Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Quỳ Hợp) - Hai cháu Duy, Côn - Mẹ tâm thần, cần giúp đỡ  (Đã xem 17348 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Michele_du đã chuyển tiền CMTX các cháu Duy và Côn 1 năm ( từ tháng 7/2023 đến hết tháng 6/2024 ).

Rất xin lỗi vì đã chuyển tiền chậm trễ.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con ạ. Cảm ơn cả nhà

Chào cả anh ! 

Trong khi chờ đợi sự chung tay từ những tấm lòng thơm thảo thì trước mắt chúng ta sẽ xuất quỹ NTCM tiếp nối Bui Huy Quang giúp các cháu 400,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2023 (3 tháng) các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM 1,200,000₫ chuyển tới Alexander để bạn ấy và các bạn khu vực Nghệ An gửi đến các cháu Duy & Côn dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của Alexander và cả nhà ạ.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con ạ. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao phần thưởng bác Michele_du và Gia đình tặng cho cháu Duy ạ. Cảm ơn cả nhà và đặc biệt cảm ơn bác Michele_du và gia đình CMTX hoàn cảnh 2 cháu từ tháng 7/2023 đến tháng 6/2024 số tiền 100.000 đồng/ tháng. Mong các MTQ tiếp tục chung tay giúp đỡ thêm hoàn cảnh cháu Duy, Con số còn lại với đề xuất là 400.000 đồng/tháng. Cảm ơn cả nhà.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình thưởng cháu Duy 100,000₫ về thành tích học tập năm học 2022-2023.

Alexander đề nghị ông cho cháu Duy toàn quyền quyết định việc sử dụng số tiền này dùm nhé.
Ví dụ: Duy có thể tự mua áo mới, sách vở.... hay những thứ khác...

Cảm ơn Alexander nhiều nhé.

Thân mến.
Chào cả nhà , Con ảm ơn bác Michele_du và Gia đình đã thưởng cháu Duy ạ. Tụi con sẽ trao tặng cháu Duy ạ. 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113

Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình thưởng cháu Duy 100,000₫ về thành tích học tập năm học 2022-2023.

Alexander đề nghị ông cho cháu Duy toàn quyền quyết định việc sử dụng số tiền này dùm nhé.
Ví dụ: Duy có thể tự mua áo mới, sách vở.... hay những thứ khác...

Cảm ơn Alexander nhiều nhé.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

.....
Tụi con đã trao xong tháng 3 đến tháng 6 hoàn cảnh 2 cháu  từ anh @Bui Huy Quang . Cảm ơn anh rất nhiều đã đồng hành hoàn cảnh của 2 cháu suốt thời gian qua. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 500.000 đồng/tháng. Cảm ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Xin cảm ơn @Bui Huy Quang đã giúp đỡ Gia đình 2 cháu Duy & Côn một thời gian khá dài từ tháng 8/2020 tới hết tháng 6/2023 ( 35 tháng ).

Michele_du và Gia đình xin được giúp gia đình các cháu Duy & Côn 100,000₫/tháng từ tháng 7/2023 đến hết tháng 6/2024 ( 1 năm )

Mong có thêm sự chung tay của cả nhà ạ.

Nhờ các bạn cập nhật giúp:
* Kết quả học tập năm 2023 của các cháu dùm.
** Bảo hiểm y tế của gia đình năm 2023
*** Xin số điện thoại của Gia đình 2 cháu.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân mến.
Dạ con chào bác 6x, chào cả nhà. Em Duy lớp 4 học khá tốt, đạt học sinh giỏi môn tiếng Việt ạ, Còn e Mạnh Con mấy năm dịch covid học online gia đình không có điện thoại đã học chậm hơn và không theo kịp các bạn học nên không lên được lớp 10. Đợt hè này 2 em nghỉ học về nhà phụ giúp ông bà, hôm nào gần có chợ phiên thì giúp bà đi kiếm dâu về bán. Tụi con có hỏi mong muốn các em thích gì thì Duy bảo e thích có đồ áo và có sách vở, còn anh lớn Mạnh Con thì thích có đồng hồ ạ. Số điện thoại ông của 2 cháu: 0854274491. Con gửi ảnh thẻ BHYT gia đinh ạ

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....
Tụi con đã trao xong tháng 3 đến tháng 6 hoàn cảnh 2 cháu  từ anh @Bui Huy Quang . Cảm ơn anh rất nhiều đã đồng hành hoàn cảnh của 2 cháu suốt thời gian qua. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 500.000 đồng/tháng. Cảm ơn cả nhà

Chào cả nhà !

Xin cảm ơn @Bui Huy Quang đã giúp đỡ Gia đình 2 cháu Duy & Côn một thời gian khá dài từ tháng 8/2020 tới hết tháng 6/2023 ( 35 tháng ).

Michele_du và Gia đình xin được giúp gia đình các cháu Duy & Côn 100,000₫/tháng từ tháng 7/2023 đến hết tháng 6/2024 ( 1 năm )

Mong có thêm sự chung tay của cả nhà ạ.

Nhờ các bạn cập nhật giúp:
* Kết quả học tập năm 2023 của các cháu dùm.
** Bảo hiểm y tế của gia đình năm 2023
*** Xin số điện thoại của Gia đình 2 cháu.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân mến.
« Sửa lần cuối: 26-06-2023 06:10:01 gửi bởi banbe6x »

BS

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Mạnh tháng 6/2023 số tiền 300.000 đồng. Hiện tại mẹ hai cháu vẫn đang ở dưới trung tâm chưa về. Còn 2 cháu đã được nghỉ hè về phụ giúp ông bà ngoại. Tội ông bà ở tuổi này rồi mà lại phải bươn chải lo tiền ăn hàng tháng cho mẹ 2 cháu vừa lo cuộc sống hàng ngày. Tụi con đã trao xong tháng 3 đến tháng 6 hoàn cảnh 2 cháu  từ anh @Bui Huy Quang . Cảm ơn anh rất nhiều đã đồng hành hoàn cảnh của 2 cháu suốt thời gian qua. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu từ tháng 7 đến tháng 9 số tiền 500.000 đồng/tháng. Cảm ơn cả nhà

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 3,4,5 hoàn cảnh 2 cháu Duy và Mạnh. Tụi con đã trao 800.000 đồng tiền mặt và 1 thùng mì tôm. Cảm ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 18-05-2023 15:15:47 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Xin chào cả nhà,
Xin chào bác banbe6x,
Con xin CMTX tiếp tháng 3,4,5 và 6, mỗi tháng 300k.
Xin các Mạnh Thường Quân khác chung tay giúp đỡ thêm cho hoàn cảnh này.
Con xin cám ơn cả nhà

Xin cảm ơn Bui Huy Quang nhiều nhé !

Chúc bạn và Gia đình luôn mạnh khỏe và sớm quay trở lại làm chỗ dựa cho những hoàn cảnh khó khăn nha.

Thân mến.

BS

Ngủ rồi Bui Huy Quang

Chào cả nhà, mong cả nhà tiếp tục cưu mang giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu. Con cảm ơn ạ

@Bui Huy Quang ơi : Em vẫn tiếp tục CMTX 2 cháu phải không ?

Thân mến.
Xin chào cả nhà,
Xin chào bác banbe6x,
Con xin CMTX tiếp tháng 3,4,5 và 6, mỗi tháng 300k.
Xin các Mạnh Thường Quân khác chung tay giúp đỡ thêm cho hoàn cảnh này.
Con xin cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 03-05-2023 08:28:14 gửi bởi Bui Huy Quang »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, mong cả nhà tiếp tục cưu mang giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu. Con cảm ơn ạ

@Bui Huy Quang ơi : Em vẫn tiếp tục CMTX 2 cháu phải không ?

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia, Alexander, Bui Huy Quang

Ngủ rồi Alexander

« Sửa lần cuối: 23-03-2023 16:50:19 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia, Bui Huy Quang, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi Alexander

Xin chào Alex và cả nhà,

Mình gửi CMTX T10,11 và 12.
Alex chuyển giúp mình nhé. Cám ơn bạn.

Các bạn thành viên Nghệ An ơi, hiện tại đã gần hết tháng 1-2023 rồi, nhờ các bạn cập nhật tình hình trao CMTX tháng 12 cho hoàn cảnh này giúp nhé.  Tiện thể nhờ các bạn cho ý kiến việc cưu mang hoàn cảnh hai cháu Duy, Côn trong thời gian tới nhé.

Cảm ơn cả nhà đã quan tâm.
Chào cả nhà, Alexander cập nhập hình ảnh trao CMTX tháng 12/2022. Con xin lỗi vì sự cập nhật hình ảnh thiếu sót này ạ. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia, Bui Huy Quang