THÔNG TIN - HOẠT ĐỘNG > Các chương trình khác

Đắk Lắk ( Yang Mao) - Vui hội trăng rằm thôn Hàng Năm - 2023

(1/5) > >>

banbe6x:

--- Trích dẫn của: loanngyen1202 vào 27-09-2023 11:12:03 ---3. Tổng kết :

Số tiền còn thiếu : 4,000,000đ nhờ TĐP duyệt chuyển trả lại @letuantu đã ứng để mua hàng hóa nhé.
...
--- Cuối trích dẫn ---

@trangvitgioi : Em chuyển trả  @letuantu 4,000,000₫ đã ứng để thực hiện chương trình dùm nhé.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

loanngyen1202:
Chào cả nhà,

Loannguyen gửi cả nhà ủng hộ và chi phí của chương trình :

1. Ủng hộ: 

2. Chi phí thực tế :

3. Tổng kết :

Số tiền còn thiếu : 4,000,000đ nhờ TĐP duyệt chuyển trả lại @letuantu đã ứng để mua hàng hóa nhé.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà rất nhiều để chương trình được thành công tốt đẹp ạ !!!

letuantu:
Chào cả nhà,

Chương trình Vui hội trăng rằm tổ chức cho các bé tại buôn Hàng Năm, xã Yang Mao, huyện Krông Bông, Đắk Lắk đã kết thúc rồi. Chắc hẳn dư âm của chuyến vẫn còn lưu lại trên mỗi người chúng ta, bằng chứng là những vết phồng rộp của TV nhóm bếp, nhóm ẩm thực do chiên đùi gà, chiên cá viên với số lượng quá lớn; khàn giọng vì hò hét hết cỡ từ TV nhóm văn nghệ - trò chơi; mỏi nhừ 2 tay vì khuâng vác, chia quà từ nhóm hậu cần...

Mỗi chuyến đi đều có 1 kỷ niệm đáng nhớ. Dù vất vả như thế, nhưng bù lại, chúng ta đã cùng tạo nên một mùa Trung thu khó quên trong lòng các em nhỏ nơi đây. Các em đã được 1 ngày vui chơi thỏa thích cùng các anh chị, được ăn nào là đùi gà, cá viên, nui xốt cà chua rồi tối đến thì được xem phim về sự tích chú Cuội, được gặp cả chú Cuội - chị Hằng, được tặng quà bánh và được rước đèn cùng nhau. Vui Trung thu thế thì còn gì bằng 😍😍😍

Cảm ơn Quý Mạnh Thường Quân đã đóng góp hiện vật, hiện kim; cảm ơn các bạn TNV đã thu xếp thời gian cùng tham gia chương trình, cùng hỗ trợ nhau để chương trình diễn ra đúng kế hoạch, cảm ơn sự hỗ trợ của các hộ dân ở quanh khu vực tổ chức chương trình.

Cùng mong chờ những hình ảnh đẹp từ nhóm truyền thông nhé cả nhà 😍

Chúc mọi người thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc!

letuantu:

--- Trích dẫn của: letuantu vào 18-09-2023 20:48:34 ---Gửi cả nhà danh sách trẻ em và hộ nghèo, cận nghèo sẽ nhận quà.

Các đối tượng gồm có:
-144 hộ nghèo, cận nghèo buôn Hàng Năm
-213 bé buôn Hàng Năm
-168 bé buôn Kiều

--- Cuối trích dẫn ---
Chào cả nhà,

Quán cơm 2000đ sẽ gửi đến cho bà con gạo, nhu yếu phẩm số lượng như sau:
- 1440kg gạo
- 144 chai dầu ăn 1lit
- 72kg đường
- 40kg muối
- 144 chai nước tương 500ml

Ngoài ra, sẽ gửi thêm gạo cho các điểm nấu cháo Cư Pui, Yang Mao. Số lượng sẽ cân đối nếu xe còn trống chỗ mang theo.

trangvitgioi:

--- Trích dẫn của: banbe6x vào 19-09-2023 09:05:48 ---
--- Trích dẫn của: loanngyen1202 vào 18-09-2023 09:52:11 ---.....

Như vậy số tiền ủng hộ tạm đủ so với chi phí dự tính. Nhờ TĐP duyệt chuyển số tiền 44,000,000đ để nhóm tiến hành mua sắm cho chương trình nhé.

Cảm ơn cả nhà đã chung tay, cảm ơn TĐP nhiều ạ !

Nhờ @Lê Duy gửi số tài khoản lên cho Thủ Quỹ nhé !

Thân !

--- Cuối trích dẫn ---
@trangvittroi : Em chuyển 44,000,000₫ tới @Lê Duy để các bạn mua hàng hóa cho chương trình nhé.

--- Cuối trích dẫn ---
Quỹ đã thực hiện, chúc chương trình thành công vui vẻ nhé, cảm ơn các bạn trẻ nhiều lắm. 
Thân,

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]