THÔNG TIN - HOẠT ĐỘNG > Ngân hàng từ thiện

Trà Vinh (Cầu Ngang) - Anh Thi - Mong được hỗ trợ vay vốn

(1/10) > >>

trangvitgioi:
Đã lâu không có tin tức của anh Thi. Các bạn miền Tây nếu có dịp đi Trà Vinh ghé thăm giùm nhé.

Thanks.

thachritthi:
Chao ca nha !
   Co chu ,anh chi trong dien dan .
  Y e la chuyen 5trieu dong truoc , nhung em moi goi duoc 2tr thoi , con thang sau e chuyen tiep 3 trieu con lai .
 Than ( vi may tiem khong VK nen ko go tieng viet duoc )

banbe6x:
thachritthi đã viết:

--- Trích dẫn ---Thưa cô chú , anh chị trong diễn đàn .
...
 Và còn một vấn đề nữa , về cách thức trả tiền có thể sau khi trả 3triệu nữa , phần còn lại em xin trả nhỏ , tức là mỗi tháng em se chuyển 300 nghìn . Rất mong ý kiến của cô chú , anh chị trong diễn đàn .
 Thân chào .
--- Cuối trích dẫn ---

Nhờ Vitcon702 , hkfami và KevinHieu cho ý kiến dùm nhé .
Cảm ơn các bạn.

Thân.

@thachritthi : Ngày 14-6 vừa qua ban Dũng nhóm của KevinHieu có nhắn tin cho 6x báo rằng : Thi đã gửi cho thành viên của nhóm KevinHieu ở Hóc môn 5,000,000đ . Nhờ Thi xác nhận lại để tổ TK - KT cập nhật kịp thời. Cảm ơn Thi và chúc em luôn mạnh khoẻ.

thachritthi:
Thưa cô chú , anh chị trong diễn đàn .
   Vì có chuyện đột xuất nên tháng này em vẫn chưa thể chuyển tiền được , mong cô chú , anh chị trong diễn đàn thông cảm . Đột xuất công ty dam lại 10 ngày lương và ở nhà kẹt tiền nên em tranh thủ gởi về nhà . Mong cô chú , anh chị thông cảm tháng sau em sẽ chuyển .
 Và còn một vấn đề nữa , về cách thức trả tiền có thể sau khi trả 3triệu nữa , phần còn lại em xin trả nhỏ , tức là mỗi tháng em se chuyển 300 nghìn . Rất mong ý kiến của cô chú , anh chị trong diễn đàn .
 Thân chào .

penguin:
Quỹ đã chuyển 2.000.000VND vào tài khoản chị Hkfami. Nhờ chị check giúp, cảm ơn chị!

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]