Tác giả Chủ đề: Cần Thơ - Em Thúy Kiều - Đại Học Y Dược  (Đã xem 7857 lần)

Ngủ rồi kieuthuy1412

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #33 vào: 13-10-2011 22:26:23
Chào Start2404,
cảm ơn bạn nhiều nha! Dạo này do bận học nên mình không có thời gian vào diễn đàn và trả lời bạn được!
Mình đã đóng học phí hôm 20/9 rồi, hôm trước mình định nhờ bạn chụp hình và post biên lai lên DĐ giúp mình nhưng việc học hơi bận nên mình không có nhiều thời gian gặp bạn.(suýt nữa là mình quên mất rồi!hi). hôm nào mình sẽ đến quán cơm và bạn làm giúp mình nha!
cảm ơn bạn nhiều!
chúc bạn luôn thành công ở mọi lĩnh vực trong cuộc sống!
chào thân ái!

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #32 vào: 07-10-2011 22:07:42
kieuthuy1412 đã viết:
Trích dẫn
Chào mọi người!
Con đã nhận được số tiền 2,500,000đ trong tài khoảng của con rồi, Con định thứ hai tới con sẽ nộp tiền học phí cho trường vì hiện giờ đang là thời gian thu hoc phí tại trường. Cảm ơn mọi người rất nhiều!

@start2404: Cảm ơn bạn nhiều nha! Dạo này mình đã bắt đầu bước vào năm học mới và mình học suốt từ thứ 2 đến thứ 7. Những tuần đầu tiên mình vẫn chưa có lịch thực hành nên những buổi chiều rãnh thì mình sẽ đến sinh hoạt cùng mọi người!hi.
chúc bạn luôn thành công!

Cảm ơn mọi người nhiều!
Con sẽ thật cố gắng - cố gắng bằng tất cả những gì mình có thể!
Chào thân ái!

kieuthuy1412 thân mến,
Khi nào bạn đóng học phí xong thì bạn có thể chụp hình hóa đơn rồi post lên DĐ cho mọi người cùng xem được không? Nếu không bạn có thể mang đến quán cơm mình sẽ chụp và post lên giúp bạn.
Chúc bạn thật nhiều may mắn.
Trân trọng.

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi kieuthuy1412

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #31 vào: 16-09-2011 23:02:40
Chào mọi người!
Con đã nhận được số tiền 2,500,000đ trong tài khoảng của con rồi, Con định thứ hai tới con sẽ nộp tiền học phí cho trường vì hiện giờ đang là thời gian thu hoc phí tại trường. Cảm ơn mọi người rất nhiều!

@start2404: Cảm ơn bạn nhiều nha! Dạo này mình đã bắt đầu bước vào năm học mới và mình học suốt từ thứ 2 đến thứ 7. Những tuần đầu tiên mình vẫn chưa có lịch thực hành nên những buổi chiều rãnh thì mình sẽ đến sinh hoạt cùng mọi người!hi.
chúc bạn luôn thành công!

Cảm ơn mọi người nhiều!
Con sẽ thật cố gắng - cố gắng bằng tất cả những gì mình có thể!
Chào thân ái!

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #30 vào: 15-09-2011 23:11:44
kieuthuy1412 đã viết:
Trích dẫn
Chào mọi người!
Lời đầu tiên cho con gửi lời xin lỗi đến các cô, chú, anh, chị trong DĐ! Vì đây là lần thứ hai con vào DĐ viết bài nên có chút sai sót trong cách xưng hô, thành thật xin lỗi mọi người! rất cảm ơn sự nhắc nhở của  Carycon, sau này con sẽ chú ý hơn (nếu sau này con có gì sai sót rất mong nhận được sự nhắc nhở của mọi người!).
Học phí hiện giờ của con là 4,355,000đ/năm.
vì vậy ở học kì này con sẽ đóng 2,177,500đ tiền học phí.
TK của con là:
    Tên TK: Lê Thị Thúy Kiều
    Số TK : 011-100-016-1762
   (Ngân hàng Vietcombank Cần Thơ)

Cảm ơn mọi người rất nhiều!
Chào thân ái!

@kieuthuy1412 Theo mình được biết thì NamViet đã chuyển tiền học phí học kì này cho bạn rồi, số tiền là 2,5M đồng.
Phiền bạn ra ngân hàng kiểm tra lại và xác nhận giúp. Cám ơn nhiều. Mình biết năm học mới đã bắt đầu, bạn rất bận nhưng khi nào có thời gian rãnh thì đến quán cơm sinh hoạt cùng mọi người bạn nhé.
Chúc bạn học tốt và nhiều thành công trong cuộc sống.
Trân trọng.

Ngủ rồi carycon

Trả lời #29 vào: 13-09-2011 11:57:05
@ em Thúy kiều: đề nghị em sửa lại bài viết, em không thể xưng bằng \\\"mình\\\", vì trong DD có rất nhiều người lớn tuổi hơn em, thậm chí có người còn bằng cả tuổi ba mẹ của em. Rất mong em xem lại.

Thân mến.

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #28 vào: 13-09-2011 11:55:19
Thúy Kiều ơi!em ghi đầy đủ họ tên chủ tài khoản và mở ở chi nhánh nào?để mọi người nắm rõ và làm việc chứ em!Chúc em vui vẻ, mạnh khỏe và hạnh phúc trong cuộc sống!

Ngủ rồi kieuthuy1412

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #27 vào: 13-09-2011 11:50:41
Chào mọi người!
Lời đầu tiên cho con gửi lời xin lỗi đến các cô, chú, anh, chị trong DĐ! Vì đây là lần thứ hai con vào DĐ viết bài nên có chút sai sót trong cách xưng hô, thành thật xin lỗi mọi người! rất cảm ơn sự nhắc nhở của  Carycon, sau này con sẽ chú ý hơn (nếu sau này con có gì sai sót rất mong nhận được sự nhắc nhở của mọi người!).
Học phí hiện giờ của con là 4,355,000đ/năm.
vì vậy ở học kì này con sẽ đóng 2,177,500đ tiền học phí.
TK của con là:
    Tên TK: Lê Thị Thúy Kiều
    Số TK : 011-100-016-1762
   (Ngân hàng Vietcombank Cần Thơ)

Cảm ơn mọi người rất nhiều!
Chào thân ái!

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #26 vào: 07-09-2011 22:36:52
@kieuthuy Rất mừng vì bạn đã đăng ký TV DĐ.
Hiện tại theo như mình được biết thì năm học mới của bạn đã bắt đầu rồi. Không biết học phí hiện tại của bạn là bao nhiêu? Nhờ bạn cập nhật để NV chuyển tiền khi được sự đồng ý của tổ điều phối.
Nhân tiện bạn cũng post số TK của mình luôn nhá.

Cuối cùng, xin ý kiến của tổ điều phối về TH này ạ.

Cám ơn mọi người nhiều.
Trân trọng.

Ngủ rồi kieuthuy1412

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #25 vào: 05-09-2011 18:42:04
Chào mọi người!
 (lúc trước mình đăng kí TV nhưng không được, tuần trước vì bận việc nhà nên mình về quê, đến hôm nay mình mới đăng kí TV của diễn đàn được nè!hi)
Rất cảm ơn các Cô Chú, anh chị đã giúp đỡ con. Con rất vui khi nhận được sự quan tâm, giúp đỡ của mọi người. Hiện giờ con sợ rằng mình không có đủ tiền đóng học phí để có thể hoàn thành 4 năm đại học của mình, con xin lựa chọn được hỗ trợ tiền học phí. Cảm ơn mọi người rất nhiều!
Chào thân ái!

Ngủ rồi kim bang

• Mắt thương nhìn cuộc đời!
  • NTCM
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 5
Trả lời #24 vào: 05-09-2011 10:39:36
Xin chào cả nhà!
 Đã sang tháng 9, cả nhà đang chờ ý kiến của Thúy Kiều đó!
 Thân ái!

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #23 vào: 19-08-2011 21:24:00
Chào cả nhà,
Được sự đồng ý của chú banbe6x, Kiều và các TV ở CT, thì Kiều sẽ làm việc nhận lương tại QC 2000 đồng Cần Thơ như một số TNV của quán đến khi bắt đầu vào năm học mới (khoảng tháng 9). Sau đó dựa trên thời khóa biểu học tập của Kiều mọi người sẽ tính tiếp phương án tiếp theo để giúp đỡ Kiều.

@samac: Cám ơn anh samac rất nhiều.

@NamViet: start2404 đã có trao đổi với Kiều về việc giúp đỡ của nhóm dưới hai hình thức: nhận hàng tháng và nhận theo từng học kì, Kiều cũng có quyết định cho riêng mình rồi. Nhưng để mọi việc khách quan hơn nhóm TV Miền Tây đã HD Kiều cách đăng ký TV Diễn Đàn. Sau khi đk TV xong Kiều sẽ cho mọi người biết sự lựa chọn của mình.

Trân trọng.

Ngủ rồi samac

Trả lời #22 vào: 17-08-2011 05:59:05
1 số hình ảnh khác:

Thẻ BHYT của dì Pho - mẹ em Kiều

Thư mời của Ngân hàng

địa chỉ nhà em Kiều

mẹ em Kiều nhận đính cờm cho người quen - kiếm thêm thu nhập

Ngủ rồi samac

Trả lời #21 vào: 17-08-2011 05:54:38
Còn đây là sổ hộ nghèo của gia đình em Kiều:

Ngủ rồi samac

Trả lời #20 vào: 17-08-2011 04:58:24
Tiếp....

Kế ước vay 5 triệu sửa nhà, nhưng đến vẫn còn nợ

Ngủ rồi samac

Trả lời #19 vào: 17-08-2011 04:56:56
Nhận lời hứa với mấy bạn ở Cần Thơ, samac xin bổ sung hình ảnh về hoàn cảnh khó khăn của em Thúy Kiều

Sổ vay vốn Ngân hàng chính sách xã hội huyện Cai Lậy

Vay hộ nghèo 3 triệu

Vay Học Sinh - Sinh Viên 9 triệu