Tác giả Chủ đề: Chia tay smallpig  (Đã xem 7044 lần)

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #21 vào: 19-10-2010 10:26:57
Sắp đến ngày lên đường rồi, em chúc chị sức khỏe, lạc quan và nghị lực để nhanh chóng hòa nhập với cuộc sống mới nha.

Khi nào buồn thì nhớ lấy món quà ra ngắm chị ha, đừng quên ngắm khu vực bàn tay năm ngón mũm mĩm của Moon tròn và Slogan\\\" Đẹp ơi là đẹp\\\" của em đóa, đảm bảo vui liền  :laugh: . Mình còn gặp nhau trên DĐ nhé chị.

Sunyata

• bạn
Trả lời #20 vào: 18-10-2010 22:32:06
Chúc em cùng gia đình thượng lộ bình an - vạn sự may mắn!

Sunyata

• bạn
Trả lời #19 vào: 18-10-2010 19:13:29
BB chị Smallpig :((Chúc chị vui vẻ bên gia đình và ổn định bên đó nhé :(( Và như \\\"chú\\\" Opla :chị ráng mở quán cơm 2 cent nha , Chúc chị hạnh phúc ...!!!

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #18 vào: 18-10-2010 18:02:11
Chị đẹp viết:
Trích dẫn
@tí ghẻ đẹp zai: em dễ shương lắm, thix nhất là tới quán kum được hành hạ và sai bảo em  , tuy mệt nhưng vẫn rất nhiệt tình, nhớ luôn giữ phong độ để thu hút mí em tới quán nhoa
:silly:   :silly:     híc, đọc xong mà xỉu mấy giờ liên giờ mới tỉnh, củm ơn \\\'chị đẹp\\\' đã tâng bốc thằng em bay lên ngọn tre đầu làng Sài Gòn  :blink: .
  Tạm chia tay chị em vui lắm vì suốt ngày bơi lội trong vũng nước mắt của mấy cậu ấm cô chiêu ở quán cơm       :woohoo:   :laugh:    :P   :angry:   :S   :(    cũng may em là người miền trung nên nước mắt nước mủi còn lụt lội hơn tụi nó không thì chít   :laugh:
  Em văn hay nhưng viết chữ chuyên thiếu nên chỉ biết chúc chị đi xa chóng lớn, hay ăn chóng béo, già mà vẫn trẻ,chúc chị luôn mạnh khỏe, buồn thì gọi tí ghẻ..... :P  (sắp tới lại lên kí vì không có người hành hạ cho giảm cân rồi  B), lại còn công cuộc chè bưởi, bánh canh, karaoke nguy cơ phá sản cận kề nữa rồi.híc )
Cô ná viết:
Trích dẫn
p/s : Lá mất một tay xếp tiền thẳng như tiền mới rồi .

Cô ná lại trở lại những ngày tháng cắm bàn ủi ủi tiền đô Việt rồi.
Chia buồn cùng cô :laugh:
Sún lì đại ca viết:
Trích dẫn
Small !!
Tui hem nói gì, hông có nghĩa là tui không nhớ bà. hì hì.
Ngày đi ...chắc lên ôm bà 1 cái hem

@fullmoon 107: ngày mai lên canh chừng nhé.

Ngủ rồi fullmoon_313107

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #17 vào: 18-10-2010 17:59:52
Mọi người điều yêu thương chị ,em cũng rứa .hihi em cũng rất thick chị ,nhất là giọng hát ấy ,chị có 1 giong hát rất hay ,cứ như là ca sĩ . :) .em chúc chị hạnh phúc bên gia đình .chị đi vui vẻ nha .em sẽ nhớ chị mỗi khi đến quán cơm .chị gái nhỏ nhắn ,tóc ngắn ,dễ thương . :kiss: .

Sunyata

• bạn
Trả lời #16 vào: 18-10-2010 17:51:40
Small !!
Tui hem nói gì, hông có nghĩa là tui không nhớ bà. hì hì.
Ngày đi ...chắc lên ôm bà 1 cái hem  :blush:

Ngủ rồi mechichi

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #15 vào: 18-10-2010 16:24:36
Oh, mới biết thông tin của heo nhỏ. Mình vẫn đùa vậy vì lấy cái tên ... hổng giống người chút nào. Ít nhất chú heo nhỏ cũng còn có da có thịt, còn heo nhỏ này chỉ thấy da với xương không.  :(
Tiếc qua không tham gia được bữa tiệc chia tay với pig.  :side:
Đành gửi ở đây lời chúc bình an và may mắn.  ;)

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #14 vào: 18-10-2010 11:07:20
Tạm biệt cô bán phiếu đáng yêu của quán cơm . Chúc Smallpig nhiều thuận lợi, may mắn với cuộc sống mới và thượng lộ bình an.
p/s : Lá mất một tay xếp tiền thẳng như tiền mới rồi .

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi thaispkdkc

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #13 vào: 18-10-2010 10:10:08
Em cung chua tung mot lan noi chuyen voi chi nhung em biet mat chi, ^^. Chuc chi co cuoc song moi day niem vui va hanh phuc. Em biet chi moi qua se an luc moi nguoi ngu va se ngu luc moi nguoi an day..., hihi!

Ngủ rồi vicuocsongnhanloai

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #12 vào: 18-10-2010 09:51:01
Thật tình qua quán 2k cũng lâu nhưng em chưa biết mặt chị,chị đừng bùn nha,xin chúc chị thượng lộ bình an,nhiều sức khỏe và hạnh phúc.....

Ngủ rồi Smallpig

Trả lời #11 vào: 18-10-2010 09:16:17
Chào cả nhà: em xin cảm ơn tất cả lời chúc của cả nhà dành cho em, em cảm động lắm. Thật tình bữa đó em rất bất ngờ vì k ngờ mình được mọi người iu thương nhiều như thế, và lại được nhận món quà vô cùng ý nghĩa ( hóa ra mình cũng được HÂM \\\" ĐỤC \\\" ghê ta  :laugh: ). Bữa dó cảm động quá nên k nói nên lời lun (thật ra em k dám nói vì sợ mình sẽ mít ướt  :)  khiến mọi người sẽ pùn lây)

Thật sự phải rời xa quán cơm em pùn lắm, nó như là ngôi nhà thứ 2 của em í, cứ mong chờ mỗi sáng 3 - 5 - 7 để được zìa nhà, để được gặp mọi người, được 8, được cười, được làm những việc mình iu thix, rồi lâu lâu được đi hét karaoke xả xì trét nữa chứ  :laugh:  , zậy mà bây giờ phải rời xa nó roài, pùn lắm  :( .

@anh chị Hkfami, Asian, Hatcat, Lehung: em cảm ơn nồi chè cũng như tình cảm của mấy anh chị, ngọt lắm  ;)

@anh Op lết, anh Thế Anh: em sẽ nghe lời anh dặn, ráng thành công và mở quán kum 2 cent  :laugh: , sẽ luôn giữ liên lạc với DĐ ( em sợ phải xếp hàng lém  :) )

@Moon tròn tròn, Ken cao cao, tygon của chị: k còn bán phiếu với mí đứa nữa pùn ghê áh, nhất là k còn được nhìn cái dáng mũm mĩm dễ sương lắc qua lắc lại của Moon tới xin phụ bán phiếu, rồi lúc bán được nhiều lại dành phần may mắn với tui nữa chứ  :laugh: , nhớ lắm.

@Thaidzuy: em sẽ nhớ lời anh, luôn nuôi dưỡng \\\" NÓ \\\" trong tâm, k để \\\" NÓ \\\" rời xa mình  :)

@Lehung: cảm ơn Anh vì bài hát, nhất định em sẽ zìa.

@Meokitty: chị em mình có duyên với nhau lần đầu tiên trên chiếc xe du lịch và lần cuối cùng là đi chung với nhau trên xe của chị, k ngờ đó lại là lần cuối cùng gặp chị ở đây. Tuy ít gặp chị nhưng em thix tính cách của chị lắm, chịu quậy giống em  :laugh:

@Knight: em nhớ ở lại và học hành cho giỏi, và thường xuyên qua quán kum cả sáng lẫn tối nhoa, có nấu cơm thì hãy để cho mí ông tướng kia rửa chén cho quen  ;) , mai mốt zìa còn phụ zợ nữa chứ  :laugh:

@tí ghẻ đẹp zai: em dễ shương lắm, thix nhất là tới quán kum được hành hạ và sai bảo em  :) , tuy mệt nhưng vẫn rất nhiệt tình, nhớ luôn giữ phong độ để thu hút mí em tới quán nhoa  :laugh:

Em sẽ nhớ mọi người nhiều lắm, chúc cả nhà mạnh khỏe, zui zẻ và luôn vững bước cùng NTCM. tạm biệt cả nhà  :kiss:  :kiss:  :kiss:

Ngủ rồi knight

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #10 vào: 18-10-2010 00:26:58
hjhj, chị smallpig ah , vậy là chị sắp đi thiệt rùi , mặc dù time e biết chị chưa được lâu nhưng e cũng có tình cảm với chị.giờ chị đi e cũng không biết nói j chỉ biết chúc chị vững tin trên xứ sở mới, hãy luôn là mình 1 người mạnh mẽ, rắn rỏi.sang bên ấy khi nào bùn chị nhớ xem lại hình ,video hôm đi ca ha chị, hjhj .hôm đó mọi người đều rất vui ,chúc chị len đường bình an.hẹn ngày gặp lại chị (cùng người ấy hehe) :cheer:

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #9 vào: 17-10-2010 22:41:34
Heo nho yeu thuong oi. Biet em sap len duong va co tiec chia tay tai quan com ma chi khong den duoc de gap em lan cuoi. Tiec qua  :(.
Nho lan dau gap em tren chuyen xe ve Can Gio- Lop hoc tinh thuong co Thanh Tam. Hom do em cung moi tham gia dien dang va con nhieu rut re, bo ngo khi gap nhung con nguoi tren internet ngoai doi. Va roi gio em da tro thanh mot thanh vien quen thuoc, dang yeu cua moi nguoi. Nhung.......
Chuc em bat dau mot hanh trinh moi gap nhieu may man, thanh dat tren con duong ma em da chon va luon hanh phuc em nhe.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #8 vào: 17-10-2010 22:11:37
Chúc Smallpig lên đường bình an,và gặp nhiều may mắn.. nơi xứ người luôn cảm thấy ấm lòng khi nhớ đến những giây phút buồn vui ở quán cơm 2k..và sẽ là hành trang bạn mang theo trên bước đường phía trước..cả nhà đều nhớ đến bạn.chia tay thì cũng có ngày sum họp mà phải ko bạn.và sẽ luôn mong chờ ngày mà bạn đã hứa

[video]http://www.youtube.com/watch?v=gWAfHzSsuR4[/video]

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #7 vào: 17-10-2010 22:07:59
Hóa ra con heo nhỏ dễ thương đi đoàn tụ gia đình hả? Cũng may anh em mình còn có duyên buổi tối thứ 7 mưa tầm tã SG, nhóm teen còn có cơ hội tụ tập \\\"Vợ Thằng Đậu\\\".

Ở đâu cũng biết thương yêu người nghèo, miễn là trong tâm luôn nuôi dưỡng nó, phải không em?

Chúc em nhiều may mắn và hạnh phúc!

Thân,

Từ đây người biết thương người...