Tác giả Chủ đề: Quận 12 - Anh Thành - Cần Giúp Đỡ Gấp  (Đã xem 8333 lần)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #24 vào: 12-06-2011 23:00:46
pquyen đã viết:
Trích dẫn
Pen em chuyển 3.100.000 cho Lehung nhờ trao lại cho anh Thành.

Thân.

lehung đã nhận đc số tiền trên từ quỹ..sẽ trao cho anh Thành trong thời gian sớm nhất.thanks cả nhà

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #23 vào: 06-06-2011 20:49:39
Pen em chuyển 3.100.000 cho Lehung nhờ trao lại cho anh Thành.

Thân.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #22 vào: 06-05-2011 23:26:35
Khi nào các bạn đi thăm anh Thành, nhớ báo để Tổ ĐP chuyển số tiền 3.100.000 (từ Đỗ Quyên giúp 2.100.000,  anh Thế chị Phượng 1.000.000).

Thân.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #21 vào: 06-05-2011 19:39:52
chào cả nhà.
Hôm nay lehung đã liên lạc lại đc với anh Thành sau một thời gian sdt tò te tí..
hiện nay anh Thành đã ghép lại đc mô sọ lần trước,nhưng sức khoẻ của anh vẫn còn yếu.chỉ nằm và quanh quẩn ở nhà...địa chỉ của anh lehung cũng đã tìm đc..
số nhà trọ.2477/3D KHU PHỐ 3 phường An Phú Đông Quận 12 gần cầu Bình Phước.
vậy lehung và các bạn sẽ sắp xếp thời gian đến thăm anh cũng như trao khoản CMKTX của các MTQ đến tay anh ah.
@trangvitgioi.hoàn thành rồi em nhé. :)

Ngủ rồi Đỗ Quyên

Trả lời #20 vào: 30-03-2011 01:21:15
Mình rất vui khi được chung tay với diễn đàn.

Cảm ơn Penguin, xulanhphanlan, pquyen và tất cả các bạn!

Hãy cố gắng học hỏi và tiến bộ dù chậm chạp.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #19 vào: 30-03-2011 00:13:18
Anh Thành đã về quê. Lehung sẽ liên lạc với gia đình anh Thành. Khi nào có tin, quĩ sẽ chuyển ngay cho anh Thành.

Thân.

Ngủ rồi penguin

Trả lời #18 vào: 30-03-2011 00:08:42
Cảm ơn bạn Đỗ Quyên đã chung tay cùng diễn đàn giúp anh Thành. Hôm nay Penguin đã nhận được 100$ do bạn gửi và sẽ chuyển lại vào quỹ, chờ ý kiến của tổ điều phối.
Thân.

Ngủ rồi Đỗ Quyên

Trả lời #17 vào: 24-03-2011 06:08:42
Chào Xulanhphanlan,

Cảm ơn bạn đã giải đáp thắc mắc của mình một cách rõ ràng. :)

Mình sẽ liên lạc với Penguin ngay.

Chúc bạn luôn vui, khoẻ.
ĐQ

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #16 vào: 24-03-2011 05:23:18
@Đỗ Quyên. Bạn đăng ký CMKTX cho tr hợp này 100 dollars us.Bạn vui lòng chuyển khoản về cho thủ quỷ DĐ. theo quy định của DĐ.sau khi TĐP có QĐ.thì thủ quỹ Pen có trách nhiệm chuyển khoản tiền mà Bạn đăng ký đến tay người nhận.
Còn việc CMTX mới chuyển trực tiếp đến tay người nhận, mà kg cần chuyển kh vào thủ quỹ DĐ.Bạn kg cần áy náy.khi nhờ 1 TV nào đó làm tr chuyển bên phía VN đâu.khi Bạn cần họ sẳn sàn giúp Bạn hết mọi mặt.
Đúng Bạn nên gửi tiền về VN qua DV tiền cước phí rẻ hơn NH nhiều.
100 us = 2,1 triệu hơn 1 tí Bạn ạh.sau khi Pengiun nhận đc tiền đô của Bạn.Pen sẽ đổi ra tiền vnđ.và chuyển hết số tiền tới tay người nhận giùm cho Bạn.mà kg thất thoát đi đồng nào hết.yên tâm nhé.rất mong có đôi tay của Bạn cùng mọi người chia sẻ với những hoàn cảnh nghèo và bệnh tật trên QH chúng ta. chúc Bạn vui vẻ và sức khỏe. Bạn liên lạc với Pen nhé.

Penguin – thủ quỹ DĐ
Điện thoại: 0904 225 631
Số tài khoản: 0021002259202.
Tên tài khoản: Trần Thái Sơn.
Tại: Ngân hàng TMCP Ngoại thương VN - CN Hà Nội (Vietcombank Hà Nội).
Email: Thaison245@gmail.com

Ngủ rồi Đỗ Quyên

Trả lời #15 vào: 24-03-2011 00:03:18
Chào các bạn,

Mình xin được CMKTX trường hợp này USD $100 (khoảng 2tr VND phải không ạ?).

Mình ở nước ngoài, và trước giờ không hề gởi tiền về VN bằng cách chuyển qua tài khoản ngân hàng (theo mình biết thì ngân hàng tính phí rất cao). Mình chỉ gởi qua dịch vụ chuyển tiền rồi họ chuyển trực tiếp đến người nhận.

Vậy mình có thể gởi về cho một trong các thành viên ở TP HCM và nhờ bạn ấy trung chuyển cho bệnh nhân được không ? Nếu được thì cho mình xin tên và địa chỉ của bạn ấy.

Mình rất áy náy nếu làm phiền các bạn. Nếu có cách chuyển tiền nào khác tiện hơn thì các bạn cho mình biết nhé.

Nếu bệnh nhân và gia đình không còn cần giúp đỡ nữa thì mình cũng vẫn gởi số tiền này về cho quỹ chung của NTCM.

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #14 vào: 26-02-2011 19:05:10
Moon đã nhận được 500k của anh WinDsor... Moon đã nhờ anh Lehung chuyển cho anh Lâm.!
Cảm ơn anh...!!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #13 vào: 19-02-2011 00:40:15
Anh Lehung73 có thể liên lạc với anh Thành hỏi xem khi nào anh lên tái khám để quỹ chuyển 1.000.000đ của anh Thế và chị Phượng giúp ảnh nhé. Em cảm ơn.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #12 vào: 09-02-2011 21:15:57
chào cả nhà.
Trưa nay lehung và lano đã trở vào bệnh viện thăm anh Thành cũng như dự định gửi anh số tiền CMKTX mà Anh Thế - chị Phượng giúp cho gia đình,nhưng thật tiếc là ko gặp anh.Sau khi hỏi thăm bác sĩ thì đc biết gia đình đã đưa anh về và chờ ngày lên tái khám.Điện thoại cho chị Tuyết vợ anh thì ko liên lạc đc .nên hai anh em đành phải ra về,lehung sẽ cố gắng liên lạc với gia đình anh và cập nhật tình hình của anh sau vậy..thanks

Ngủ rồi lano

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #11 vào: 06-02-2011 16:51:47
Anh2 lehung73 đã nói hết những gì lano muốn nói về hoàn cảnh anh Thành rồi. Tết này lano cũng ở lại bệnh viện nên hiểu được cảm giác của anh Thành và gia đình anh. Nhưng anh Thành cố lên, mọi người luôn bên anh cùng động viên tinh thần cho anh và giúp gia đình vượt qua khó khăn. \\\"Khó khăn chỉ là lẽ thường\\\", tất cả sẽ qua thôi.
Vào lại Sài Gòn lano sẽ cùng anh2 tới thăm anh, rất mong được thấy anh bình phục hơn trước!

Ngủ rồi lano

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #10 vào: 06-02-2011 16:49:16
Anh2 lehung73 đã nói hết những gì lano muốn nói về hoàn cảnh anh Thành rồi. Tết này lano cũng ở lại bệnh viện nên hiểu được cảm giác của anh Thành và gia đình anh. Nhưng anh Thành cố lên, mọi người luôn bên anh cùng động viên tinh thần cho anh và giúp gia đình vượt qua khó khăn. \\\"Khó khăn chỉ là lẽ thường\\\", tất cả sẽ qua thôi.
Vào lại Sài Gòn lano sẽ cùng anh2 tới thăm anh, rất mong được thấy anh bình phục hơn trước!