Tác giả Chủ đề: Chương trình "Vì đàn em thân yêu" tại tỉnh Bến Tre.  (Đã xem 1707 lần)

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Đề nghị mod khu vực chuyển bài về box “chưa cần giúp đỡ”
Xin cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
NTCM nghiên cứu và nhận thấy, đây là một chương trình hoạt động của  Nhà trường, do các bạn sinh viên tổ chức và đã có kế hoạch cụ thể. NTCM hướng ưu tiên tới những gia đình hoàn cảnh chưa nhận được sự giúp đỡ của cộng đồng, chưa được báo đài biết đến. Nên NTCM sẽ ưu tiên nguồn đóng góp của các thành viên cho các hoàn cảnh đó. Chúc chương trình của các bạn thành công./.

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

Ngủ rồi baongoc98hvhc

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính thưa các cô chú anh chị.
Chúng em là sinh viên Học viện Hành chính quốc gia - phân viện TP.HCM
chương trình của chúng em diễn ra từ ngày 30/11 đến ngày 1/12 tại huyện Châu Thành, Tỉnh Bến Tre.
Kính thưa cả nhà, do chương trình chúng em hiện nay đã gần kề đến ngày tổ chức chương trình nhưng nhận thấy vẫn còn có nhiều phần thiếu sót, đặc biệt là nhu yếu phẩm như gạo, gia vị cho 30 hộ gia đình chính sách tại địa phương. Chúng em kính mong BQT và các cô chú anh chị, quán cơm 2000đ xem xét hỗ trợ chúng em trong vấn đề này.
 Thật lòng ở thời điểm hiện tại kinh phí chương trình đang ở 35.000.000đ. (Chi tiết chúng em đính kẻm ảnh phía dưới ạ). Là đã đủ cho chương trình. Hiện chương trình chưa có nhà tài trợ hoặc đơn vị đồng hành nào nên chúng em hoàn toàn tự túc chi phí thông qua đóng góp và các hoạt động bán hàng gây quỹ.
Tuy nhiên chúng em nhận thấy còn có rất nhiều gia đình tại địa phương có hoàn cảnh khó khăn. Chúng em kính mong sẽ nhận được hỗ trợ.
Đồng thời xin cam đoan chương trình sẽ có báo cáo bằng hình ảnh và văn bản sau khi trao quà tận tay cho các hộ dân ạ.
Kính mong quý BQT và các cô chú anh chị xem xét. Chúng em xin chân thành cảm ơn.
Chúng em xin sử dụng hình ảnh trong hồ sơ tài trợ để cung cấp số điện thoại cũng như cam kết chương trình ạ.
-------------------
Em là Nguyễn Thị Bảo Ngọc, đội trưởng đội công tác xã hội - trưởng ban tổ chức chương trình
Sđt: 0962986384
« Sửa lần cuối: 28-11-2019 09:26:40 gửi bởi Trần Quốc Hương »