Tác giả Chủ đề: A lưới - Huế: Hoàn cảnh cháu Lê Thị Mỹ Hương, nhà nghèo thiếu sữa  (Đã xem 131 lần)

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Chào cả nhà NTCM và quý MTQ!
Kính chào quý anh, chị mạnh thường quân
Em Wendy đã ghé xác minh hoàn cảnh em Lê Thị Mỹ Hương ,1 tuổi địa chỉ thôn Pyay 2, Quảng Nhâm, A Lưới, Huế.
Bố em Là : Lê Văn Cát 1957, nghề nghiệp làm thuê 
Mẹ em Là: Hồ Thị Ngớt ,ở nhà trông các con .hoàn cảnh khó khăn .nợ ngân hàng Chính Sách 70tr.Để làm nhà cách đây hơn mười năm và 12 triệu vay nặng lãi để mua tôn sửa lại nhà và chữa bệnh cho em Ngớt.
Anh Cát làm thuê không ổn định hay đau ốm nên thu nhập không được bao nhiêu chỉ trung bình 1 triệu /1 tháng nhưng lại phải nuôi cả nhà nên cuộc sống rất vất vả.
ngoài cháu hương anh chị còn nuôi thêm 2 cháu lớp 8 Lê Văn Mạnh, trường THCS Quang Trung và Lê Văn Mách học lớp 2 trường tiểu học Hồng Quảng, các cháu đang tuổi ăn học nên gia đình càng khó khăn hơn, hiện giờ ,thương nhất là cháu Hương ,một tuổi nhưng không đủ sữa ngoài để uống ,( Mẹ cháu không có sữa từ khi cháu mới sinh ra ) .Kính mong Quý Mạnh Thương Quân giúp đỡ cho cháu và gia đình. Sdt gia đình 0354296716( Lê Văn Mạnh con trai đầu học lớp 8
Em xin đề xuất cmtx 800.000dd
Thay mặt gia đình em xin cảm ơn .
« Sửa lần cuối: 07-04-2024 15:55:29 gửi bởi Wendy Duong »

☘️

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM!
Em Wendy sẽ đi xác minh hoàn cảnh cháu Hương hôm nay lúc 8h30 ngày 5/04/2024.
Trân trọng!
« Sửa lần cuối: 03-04-2024 05:27:49 gửi bởi Wendy Duong »

☘️

Ngủ rồi Hồ Thị Hè

Kính chào quý anh, chị mạnh thường quân 
Em tên là Hồ Thị Hè, em xin giới thiệu hoàn cảnh em Lê Thị Mỹ Hương ,1 tuổi địa chỉ thôn Pyay 2, Quảng Nhâm, A Lưới, Huế.
Bố em Là : Lê Văn Cát 1957, nghề nghiệp làm thuê 
Mẹ em Là: Hồ Thị Ngớt ,ở nhà trông các con .hoàn cảnh khó khăn .nợ ngân hàng Chính Sách 70tr.Để làm nhà cách đây hơn mười năm và 12 triệu vay nặng lãi để mua tôn sửa lại nhà và chữa bệnh cho em Ngớt.
Anh Cát làm thuê không ổn định hay đau ốm nên thu nhập không được bao nhiêu nhưng lại phải nuôi cả nhà nên cuộc sống rất vật vả.ngoài cháu hương anh chị còn nuôi thêm 2 cháu lớp 8 và lớp 2 , các cháu đang tuổi ăn học nên gia đình càng khó khăn hơn, hiện giờ ,thương nhất là cháu Hương ,một tuổi nhưng không đủ sữa ngoài để uống ,( Mẹ cháu không có sữa từ khi cháu mới sinh ra ) .Kính mong Quý Mạnh Thương Quân giúp đỡ cho cháu và gia đình. Sdt gia đình 0354296716( Lê Văn Mạnh con trai đầu học lớp 8)
Thay mặt gia đình em xin cảm ơn .