Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Anh Dương - Liệt 02 tay, 02 chân  (Đã xem 26476 lần)

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Chào cả nhà !
Trungkienbeo đã nhận số tiền CMTX tới hoàn cảnh anh Dương là 1.500.000đ ạ. Cảm ơn cả nhà đã chung tay giúp đỡ cho hoàn cảnh khó khăn này. Thân!

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
@Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Trungkienbeo@gmail.com 1,500,000đ tiền CMTX anh Dương từ tháng 7 đến hết tháng 9/2020 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà !!!

Nhờ Tổ Điều Phối giúp nhé . Do nhiều nguyên nhân đã trễ cm cho gia đình một tháng rồi .

Thân

The following users thanked this post: banbe6x

Trungkienbeo xin nhận trung chuyển ạ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà !!!

Hơn một tuần trôi qua vẫn chưa có bạn nào đăng ký CM cho gia đình Anh Dương .
Trong 72 giờ tiếp theo nếu cả nhà không có ý kiến gì thêm  , TQH đề nghị xuất quỹ để giúp đỡ cho Anh Dương ( từ tháng 7 đến hết tháng 9)

@Trungkienbeo@gmail.com  tiếp tục nhận trung chuyển nhé .

Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của cả nhà

Thân

« Sửa lần cuối: 03-07-2020 14:17:28 gửi bởi Trần Quốc Hương »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà !!!

Tính đến thời điểm hiện tại chưa có bạn nào đăng ký CM cho gia đình Anh Dương 500.000₫/ tháng theo như đề xuất của bạn Alexander .
TQH đề nghị xuất quỹ để giúp đỡ cho gia đình Anh trong thời gian chưa có bạn nào đăng ký .
( Từ tháng 7 đến hết tháng 9 ).

Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của cả nhà

Thân

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com, Alexander

Ngủ rồi Trần Quốc Hương

• Super Mode
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Chào cả nhà !!!

Bạn nào đăng ký CM giúp đỡ gia đình Anh Dương  đăng ký giúp nhé !

Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của cả nhà .

Thân

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ anh Dương 500,000đ/tháng từ tháng 6 đến hết tháng 11/2020 như đề xuất của Alexander thì đăng ký dùm nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Trungkienbeo@gmail.com

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật CMTX hoàn cảnh chú dương CMTX tháng 5 số tiền 500.000đ. Cám ơn sự chung tay của cả nhà trong thời gian qua. Thành viên nghệ An đã trao đủ 3 tháng từ tháng 3 đến tháng 5 hoàn cảnh chú dương. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú 3 tháng tiếp theo từ tháng 6-tháng 8 số tiền 500.000đ/tháng. Cám ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, DucTai, maitramtg, locnguyen

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, alexander xin cập nhật CMTX hoàn cảnh chú Dương T4 số tiền là 500.000đ. Cám ơn cá nhà

The following users thanked this post: Xelan90, locnguyen

Ngủ rồi Alexander

Trả lời #29 vào: 28-03-2020 21:34:05

Chào cả nhà,

Locnguyen xin chân thành cảm ơn tình cảm của các bạn thành viên Nghệ An đã dành cho gia đình anh Dương.  Nhìn vào hình ảnh các bạn cập nhật, Locnguyen thấy có vẻ sức khỏe của anh lúc này cũng có đỡ phần nào.  Không biết hiện tại anh Dương có được chữa trị vật lý trị liệu hay không?  BHXH của anh có chi trả cho các chi phí vật lý trị liệu như vậy không?  Tình hình sinh hoạt hàng ngày của anh hiện giờ như thế nào?  Gia đình anh còn nhận khoản tiền hỗ trợ 540,000đ/tháng không?  Nhờ các bạn TV Nghệ An cập nhật thêm những chi tiết trên để mọi người cùng quan tâm và chia sẻ cho hoàn cảnh thật đáng thương này.  Xin cảm ơn các bạn rất nhiều.  Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.

Thân,
Lộc
Chào anh/chị Locnguyen hiện tại tình hình của chú Dương có khả quan hơn ạ, chú Dương vẫn uống thuốc đều đặn và theo sự hướng dẫn của bác sĩ, chú vẫn tập vật lý trị liệu theo sự chỉ dẫn của bác sĩ. Và như một phép màu hay sự quan tâm những tấm lòng khiến chú có thêm động lực để tập luyện hơn. Hiện tại tay chân cũng có dấu hiệu phục hồi. Tay và chân đã có cảm giác và đang có dấu hiệu phục hồi dần, bắt đầu đứng dậy và đi được tập tễnh rồi dù còn rất chậm, chú đang cố gắng tập luyện, hiện chú vẫn nhận được sự trợ cấp 540.000đ hàng tháng. Cầu mong cho chú sớm hồi phục, sớm khỏe mạnh lại như trước để còn là chỗ nương tựa cho cha mẹ. Chứ chú còn trẻ vậy mà phải nằm liệt một chỗ hay ngồi xe lăn cả đời thì tội nghiệp cho chú quá. Cám ơn sự quan tâm của cả nhà đã tạo nên sức mạnh về tinh thần để chú có thêm động lực, có niềm tin hơn để đứng dậy bắt đầu lại một cuộc sống mới.
Cám ơn cả nhà.

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, DucTai, -TrườngGiang-, naydjrueng, locnguyen

Ngủ rồi locnguyen

• Administrator
  • Thành Viên
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Trả lời #28 vào: 22-03-2020 05:54:55
Trungkienbeo xin cập nhật hình ảnh trao quà CMTX tháng 03/2020 tới gia đình Chú Dương ạ.
Suất quà gồm 500.000đ tiền mặt ạ.

Chào cả nhà,

Locnguyen xin chân thành cảm ơn tình cảm của các bạn thành viên Nghệ An đã dành cho gia đình anh Dương.  Nhìn vào hình ảnh các bạn cập nhật, Locnguyen thấy có vẻ sức khỏe của anh lúc này cũng có đỡ phần nào.  Không biết hiện tại anh Dương có được chữa trị vật lý trị liệu hay không?  BHXH của anh có chi trả cho các chi phí vật lý trị liệu như vậy không?  Tình hình sinh hoạt hàng ngày của anh hiện giờ như thế nào?  Gia đình anh còn nhận khoản tiền hỗ trợ 540,000đ/tháng không?  Nhờ các bạn TV Nghệ An cập nhật thêm những chi tiết trên để mọi người cùng quan tâm và chia sẻ cho hoàn cảnh thật đáng thương này.  Xin cảm ơn các bạn rất nhiều.  Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.

Thân,
Lộc

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Alexander, naydjrueng

Trả lời #27 vào: 10-03-2020 22:02:51
Trungkienbeo xin cập nhật hình ảnh trao quà CMTX tháng 03/2020 tới gia đình Chú Dương ạ.
Suất quà gồm 500.000đ tiền mặt ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, DucTai, naydjrueng

Trả lời #26 vào: 01-03-2020 22:42:25
Trungkienbeo đã nhận được số tiền CMTX 500.000đ/ tháng bắt đầu từ tháng 3 tới tháng 5 ạ. Cảm ơn cả nhà đã chung tay giúp đỡ cho anh

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, naydjrueng

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #25 vào: 29-02-2020 04:57:14
Chào cả nhà !

Trong khi chưa có thành viên nào chung tay giúp đỡ hoàn cảnh khó khăn này thì chúng ta tiếp tục xuất quỹ để giúp anh Dương 500,000đ/tháng từ tháng 3 đến hết tháng 5/2020 các bạn nhé.

Trungkienbeo@gmail.com vẫn tiếp tục đảm nhiệm việc trung chuyển tiền dùm nha.

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Trungkienbeo@gmail.com 1,500,000đ tiền CMTX anh Dương trong 3 tháng kể từ tháng 3/2020 dùm nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: Xelan90, naydjrueng