Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tác giả Chủ đề: Duy Trung, Duy Xuyên - SV Nguyễn Thị Bình. ĐH nông lâm Huế  (Đã xem 16462 lần)

Ngủ rồi viethuong

Chào cả nhà,
viethuong xin báo trước tiếp tục CMTX 500k/thg từ 7-12/13 để H/C yên tâm và sẽ gửi tiền trực tiếp đến sv Bình trong thg 6.

Thân.

Ngủ rồi phong_1992_qn

trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
@ Phong: em nhắn Bình kiểm tra TK nha, đã chuyển CMTX T2/13. Thanks em.

Bình đã nhận được tiền rồi ạ!
Em cảm ơn chị!

Thân!

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
@ Phong: em nhắn Bình kiểm tra TK nha, đã chuyển CMTX T2/13. Thanks em.

Ngủ rồi pquyen

phong_1992_qn đã viết:
Trích dẫn
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Quỹ đã chuyển CMTX tháng 1 cho em Bình ngày 10/1/2013 rồi anh Xulanhphanlan nhé. Nhờ các bạn Huế báo giúp, thanks.

Bình nhắn với Phong là đã nhận được 500k vào giữa tháng 1. Vậy đó chính là tiền mà quỹ đã chuyển.
Bây giờ Bình đang về quê ăn tết, cũng sang tháng 2 rồi.  Bình có nguyện vọng được nhận tiền tháng 2 trước tết, để phụ ba trang trải mấy ngày tết,...không biết có thể chuyển tiền cho bạn ấy trước tết được ko ạ?
Thân.

Pen em chuyển CMTX tháng 2/2013 cho em Bình nhé!

Thân

Ngủ rồi phong_1992_qn

trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Quỹ đã chuyển CMTX tháng 1 cho em Bình ngày 10/1/2013 rồi anh Xulanhphanlan nhé. Nhờ các bạn Huế báo giúp, thanks.

Bình nhắn với Phong là đã nhận được 500k vào giữa tháng 1. Vậy đó chính là tiền mà quỹ đã chuyển.
Bây giờ Bình đang về quê ăn tết, cũng sang tháng 2 rồi.  Bình có nguyện vọng được nhận tiền tháng 2 trước tết, để phụ ba trang trải mấy ngày tết,...không biết có thể chuyển tiền cho bạn ấy trước tết được ko ạ?
Thân.

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
trangvitgioi đã viết:
viethuong đã viết:
viethuong xin tiếp sức CMTX 6 tháng từ tháng 11/12 đến tháng 4/13. Tiền sẽ đc gửi cho Pen để nhờ theo dỏi và chuyển giúp đến cháu Bình.
Cảm ơn Pen nhiều.viethuong[/quote]
Quỹ đã nhận được 3tr cmtx 500k trong 6 tháng của anh Viethuong. Từ tháng 1/2013 quỹ sẽ chuyển vào TK em Bình.

Cảm ơn anh Gietthoigian0707 giúp đỡ nhiều hoàn cảnh thời gian qua, Chúc anh sớm vượt qua \\\"sự cố\\\".

TH này có Viethuong giúp CMTX cho Bình.quỹ nhận đc tiền rồi. mong TĐP duyệt sớm để cháu có tiền dùng tết. Tks

Thân

amphong96

• bạn
Chào cả nhà!
Chiều nay em vừa nhận được CMX từ bạn Phong.
Em rất cảm ơn cả nhà. Chúc cả nhà năm mới vạn sự như ý!

amphong96

• bạn
Chào cả nhà!
Hôm vừa rồi em đã nhận được đt của anh Thongpc từ chị Sunny. Nhưng vì bận học thi nên hôm nay em mới lên xác nhận được.
Em rất cảm ơn anh Thongpc và chị Sunny. Chúc cả nhàn có một buổi tối vui vẻ!

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Hôm trước bạn Thongpc có gửi cho Bình một chiếc điện thoại nữa nhưng chiếc điện thoại đó lại bỏ ở trong túi sách của Sunny (đặt mua ở SG, nhờ Tiger chuyển ra), nên khi Phong đưa máy tính đi  lắp cho Bình thì ko biết có cái điện thoại.
Khi Sunny nhận về thì chưa đưa ngay được cho em Bình mà sau đó vài hôm thì em lại đi thực tập trong Quảng Ngãi, Bình vừa ra lại Huế nên ngày mai Sunny sẽ qua phòng em đưa điện thoại cho em và chụp ảnh bộ quà máy tính + ĐT của Thongpc gửi tặng luôn.
Cảm ơn sự giúp đỡ của cả nhà.
Chúc Bình thi tốt nhé!

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

amphong96

• bạn
Chào cả nhà!
Em mới đi thực tập về và cũng vừa mới biết tin cô viethuong đã nhận giúp đỡ em trong 6 tháng tới thông qua diễn đàn.
Xin cảm ơn anh GTG đã giúp đỡ em trong thời gian qua và cũng cảm ơn cô viethuong đã tiếp tục anh GTG giúp đỡ cho em trong 6 tháng tới!
Năm mới tết đến em xin chúc cả nhà sức khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và may mắn,...!

Ngủ rồi phong_1992_qn

Như vậy tháng 12 này anh GTG vẫn còn CM Bình,
và em cũng đã chuyển giúp anh ấy 500K vào tài khoản của Bình rồi ạ!

Thân!

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi phong_1992_qn

viethuong đã viết:
Trích dẫn
viethuong xin tiếp sức CMTX 6 tháng từ tháng 11/12 đến tháng 4/13. Tiền sẽ đc gửi cho Pen để nhờ theo dỏi và chuyển giúp đến cháu Bình.
Cảm ơn Pen nhiều.viethuong

Chào cả nhà!
Nhận được tin này mà vui lây!
Thay mặt cho Bình phong gửi lời cảm ơn anh gietthoigian0707 đã giúp Bình trong thời gian qua và chúc anh sẽ mau chóng khắc phục \\\"sự cố\\\" !
Xin cảm ơn cô viethuong đã tiếp sức cho Bình, trong thời gian này Bình đang đi thực tập tại Quãng Ngãi, xa nhà nên rất nhiều thứ để lo, chính vì vậy sự tiếp sức này của cô sẽ là nguồn động viên lớn cho bạn ấy ạ!
Gửi Bình: khi nào thực tập xong về vào đây viết bài cảm ơn và cập nhật tình hình nhé, bữa nay có máy tính nối mạng rồi :)  :) !
p/s: Bình đã nhận được tiền CM tháng 11/2012 từ anh GTG rồi! (tháng 12 thì chưa)không biết tháng 12 anh GTG còn CM không ạ? Ở trên cô viethuong viết CM từ tháng 11/12.
Thân!

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
viethuong đã viết:
Trích dẫn
Cảm ơn Pen nhiều.viethuong

Quỹ đã nhận được 3tr cmtx 500k trong 6 tháng của anh Viethuong. Từ tháng 1/2013 quỹ sẽ chuyển vào TK em Bình.

Cảm ơn anh Gietthoigian0707 giúp đỡ nhiều hoàn cảnh thời gian qua, Chúc anh sớm vượt qua \\\"sự cố\\\".

amphong96

• bạn
Chào cả nhà!
Phong và phuongtam đã mang máy tính đến cho em và lắp đặt xong rồi.

Em gủi lời cảm ơn đến các anh chị và mọi nguời trên Diễn Đàn ạ!
Chúc mọi nguời sức khỏe. :)  :)