Tác giả Chủ đề: Chia tay smallpig  (Đã xem 7065 lần)

Ngủ rồi theangleofdark

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #36 vào: 04-02-2011 11:29:01
   Happy new year :lol:
   Chúc chị smallpig đón tết vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc bên người thân của mình.Năm mới đến chúc chị đón một cái tết vui vẻ ở bên USA cùng với người thân của mình.Chúc chị năm mới thành công mới trong công việc
Em hi vọng chị sẽ trở lại Việt Nam vào một ngày nào đó.
[/i] :)

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #35 vào: 03-02-2011 13:59:21
Năm mới đến rồi, năm mới đến rồi.. :laugh:

Chúc Small dù bên USA xa xôi vẫn đón trọn một cái Tết đầm ấm và happy theo đúng \\\"chất\\\" Việt Nam chị hén. :)

Hay ăn chóng lớn, và sớm sớm có kẹo hỷ cho tụi em ăn. :P

Ngủ rồi Smallpig

Trả lời #34 vào: 20-01-2011 22:50:56
Ken cao cao oy: e sao roi? viec hoc hanh van ok chu? rang hoc nha em gai  ;)

Chi van khoe, tam trang bay gio do hon nhieu roi tuy van con nho VN, nho moi nguoi, nho quan com nhieu lam. Chi di lay test xong roi, 14/2 se bat dau di hoc, luc do chac phai kiem viec lam part time de lam them. Moi do ma da 3 thang roi, phai chi 3 nam nhi  :lol:

Chi coi hinh sn DD minh roi, zui ghe, vua coi vua tiec vi k co mat minh  :( . Coi clip thay mat moi nguoi thay cung zui, chi thix nhat la phan thuyet trinh cua a Hai, mong la DD minh ngay cang lon manh de giup do duoc nhieu hoan canh con kho khan, tat ca muc tieu dat ra deu dat duoc.

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #33 vào: 19-01-2011 17:08:42
Small ơi,

Dạo này chị bên ấy sao rồi? Công việc, học hành,...Có gì cho tụi em biết với nhé. Vậy là cũng gần 3 tháng chị qua bên đó rồi, cảm giác nhớ VN trong chị còn nhiều không?

Hôm 15 rồi SN lần 4 diễn đàn mình đó, chị nhớ xem hình và clip nha. :)

Ngủ rồi Smallpig

Trả lời #32 vào: 06-11-2010 04:00:16
@Gem ơi: cám ơn em nha, xem xong thích lắm, hình ảnh sinh động, nguời mẫu tạo dáng cũng ăn hình ghê  :laugh: , lâu lâu nhớ quán cơm, nhớ mọi người chị sẽ mở ra coi. Tuy LT hát hay nhưng chị vẫn thích nghe giọng hát của mấy đứa hơn  :), ráng luyện giọng mai mốt chị zìa mấy chị em mình thi hát karaoke nha  ;)

@Ken cao cao: xem xong clip này chị cũng cố gắng lắm nhưng không hiểu sao nước mắt vẫn cứ rơi, nhớ lắm  :( . Thôi thì ráng cố gắng rồi thời gian qua đi mấy chị em mình cũng có dịp gặp lại và quậy tưng bừng 1 bữa như lúc trước nha ;)

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #31 vào: 04-11-2010 10:03:38
Gem ơi, xem Clip này buồn quá. Hôm đó em và Moon hát bài này làm chị Small buồn, ai cũng buồn cũng khóc đấy, có biết tội của 2 đứa chưa  :(

Chị Small ở bên đó xem Clip này nhớ VN lắm, chị nhỉ? Nhưng hứa với em đừng khóc nữa, chị nha...!

Ngủ rồi Blue_Gem_Vt_90

Trả lời #30 vào: 03-11-2010 17:56:26
Bên đó chắc lạnh lắm hén chị. Thuj, tặng chị Clip này xem cho đỡ nhớ quán cơm 2000đ nàh.  :laugh:  :laugh:  :laugh:
Chúc chị lun zuj ze nghen.
Bài này em zới Moon hát hum chia tay chị, nhưng không hay bằng anh Lam Trường đâu, nên tặng chị giọng hát của ảnh và hình ảnh quán cơm để chị đỡ nhớ nghen.  :P

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #29 vào: 29-10-2010 22:18:21
Chị ơi, sáng mai em sang quán cơm đây. Bên USA không có quán cơm 2000 mà sang chị nhỉ. Hì. Bình an và vui vẻ bên đó chị hé. Rảnh về thăm VN, thăm tụi em. Em sẽ khuyến mãi cho chị \\\"mượn\\\" chân bán phiếu ít ngày. :P  :laugh:  :)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #28 vào: 29-10-2010 21:15:05
Vậy em cứ nghỉ ngơi thêm cho qua cơn \\\'jet lag\\\" nhé. Tuy xa mà gần, hãy luôn cảm thấy NTCM mà nhà.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Smallpig

Trả lời #27 vào: 29-10-2010 19:14:45
Chao ca nha: sau 3 ngay bi hanh ha tren dat My (vi gio lon va bao tuyet nen bi hoan va cancel chuyen bay toi 2 lan  :( ) cuoi cung thi em cung zia toi nha dc binh an :) .  sau 15 tieng ngu li bi, bh e moi co suc de vao DD va bao tin binh an cho ca nha. Rat zui khi gap lai moi nguoi tren DD. Nhat la moi vao da doc duoc tin TI GHE pha ky luc cua bac 6 dum em. Hy vong se doc duoc nhieu tin zui cua nha minh ( nhu la : nha minh co them 5 quan com, 10 noi chao  :laugh: ). Chuc moi nguoi manh khoe va binh an :kiss: .

Ngủ rồi knight

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #26 vào: 25-10-2010 23:03:22
đêm nay chị bay hả ? sao nhanh vậy hay tại e nói \\\"sao chị vẫn chưa chịu đi vậy\\\" nên giận rùi nay đi thiệt, huhu.
chị đi sang bên ấy cố gắng ha chị , nhớ lên DĐ thường xuyên đó hjhj.
Good luck!

Ngủ rồi Smallpig

Trả lời #25 vào: 25-10-2010 22:59:20
Hôm nay phải chia tay mọi người thật roài, k còn được bán phiếu thiệt roài  :( . Em sẽ thường xuyên lên DĐ để được gặp mọi người, chúc cả nhà bình an và mạnh khỏe. Tạm biệt đại gia đình, hẹn ngày gặp lại  :kiss:

@ Ken oy! ráng phá kỷ lục của bác 6 dùm chị nha  ;)

Ngủ rồi kevinkent1190

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 22-10-2010 13:36:30
Chị ak` mới bik chị dạo gần đây thôi nhưng đã sắp phải chia tay ròi.. Cuộc sống có đắng, có cay, có mặn, có chát, Nhưng cũng có những lúc mà chị sẽ cảm nhận được những ngọt ngào, e chúc chị sang bên \\\"đó\\\" cũng sẽ tìm đc những niềm vui sự hạnh phúc như khi chị cảm nhận đc ở 2k chị nhé, Bình an hạnh phúc và nhất là không được khóc đấy. Chị nhớ liên lạc thường xuyên với diễn đàn nhá. Chào chị thân iu

Trung

Ngủ rồi tygon trang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #23 vào: 22-10-2010 07:59:58
tạm biệt chị, chúc chị đi đường bình an, chị nhớ lên dđ nhé chị :P

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #22 vào: 19-10-2010 23:40:08
Tạm biệt cô bạn nhỏ! Chúc Smallpig gặp nhièu may mắn trên chặng đường phía trước nhé.

Mong sớm ngày gặp lại.

Vì ta cần nhau!