Tác giả Chủ đề: Hà Tĩnh - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Tĩnh  (Đã xem 67058 lần)

Ngủ rồi dungphan72

Bão đi qua, lửa lại sáng
Thưa cả nhà, hôm nay nồi cháo em Út đỏ lửa lần thứ 3. Hôm nay nồi cháo Hà Tĩnh đã phát ra khoảng hơn 320 suất, Em xin cập nhật một số hình ảnh

Cháo được mang lên tận khoa Hồi sức tích cực để phát cho những bệnh nhân không đi lại được

Tranh thủ tạo dáng sau khi phát cháo xong

Bát cháo cuối cùng ...

Công việc sau khi kết thúc

Cảm ơn cả nhà đã động viên tinh thần của ACE Hà Tĩnh, Mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của cả nhà. Xin cảm ơn

Thân !

Ngủ rồi ONG GIA

Chúc mừng Các thành viên trẻ NTCM Hà Tĩnh đã mang đến cho Diễn đàn sức mạnh của tuổi trẻ, mang đến cho nồi cháo không khí mới..chúc mừng em út đã đỏ lửa :laugh:  :laugh:  :laugh:

Ngủ rồi traithuongyeuthuong

Xem những hình ảnh về nồi cháo ha Tĩnh vừa vui vừa xúc động. Cảm ơn cả nhà đã cùng giúp tay xây dựng nên Nồi cháo Hà Tĩnh, cảm ơn các thành viên NA- HT đã nhiệt tình thắp lên ngọn lửa nồi cháo HT nhé. Chúc nồi cháo luôn đỏ những ngọn lửa ấm nồng này. chúc cả nhà sức khỏe. :) :)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Buổi thứ hai chuyên nghiệp hơn rồi nhỉ? Cảm ơn các bạn thật nhiều, mong các bạn duy trì tốt nhé.

Thận mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi hoaiti

Lại có thêm một ngày nữa cực kỳ vui va ý nghĩa. cảm ơn cả nhà đã quan tâm và ủng hộ em út Hà Tĩnh. Thân

Ngủ rồi dungphan72

Em xin cập nhật một số hình ảnh nấu cháo ngày 29/09

Tiếp tục có sự tham gia của nồi cháo Nghệ An

Băm băm và băm

Phát cháo

Và cảm giác cuối cùng lúc nào cũng vừa vui và vừa buồn
Vui vì cháo hết, buồn cũng vì cháo hết và còn một số bệnh nhân chưa nhận được cháo.

Công việc cuối buổi phát cháo

Ngủ rồi ONG GIA

Từ tháng 10/2013 OG nhận CMTX em út 100k/tháng  B)  B)

Ngủ rồi dungphan72

tminhnguyen đã viết:
Trích dẫn
Để mừng sự thành công của nồi cháo Hà Tĩnh, tminhnguyen xin tặng 2 triệu. Hôm nay, tiền đc gửi vào quỹ CMKTX của Pen để nhờ chuyển giúp.

Chúc Nồi cháo luôn \\\"đỏ lửa\\\".

Thân

Xin cảm ơn tminhnguyen
Mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của cả nhà.
Thân !  :kiss:

Ngủ rồi tminhnguyen

Để mừng sự thành công của nồi cháo Hà Tĩnh, tminhnguyen xin tặng 2 triệu. Hôm nay, tiền đc gửi vào quỹ CMKTX của Pen để nhờ chuyển giúp.

Chúc Nồi cháo luôn \\\"đỏ lửa\\\".

Thân

Ngủ rồi dungphan72

Cảm ơn mọi người đã chia sẽ thành công của nồi cháo Hà Tĩnh

opla đã viết:
Trích dẫn
Ngày ra quân đã thành công. Chúc mừng các bạn tại Hà Tĩnh, chúc lửa nhiệt tình cháy mãi!

Số lượng thực khách khoảng bao nhiêu người vậy các bạn?

@opla: Dạ số lượng thực khoảng 350 - đến 400 anh ah.
Hôm qua bọn em mang lên khoa điều trị tích cực khoảng hơn 70 suất, vì ở đây chủ yếu là bệnh nhân tàn tật và bệnh nhân nằm 1 chỗ mà người nhà chỉ được 1 người nên bọn em phát tận phòng cho bệnh nhân, và phát dưới điểm phát khoảng hơn 200 suất. Sau khi phát xong còn rất nhiều người nữa chưa nhận được cháo vì xuống trễ, nhìn mà thương những người không nhận được cháo.

Ngủ rồi opla

Ngày ra quân đã thành công. Chúc mừng các bạn tại Hà Tĩnh, chúc lửa nhiệt tình cháy mãi!

Số lượng thực khách khoảng bao nhiêu người vậy các bạn?

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Xin Chúc mừng và Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi levandinh

chúc mừng nồi chóa hà tỉnh đỏ lửa thành công!
thân ái!
levandinh.

Ngủ rồi dungphan72

Chào cả nhà, Vậy là ngày đó cũng đã đến - Nồi cháo em Út đã ra đời trong niềm vui của nhóm Hà Tĩnh, niềm hạnh phúc của những bệnh nhân nghèo đang điều trị tại bệnh viện Đa khoa Hà Tĩnh. Hơn ai hết bọn em cảm nhận được sức lan tỏa của nồi cháo, tuy chưa đáp ứng được về số lượng nhưng chất lượng của nồi cháo được các bác sỹ và bệnh nhân của bệnh viện đa khoa Hà Tĩnh đánh giá rất cao.
Thay mặt nhóm Hà Tĩnh xin chân thành cảm ơn các bạn nồi cháo Nghệ An, các bạn CLB tình nguyện Nhiệt huyết trẻ ĐH Hà Tĩnh, nhóm Thiện nguyện bệnh viện U bướu Nghệ An và cả nhà đã chung tay góp phần thành công của nồi cháo.
Mong rằng trong thời gian tới cả nhà sẽ tiếp tục ủng hộ để nồi cháo được phát triển bền vững.

Một số hình ảnh khai trương nồi cháo Hà Tĩnh

Thật đông vui, cảm nhận được sự lan tỏa của nồi cháo mặc dù đây chỉ là ngày khai trương

1. Đỏ lửa

2. Chuẩn bị thực phẩm

3. Nào cùng quấy cháo

Không khí góp phần lan tỏa của nồi cháo

Với sự tham gia của nhóm Nghệ An

Vui nhất là đây

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Chúc mừng thành công của Nồi cháo Hà Tĩnh. Cảm ơn các bạn rất nhiều  :)

Lá thu vàng  không rơi