Tác giả Chủ đề: Lào Cai (Văn Bàn) - Chị Pham - Cha mẹ mất, tật nguyền, nuôi con nhỏ  (Đã xem 38287 lần)

Ngủ rồi chichchoe

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Em với em Quang góp nhau CMTX mẹ con chị Phạm cháu Lìn 300k/1 tháng bắt đầu từ tháng 4/2013. Bác cho em lại số tài khoản với ạ. Cám ơn anh nhiều.  :P

Ngủ rồi 1nong_dan

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Theo như bác 1nog_dan, từ T1 đến nay bác Bibong chưa chuyển tiền và ko liên lạc đc,nên Yugi nghĩ có thể bác ấy đã ngưng CM và ko tiếp tục theo dõi, nên mong BQT xem xét và nhờ bác 1nong_dan cập nhật giúp tình hình mẹ con chị Pham xem có cần tiếp tục CM ko ạ? :)
Xin cám ơn.

Sự mong mỏi mỗi tháng dc nhận gạo ăn,muối,dầu ... hàng tháng của mẹ con chị Pham cháu Lìu đã trở thành thường lệ từ khi dc các mạnh thường quân dđ giúp đỡ.
Và khó khăn của mẹ con chị Pham chưa dc cải thiện vì chưa có một hỗ trợ nào khác,và bản thân chị là người tật nguyền,nên vẫn rất cần dc hỗ trợ mỗi tháng tối thiểu 300k.
1nong_dan đề xuất trong trường hợp bác BiBong ngưng cm thì mong có MTQ thay thế để cm mẹ con chị kịp thời.

Ngủ rồi yugidazai

Theo như bác 1nog_dan, từ T1 đến nay bác Bibong chưa chuyển tiền và ko liên lạc đc,nên Yugi nghĩ có thể bác ấy đã ngưng CM và ko tiếp tục theo dõi, nên mong BQT xem xét và nhờ bác 1nong_dan cập nhật giúp tình hình mẹ con chị Pham xem có cần tiếp tục CM ko ạ? :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Chào bác BiBong từ tháng 1/2013 đến nay 1nong_dan vẫn chưa nhận dc khoản CMTX từ bác.
Vậy bác kiểm tra giúp xem có bị trục trặc gì khi chuyển tiền ko nhé.
Cảm ơn bác.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã ứng trước 500k CMTX tháng 1/2013 từ BiBong  và chuyển tới mẹ con chị Pham (thông qua chị Nụ).
Chị Nụ cho biết đã mua lương thực như các tháng và để lại một ít tiền mặt trao cho chị Pham chi tiêu giêng.
Gửi cả nhà hình chị Pham Nhận CM

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận 500k CMTX tháng 12/2012 từ BiBong và đã chuyển tới mẹ con chị Pham(thông qua chị Nụ)
Chị Nụ cho biết vẫn mua lương thực như các tháng và còn 110,000đ đã trao cho chị Pham.
Mẹ con chị Pham rất biết ơn,và gửi lời cám ơn tới BiBong cùng cả nhà.
Gửi cả nhà hình mẹ con chị Pham nhận CM.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận dc 500k CMTX tháng 11/2012 từ BiBong và đã chuyển tới chị Pham (thông qua chị Nụ).
Chị Nụ cho biết,chị vẫn mua thực phẩm như trước,và để lại vài chục nghìn tiền mặt để chị Pham chi tiêu.
Gửi cả nhà hình chị Pham nhận CM.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận 500k cmtx tháng 10/2012 từ Bibong tới mẹ con chị Pham và đã chuyển tới mẹ con chị Pham thông qua chị Nụ.
Chị Nụ cho biết:
Đã mua thực phẩm như các tháng trước.
Chị gửi lời cảm ơn cả nhà.
Gửi cả nhà hình mẹ con chị Pham nhận CM

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận 500k CMTX tháng 9-2012 từ bác BiBong và chuyển tới mẹ con chị Pham.(thông qua chị Nụ).
 Mẹ con chị Pham rất biết ơn bác bibong cùng cả nhà.
Chị Nụ cho biết là đã mua gạo cùng các thực phẩm khác,còn dư 110k trao cho chị Pham.
gửi cả nhà hình chị mẹ con chị Pham nhận CM.

Ngủ rồi 1nong_dan

1nong_dan đã nhận 500k CMTX tháng 8-2012 từ BiBong và đã chuyển tới mẹ con chị Pham (thông qua chị Nụ).
Chị Nụ cho biết đã mua thực phẩm như các tháng = 450.000đ và trao 50k còn lại cho Chị Pham.
gửi cả nhà hình chị Pham Nhận quà tại nhà của hai mẹ con.

Ảnh chị Nụ chụp bằng đt nên ko dc nét mong cả nhà thông cảm.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận 500k CMTX tháng 7-2012 từ BIBONG và đã chuyển tới mẹ con chị Pham (thông qua chị Nụ).
Chị Nụ vẫn mua thực phẩm như cũ hết 400k,còn lại đưa chị Pham 100k.
Tổng cộng = 500k.
Gửi cả nhà hình mẹ con chị Pham nhận CM.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Ngày 22/6/2012 1nong_dan đã nhận 500k CMTX tháng 6/2012 từ BiBong và đã chuyển tới mẹ con chị Pham ( thông qua chị Nụ) chị Nụ cho biết chị vẫn mua Gạo là chính,và dầu ăn ... còn lại 109,000đ trao cho chị  Pham.
Chị gửi lời cảm ơn cả nhà.
Gửi cả nhà hình chị Pham nhận quà.
(hình chị Nụ chụp bằng ĐT nên ko dc tốt,mong cả nhà thông cảm).

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận 500,000đ CMTX tháng 5/2012 từ BiBong và đã chuyển tới mẹ con chị Pham (thông qua chị NỤ).
Chị cho biết đã mua :Gạo 20kg = 250k:Dầu ăn,Lạc,Mì chính,Xà phòng,Cá khô,Đường,Mì gạo,Súp = 178k :dư 72k đưa chị tiêu tổng :500,000đ
gửi cả nhà hình chị Pham nhận CM.

Hình chị Nụ chụp bằng điện thoại nên hình ko dc tốt cả nhà thông cảm.

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
Nhóm bác BiBong đã tăng CMTX tháng 4-2012 từ 300k lên 500k/tháng.
Ko biết các bác ý đã cập nhật ở phần đăng ký CM chưa? Nếu chưa,thì bác cập nhật cho cả nhà biết là từ tháng 4-2012 trở đi bác CM 500k/tháng,hay chỉ riêng tháng 4/2012 thôi.
Cảm ơn bác BiBong  và nhóm.
Ngày 13/4/2012 1nong_dan đã nhận 500k từ BiBong và đã chuyển tới chị Pham (qua chị Nụ) cụ thể như sau.

Hình chị Pham nhận quà(hình chị Nụ chụp bằng dt nên ko dc tốt mong cả nhà thông cảm).

Ngủ rồi 1nong_dan

Chào cả nhà.
1nong_dan đã nhận dc 300k CMTX tháng 3/2012 từ BiBong và đã chuyển tới mẹ con chị Pham (qua chị Nụ).
Gửi cả nhà hình chị Pham nhận gạo,dầu ăn...