Tác giả Chủ đề: Phú Phong, Hương Khê - Nguyễn Thị Nhung (SV) - Gia đình khó khăn  (Đã xem 33499 lần)

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
TĐP duyệt giúp khoản tiền cho cháu đóng học phí giùm nhé.

Thân

Ngủ rồi nhunghk

Chào cả nhà!
Con đã nhận được tiền CMTX tháng 10, 11 của ba Di rồi ạ. Con cảm ơn ba Di rất nhiều!
Chị Thocon ơi.
Chị đã chuyển tiển CMKTX cho em chưa ạ. Lúc nào chị chuyển để em đi kiểm tra tài khoản và đi nộp tiền học phí và up ảnh lên diễn đàn luôn ạ!
Em cảm ơn chị ạ.

Ngủ rồi nhunghk

Thân chào cả nhà.
Em cảm ơn chị Quyen_ omon nhiều ạ.
Vậy lúc nào quỹ mình chuyển tiền cho em là em sẽ đi nộp tiền học phí và post lên diễn đàn ngay ạ.
Con xin cảm ơn chú XLPL rất nhiều, cảm  ơn chú Frank tran cũng như những tấm lòng hảo tâm luôn theo dõi và giúp đỡ cho con.
Thân ái.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
Dạo này chú bận việc ít theo dõi DD.mong rằng con cố gắng học.chú hy vọng các MTQ sẻ giúp đỡ con tiền học phí như Mai & Phong vậy.
Chú giúp con 2000K nhé

@ Quyen_omon giúp ch tiền vào quỹ giùm Tks

Thân

Quyên vừa chuyển 2.000.000 XLPL giúp Nhung vào quỹ.
Thân.

Ngủ rồi nhunghk

Dạ chị loan thường nhắn tin báo cho em biết là anh jotun đã gửi tiền ra chưa thôi đó chị  :)
Em đã kiểm tra tài khoản và thông báo phía trên rồi chị. Lúc nào đi nộp tiền học phí em sẽ chụp hình biên lai rồi post lên cho mọi người cùng được biết ạ.
Em xin Cảm ơn chị và mọi người thêm một lần nữa!
Thân!

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Franktran02 đã viết:
Trích dẫn
Franktran xin CMKTX phần còn lại $6000K...

Lathuvang đã chuyển vào TK Thocon 6 triệu CMKTX Nguyễn Thị Nhung của Franktran02.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Hi Nhunghk,
Anh Jotun trực tiếp chuyển tiền CMTX qua TK cho em, không thông qua thành viên nào cả, không biết chị Loan mà em nhắc đến phía trên là ai nhỉ? Em chịu khó tự kiểm tra TK nhé, anh Jotun thường chuyển 3 tháng 1 lần.
Khi nào đóng tiền học phí em post biên lai lên để cả nhà cùng xem nhé!
Cảm ơn em!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi nhunghk

Tại em không thấy chị loan nhắn tin cho em như thường khi nên em mới thắc mắc vậy đó anh jotun. Đọc được tin của anh là em đi kiểm tra tài khoản rồi ạ. Em đã nhận được 900.000 vnđ trong tài khoản tương ứng với khoản cmtx tháng 10,11,12 của anh jotun rồi ạ. Em cảm ơn anh nhiều nhé  :)
Thân ái!

Jotun

• bạn
nhunghk đã viết:
Trích dẫn

À chị loanngyen1202 ơi cho em hỏi là anh jotun có còn cmtx cho em nữa không ạ? Em cảm ơn chị nhé.

Chào Nhung,

Hiện tại mình vẫn duy trì hỗ trợ như mọi khi. Nhung kiểm tra lại dùm mình tk xem khoản hỗ trợ 3 tháng 10,11,12 đã có chưa nhé. Mình đã gửi Nhung và Phong rồi.

Thân,  
:)

Ngủ rồi nhunghk

Con vừa đi học về đọc được tin của chú franktran  mà vui quá chú ạ. Con  xin cảm ơn chú rất rất nhiều. Con thực sự cảm kích vô cùng với tấm lòng của chú. Con đã gọi về cho mẹ để thông báo thế là nỗi lo khiến mẹ không ngủ được những ngày qua đã được giải quyết, mẹ  vui lắm và cũng cảm ơn chú Xlpl và chu franktran nhiều ạ.
Lúc nào con nhận được tiền và có thông báo con sẽ đi nộp và thông tin kịp thời cho hai chí và mọi người trong diễn đàn ạ.
À chị loanngyen1202 ơi cho em hỏi là anh jotun có còn cmtx cho em nữa không ạ? Em cảm ơn chị nhé.
Ba ktsdzi đã gửi tiền cmtx tháng 10 này cho em rồi ạ.
Em xin chân thành cảm ơn những tấm lòng nhân ái của diễn đàn và các thành viên trong diễn đàn mình một lần nữa!
Thân ái!

Ngủ rồi Franktran02

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Franktran xin CMKTX phần còn lại $6000K     .

Lathuvang: Em sẽ gởi về $450USD trong vòng  ngày tới. Nhờ chị giúp chuyển đến S.V. Nhung và Mai.

Mong hai bạn có thể thực hiện được giấc mơ tương lai của mình.

Ngủ rồi nhunghk

Thân gửi mọi nguoi trong diễn đàn mình!
Từ khi tham gia diễn đàn đến nay tiền đóng học phí của con luôn được nhận sự giúp đỡ của chú Xlpl ngoài ra còn có đỗ quyên và ba ktsdzi từ năm ngoái. Con biết ơn chú nhiều lắm, con xin gửi lời cảm ơn của gia đình con tới những tấm lòng thiện nguyện một cách chân thành nhất. Thực sự với khả năng của mẹ con nay chỉ có thể lo cho em gái đi học lớp 8 và lo cho ba bệnh tật nên thực sự rất khó, có thể phải đi vay mượn mà khoản tiền vay mượn của gia đình cũng đã khá lớn! Vẫn mong có một phép màu nhiệm nhỏ nhoi từ diễn đàn giúp đỡ một phần học phí để con có thể tiếp tục công việc học tập. Chân thành cảm ơn các thành viên rất nhiều ạ!
Thân!

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Bác Xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
Dạo này chú bận việc ít theo dõi DD.mong rằng con cố gắng học.chú hy vọng các MTQ sẻ giúp đỡ con tiền học phí như Mai & Phong vậy.
Chú giúp con 2000K nhé
Cảm ơn bác Xulanhphanlan đã tiếp sức cho Nhung ạ. Học phí Nhung vẫn còn thiếu 6.000.000đ nữa. Mong cả nhà cùng chung tay ạ. Cảm ơn mọi người!

Chị trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Em post thông báo đóng học phí lên cả nhà cùng chung tay giúp nhé.

Thân!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Chú giúp con 2000K nhé

@ Quyen_omon giúp ch tiền vào quỹ giùm Tks

Thân

Ngủ rồi nhunghk

Con rất mong sụ giúp đỡ của mọi người! Mọi người có thể giúp đỡ con mỗi người một chút cho con đỡ đần học phí giúp mẹ mà trước mắt là học phí kì một này đã ạ. Mong những tấm lòng hảo tâm chung tay giúp đỡ con!
Thân!