Tác giả Chủ đề: tìm lớp học tiếng Trung  (Đã xem 4713 lần)

hoitiengtrung

• bạn
Trả lời #3 vào: 03-10-2017 18:17:32
Bonus thêm cho bạn link online nhé https://tiengtrung.vn/hoc-tieng-trung-online

hoitiengtrung

• bạn
Trả lời #2 vào: 13-10-2011 15:31:40
Theo như mình biết thì ở Hà Nội có 1 số trung tâm học tiếng Trung :
Quận Cầu Giấy:
Trường ĐH NN - ĐHQG HN, đường Nam Thăng Long: TT do khoa Trung quản lý và điều hành

Quận Thanh Xuân:
Trường ĐNHN Thanh Xuân, toà nhà 4 tầng Khoa Trung.
Chất lượng: Cũng khá ổn

Quận Hai Bà Trung:
Trung Tâm chuyên tiếng Trung Việt Trung
Số 10 Ngõ 156 Phố Hồng Mai Bạch Mai đt 09.4400.4400 website www.tiengtrung.vn
Bạn nhà ở đâu vậy, có gần trường Kinh tế quốc dân không? Nếu được gia nhập học cùng lớp mình cho vui. Mình đăng ký học tại trung tâm Việt Trung rồi, 24/10 này thì lớp mình bắt đầu khai giảng. Thông qua mọi người giới thiệu, đọc thông tin trên mạng, mình cũng đã trực tiếp qua đó để tìm hiểu. Mình thấy ok lắm, qua đó không ngờ lại gặp luôn mấy đứa bạn học cùng trường cũng đang học ở đó, mọi người ca ngợi tt này lắm. Nếu bạn cũng đang có ý định học tiếng Trung giống bọn mình thì có gì qua đó hỏi và đăng ký học cùng luôn. Lớp mình học vào thứ 2,4,6, lớp chỉ giới hạn tối đa 12 người thôi.

hoitiengtrung

• bạn
Trả lời #1 vào: 22-08-2011 15:45:02
Chào cả nhà,
Vào năm học em đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. Em cảm ơn các bác.