THÔNG TIN - HOẠT ĐỘNG > Ngân hàng từ thiện

Quảng Nam - Trần Công Dư - Mong được hỗ trợ vay vốn

(1/8) > >>

phuclehuu:
Chào bạn @drdutran .

Chúc mừng bạn đã hoàn thành việc lấy được học vị Thạc Sĩ.

Bạn có thể thông tin giúp cả nhà về mình sau khi tốt nghiệp và công tác không
Mong tin từ bạn.

Thân ái

drdutran:
    Kính chào quý Bác, Cô Chú trong Đại gia đình ạ
Vừa qua Cháu đã nhận được khoản tiền trợ giúp từ Đại gia đình là 40.000.000 vnđ. Cháu xin gởi quý Cô Chú biên lai học phí khoá học Cháu đã đóng. Số tiền còn lại Cháu sẽ dùng để hoàn thành luận văn Tốt nghiệp cuối khoá ạ. Cháu sẽ cập nhật kết quả học tập sớm nhất khi Nhà trường thông báo ạ.
Cháu xin chân thành cảm ơn quý Bác, Cô Chú cùng Đại gia đình đã giúp đở Cháu rất nhiều trong thời gian vừa qua.
Chúc sức khoẻ quý Bác, Cô Chú ạ.

drdutran:
Con kính chào Đại gia đình ạ.
Vừa rồi Con đã nhận được khoản tiền trợ giúp 40.000.000 vnđ từ Ngân hàng Heartbank, Quỹ từ thiện Đầu tư cho tương lai ạ. Con xin cảm ơn Bác Banbe6x, Chị Thocon cùng Đại gia đình nhiều ạ.
Con sẽ dùng cho việc nộp học phí khoá học và làm luận văn tốt nghiệp. Con sẽ cập nhật biên lai đóng học phí sớm nhất ạ.
Một lần nữa Con xin cảm ơn Đại gia đình, chúc cả nhà thành công và có nhiều sức khoẻ đặc biệt trong mùa dịch này.
Con xin chào cả nhà ạ.

banbe6x:
Chào cả nhà !

Qua 7 ngày không có thêm ý kiến nào khác nên hôm nay chúng ta sẽ xuất quỹ Heart bank - Đầu tư cho tương lai 40,000,000đ để giúp Drdutran có kinh phí học tập và sinh hoạt cho năm cuối chương trình Bác sĩ Nội trú nha các bạn.

@ Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Drdutran 40,000,000đ tiền cho bạn ấy vay lần thứ 3 của chương trình Heart bank - Đầu tư cho tương lai dùm nhé.

Chúc Drdutran có sức khỏe tốt để hoàn thành công tác và học tập trong mùa dịch bệnh này.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

drdutran:
Kính chào các Bác, Cô Chú trong Đại gia đình ạ
Cháu xin gởi cả nhà giấy xác nhận cho khoản học phí Tiếng Anh ngoại khoá Cháu đã theo học ạ
(Cháu học theo nhóm nhỏ tại nhà Cô, nộp học phí hằng tháng nhưng không có biên lai nên Cháu làm giấy xác nhận này ạ).
Cháu kính mong tiếp tục nhận được hổ trợ từ Đại gia đình
Cháu xin chân thành cảm ơn ạ!

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]