 500k. Gia đình Michele_du giúp 500k còn lại.

...

@Trangvitgioi : Em xuất quỹ 1,000,000đ gửi tới Linhthuc để nhờ các bạn miền Trung chuẩn bị quà dùm.

Vịt đã chuyển nhé chi Linhthuc.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #237 vào: 13-07-2017 18:20:28
Trích dẫn của: \"phuclehuu\" post=98894
...

Nhân dịp này, chúng ta có món quà nhỏ gởi đến em và gia đình. Dự kiến trị giá 1.000.000đ .

...

Thực hiện theo đề xuất của Phuclehuu các bạn nhé.

Michele_du nhờ Lathuvang chuyển tiền vào Quỹ dùm.

@Trangvitgioi : Em xuất quỹ 1,000,000đ gửi tới Linhthuc để nhờ các bạn miền Trung chuẩn bị quà dùm.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #236 vào: 13-07-2017 13:48:58

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Nhân dịp họp mặt tròn 10 năm thành lập nhóm Người tôi cưu mang; Tập thể thành viên NTCM mời Em Mai tham gia họp mặt cùng nhóm.

Thân ái

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi mai132

Trả lời #235 vào: 04-06-2017 17:08:43
@ chị Trangvitgioi: Dạ,em nhận được CMTX của chị và chị NiNa gửi cho rồi ạ,em cảm ơn chị và chị NiNa nhiều lắm ạ.
@Bác Vietthuong: Dạ,con vẫn nhận được CMTX Bác gửi cho hàng tháng ạ,con cảm ơn Bác nhiều ạ.
Thưa cả nhà,hiện tại thì con vẫn đang làm việc tại Trung tâm Kiểm nghiệm Thuốc Quảng Ngãi ạ,mẹ con và các em đều vẫn khỏe ạ,mẹ con ở nhà cũng dệt vải vậy ạ,em trai con năm nay là sinh viên năm 4,chuẩn bị lên năm 5 ạ,em kế tiếp thì lớp 12 chuẩn bị tháng 6 này em sẽ thi Đại học ạ,còn em út năm sau lên lớp 9 ạ.Các em đều ngoan,học khá ạ.Con cập nhật tình hình để cả nhà mình yên tâm ạ.
Con cảm ơn cả nhà và chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ,nhiều hạnh phúc bên gia đình ạ.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #234 vào: 02-06-2017 10:31:51
Mai 123 ơi!

Chị vẫn chuyển cmtx 200k/ tháng của chị Ni Na vào tài khoản em hỗ trợ em trai em đi học. Em vẫn nhận đều chứ. Cập nhật thông tin với cả nhà nhé. Thanks em.