Tác giả Chủ đề: Chúc Mừng Xuân Tân Mão  (Đã xem 4989 lần)

Ngủ rồi lano

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #18 vào: 06-02-2011 14:40:06
Chào cả nhà ạ!
Em hôm này mới lên chúc Tết cả nhà được. E xin kính chúc tất cả các bác, các cô chú, anh chị em NTCM một năm mới luôn mạnh khỏe, thành công trong công việc, hạnh phúc bình an trong cuộc sống. Chúc NTCM ngày càng phát triển vững mạnh, lan tỏa rộng hơn lòng Nhân Ái và mang những niềm tin, sự chia sẻ thiết thực đến những mảnh đời bất hạnh.
lano sẽ luôn cố gắng để được góp chút sức mọn cùng đại gia đinh NTCM trên con đường san sẻ lòng Nhân Ái.
Tiện đây em cũng xin gửi lời cảm ơn đến sự quan tâm mà NTCM dành cho em và các anh chị đã bớt chút thời gian bận rộn đến thăm em tại Hà Nội, em hôm đó  hơi mệt nên không nhớ rõ, chỉ nhớ tên anh Đại chị Nga hay chị Ngà gì đó, cùng một chị có nick xương rồng người Nghệ An nói rất líu lo (giống em), hi hi. Các anh chị thông cảm cho em nếu như em có gì không phải nhé, vì lúc đó em hơi mệt nên nói chuyện không được nhiều và không đáng yêu như mọi khi (Bình thường em đáng yêu lắm đó,  :laugh:   :cheer:  :lol: ). Cảm ơn mọi người vô cùng, em vui lắm! Không ngờ em được yêu thương nhiều vậy! (Giờ đâm ra lại thích nhõng nhẽo, hi hi)
Happy new year 2011!

Ngủ rồi kevinkent1190

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #17 vào: 04-02-2011 11:18:10
Chúc cả nhà có một năm mới anh lành hạnh phúc,có cuộc sống sung túc ấm cúng đầy niềm vui,có tiền đầy túi mà ko phải lúi cúi làm wai`, có đủ tài lộc thọ nha, chúc mừng năm mới cả nhà. Mong NTCM ngày càng phát triển mạnh mẽ. Thân !!!

Ngủ rồi theangleofdark

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #16 vào: 04-02-2011 11:07:23
Hôm nay đã là mồng 2 chúc cả nhà \\\"Người tôi cưu mang\\\" tràn đầy sức khỏe,hạnh phúc bên người thân của mình.Gặt hái được nhiều thành công trong năm mới Xuân Tân Mão.Chúc các thành viên ăn tết vui vẻ. :lol:
Chúc \\\"Người tôi cưu mang \\\",càng có nhiều tấm lòng hảo tâm ủng hộ :) [/b][/i]

News

• bạn
Trả lời #15 vào: 04-02-2011 10:31:17
CHÚC NĂM MỚI TÂN MÃO AN KHANG THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý.

Ngủ rồi lanrung

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #14 vào: 04-02-2011 09:35:16
Hôm nay là mồng 2 tết. Lần đầu tiên ăn tết xa nhà buồn và nhớ nhà quá, đêm giao thừa mọi người vui vẻ bên gia đình còn mình ngồi một mình ôm gối khóc, khóc vì nhớ nhà, khóc vì không biết bà, bố mẹ và các em của mình đang làm gì lúc giao thừa có vui như khi mình đang ở nhà không hay mọi người cũng đang nhớ mình, Lần nào nhà ăn tết cũng vui. Năm nay chị em đều xa nhà chắc mẹ vất vã lắm, càng nghĩ càng thương mẹ nước mắt lại cứ tuôn trào, chỉ muốn hét lên là con nhớ nhà và ước giá như mình mọc thêm cái cánh để có thể bay về bên gia đình. Dù ở nhà không được ăn tết giàu sang nhưng ở đó mình có cảm giác bình yên và hanh phúc.
mà chán thật đó năm mới nói chuyện buồn làm gì nhỉ. Năm mới em chúc cả nhà sức khỏe, hạnh phúc thành đạt kèm lời chúc cả nhà \\\"Tiền vào của trước, Vàng vào cửa sau, Hai thứ gặp nhau chiu vào két sắt, Một phần mua đất, Một phần mua nhà,Sắm TOZOTA vi vu ngày tết\\\"

Ngủ rồi Smallpig

Trả lời #13 vào: 04-02-2011 02:01:39
Nho lam tet VN que huong tui......chuc tat ca TV, TNV, MTQ buoc sang nam moi that an lanh va hanh phuc, chuc moi nguoi luon manh khoe de cung nhau giup do nhung nguoi ngheo kho.

HAPPY NEW YEAR

Ngủ rồi CCtt Coi

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #12 vào: 04-02-2011 01:44:22
Chúc mừng năm mới cả nhà \\\"NTCM\\\". Em chúc các anh,các chị năm mới mạnh khỏe, dồi dào sức khỏe để theo đuổi tâm huyết của mình! Chúc cho gia đình ta ngày càng lớn mạnh!

Ngủ rồi Xelan90

Trả lời #11 vào: 03-02-2011 11:52:14
Hôm nay mùng 1 Tết lên DĐ thấy ai cũng chúc Tết hay quá, cũng ý nghĩa, xin cảm ơn tất cả, TNV, BQT, TV, MTQ, . Và XL90 xin phép gom góp những lời chúc tốt đẹp nhất, yêu thương nhất của ThaiDzuy, Dautruong100cz, LeHung73, Thaispkdkc, News, Magic_Q, fullmoon_107, Ken ... gửi đến đại gia đình NTCM
Thân ái![video]http://www.youtube.com/watch?v=_jRqhJUzn7E[/video]

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #10 vào: 03-02-2011 09:12:18
Năm mới, Ken xin chúc các cô chú, anh chị, các bạn và toàn thể gia đình một năm an lành và hạnh phúc. Chúc cho NTCM lớn mạnh hơn nữa và đạt được mục tiêu đã đề ra và đang hướng tới. Chúc cả nhà luôn thanh thản trong tâm hồn và bình yên trong cuộc sống.

Em yêu cả nhà. :)

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #9 vào: 03-02-2011 00:13:42
Đầu Năm mới 2011 chúc tất cả các anh chị em TV NTCM vui vẻ hạnh phúc. an khang thịnh vượng

Ngủ rồi Magic_Q

Trả lời #8 vào: 02-02-2011 21:24:40
Chúc cả nhà 1 năm mới an khang, thịnh vượng, tấn tài, tấn lộc, tấn bình an. :)
Ở quê nhớ mọi người lắm! ^^

Ngủ rồi mitom

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #7 vào: 02-02-2011 20:50:55
mitom he ... lờ... lô......... cả nhà nhé!!
chỉ còn hơn 3 giờ đồng hồ nữa là \\\"Giao thừa\\\" roài. giờ phút thiêng liêng để tiễn đưa năm cũ Canh Dần 2010 đi, và đón chào năm mới Tân Mão 2011. Một năm hứa hẹn nhiều triển vọng cho mọi người, mọi nhà và cả dân tộc.
Mitom cũng mong DD luôn vững mạnh, có những bước phát triển mới, làm được nhiều điều ích lợi cho người nghèo.
Chúc all các thành viên DD 1nam mới có những niềm vui mới trọn vẹn. luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công trong mọi điều

News

• bạn
Trả lời #6 vào: 02-02-2011 20:49:02
Chúc toàn thể các thành viên của diễn đàn NTCM cùng gia đình một năm mới Tân Mão : VẠN SỰ NHƯ Ý - AN KHANG THỊNH VƯỢNG - TẤN TÀI TẤN lỘC - HAPPY NEW YEAR !

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #5 vào: 02-02-2011 18:36:51

Kính chúc mọi người một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!!! Vui trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lý tưởng, trưởng thành trong.... tất cả mọi lĩnh vực....  :P

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi thaispkdkc

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 02-02-2011 18:21:39
Năm mới Tân Mão! Xin gửi lời chúc đến toàn thể đại gia đình NTCM sức khỏe, an khang, thịnh vượng, và gặp thật nhiều may mắn  :laugh: