Tác giả Chủ đề: Quảng Nam_SV CĐ Sư Phạm Huế - Nguyễn Thị Thảo bị tai nạn  (Đã xem 2960 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Doankhanhly có chụp hình các hóa đơn thanh toán viện phí giai đoạn vừa qua không ?

Bảo hiểm y tế của Thảo ?

Trước mắt chúng ta xuất quỹ CMKTX em Thảo 1,000,000đ .

@Thocon : Em chuyển tới Doankhanhly 1,000,000đ để các thành viên Huế gửi đến em Thảo dùm .

Nhờ càc bạn khu vực Quảng nam nắm tình hình gia cảnh của Thảo để có hướng trợ giúp thêm khi cần thiết .

Xin cảm ơn cả nhà .

Thân .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Em Nguyễn Thị Thảo sinh năm 1994 hiện đang học ngành khoa học thư viện năm cuối  tại trường cao đẳng sư phạm Huế.
Trên đường về quê em chẳng may bị tai nạn trên đường quốc lộ 1. Hiện tại đang được công an điều tra làm rõ.
Tình trạng nhập viện của em được chuẩn đoán chứng thương sọ não trước rất nghiêm trọng. Em đã được phẫu thuật vào ngày 30/4/3017. Em đã tỉnh lại nhưng khi biết, khi không, có lúc còn đặp phá bác sĩ chích cho em thuốc an thần để ngủ.
Gia đình em có 3 anh chị.
Ba Nguyễn Quang Anh 66 tuổi
Mẹ Đặng Thị Bon 63 tuổi
Công việc chính là làm ruộng, ngoài ra còn làm thuê làm mướng, gặt lúa thuê. Để kiếm tiền trang trãi cuộc sống và nuôi em Thảo ăn học.
Anh trai : Nguyễn Quang Cảnh 40 tuổi, Nguyễn Quang Trung 33 tuổi, Nguyễn Thị Hiếu 30. Cả 3 người đều lập gia đình, công việc cũng làm ruộng đủ trang trãi cho gia đình nhỏ của họ.
Giấy tờ ly không chụp được do anh trai Thảo đem về nhà rồi ạ.
Giỏi hoàn cảnh của e Thảo rất khó khăn.
DXCM không thường xuyên cho e Thảo, để e Gđình e Thảo nộp thêm lệ phí ạ.
Thân ái.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Nhờ các bạn Huế nhé !

Thân .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi ny_nguyen

Nhóm xác minh đến liên lạc với Mẹ của em Thảo là Đặng Thị Bon 63 tuổi
Số điện thoại 01676756449.

Ngủ rồi ny_nguyen

Chào cả nhà!
Hôm qua ngày 30/4/2017 Ny_nguyễn nghe tin e Nguyễn Thị Thảo sinh viên năm cuối trường Cao Đẳng sư phạm Huế. Quê ở Quảng Nam.
Trên đường về quê em đã bị tai nạn nghiêm trọng tại đường QL1 phú lộc.
Biết tin Ny _nguyễn hôm nay ngày 1/5/2017 đã đến gặp gia đình và thăm em. Qua thăm hỏi người nhà và bác sĩ ở khoa, tình trạng sức khoẻ của em ban đầu nhập viện chuẩn đoán chứng thương sọ não rất nghiêm trọng nên phải mổ gấp trong ngay nhưng phải đóng số tiền 17 triệu đồng mới tiến hành phẫu thuật. Gia đình bà con hàng xóm đã vay mượn đủ số tiền cho e kịp mổ. Ca mỗ đã thành công, hiện tại tình trạng sức khoẻ của em Thảo lúc mê lúc tỉnh, gia đình ba mẹ lớn tuổi, công việc chính làm ruộng, cắt lúa thuê để kiếm tiền nuôi em Thảo ăn học.Hiện tại a trai của Thảo đã trở về quê xoay sở tiền để đóng tiếp viện phí .
Chị Khánh Ly thu xếp xác minh trường hợp này sớm giúp em với nhé!
Mong cả nhà quan tâm đến hoàn cảnh của em Thảo .
Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ
Mong chị Khánh Ly