Tác giả Chủ đề: THÀNH THẬT XIN LỖI MỌI NGƯỜI VỀ BÀI VIẾT DẦU DỪA  (Đã xem 2337 lần)

Ngủ rồi Gấu con

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 07-03-2011 23:22:31
:laugh:
hẳn Bên Tre phải trả rất nhiều tiền cho bạn Nhi để làm đại diện PR cho sản phẩm.. làm từ dừa. Riêng tớ nghĩ nếu dầu dừa VN cho thể chữa AIDS thỉ tại sao lại giấu công thức với bệnh nhân AIDS toàn thế giới nhỉ? Hay dầu dừa đang trong giai đoạn.. thử nghiệm  :P

caothuynhi

• bạn
Trả lời #3 vào: 07-03-2011 22:22:57
mình nghĩ những thông tin này sẽ có giúp ích cho những bệnh nhân AIDS nên mới đưa lên chứ không nhằm mục đích gì khác.Và mình cũng chỉ mới đăng kí là thành viên hôm qua thôi nên không hiểu rõ câc quy tắc của hội.thật sự xin lỗi các bạn về sai sót này.Mình không biết gỡ bỏ bài viết này như thế nào mong được sự giúp đỡ của các bạn.mình xin thành thật cảm ơn.

Đang duyệt ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #2 vào: 07-03-2011 16:49:47
Chào các bạn,

Thông tin trên đây chưa được kiểm chứng khoa học, không thấy trích dẫn nguồi thông tin tin cậy. Các bạn lưu ý tránh đưa thông tin có tính chất thương mại núp bóng khoa học ở Diễn đàn NTCM.

Mong Mod của mục này gỡ bỏ các bài viết không phù hợp giùm.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

caothuynhi

• bạn
Chào các bạn!
     Mình là một thành viên mới của hội.Lúc chiều tình cờ lên mạng đọc thông tin thấy có bài viết nói về lợi ích của dầu dừa nên mình mới đăng lên cho mọi người cùng xem vì nghĩ rằng biết đâu nó sẽ giúp ích cho những bệnh nhân AIDS.
     Mình không biết bài viết đó có tính chất thương mại.Do chưa nắm rõ các quy tắc của hội nên đã vô tình mắc sai phạm này.Mình thành thật nhận lỗi và mong các bạn chấp nhận lời xin lỗi của mình.
     Thật ra thì anh họ của mình cũng bị khuyết tật và mắc căn bệnh AIDS.Cách đây mấy năm trong một lần đi bán vé số anh mình đã bị một số thành phần xấu lừa,họ đã giăng sẵn cái bẫy để đưa anh mình vào con đường nghiện ngập lúc nào không hay.Đến khi gia đình phát hiện đưa đi xét nghiệm thì anh đã mang căn bệnh AIDS.Chính vì hiểu rõ nỗi đau của những người có người thân mắc phải căn bệnh chết người này cho nên mình luôn quan tâm đến vấn đề này và mong muốn đươc chia sẻ thông tin với mọi người.Mong chỉ mong sao những người mắc phải căn bệnh như anh mình có thể sống lâu và vui vẻ bên cạnh người thân.Đó chính là mục đích mà mình đăng bài viết đó lên.
     Mình hi vọng là sau sai phạm này mình vẫn được chấp nhận là thành viên của hội.Mục đích của mình khi tham gia cũng giống như mọi thành viên ở đây, muốn được chia sẻ và giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn.Mình chỉ mới biết đến trang web NTCM ngày hôm qua thôi nhưng thật sự cảm phục trước tấm lòng của các bạn và cảm động khi biết rằng xung quanh mình còn bao hoàn cảnh tận cùng nỗi đau cần được quan tâm giúp đỡ.
     Mình không phải là một người giàu về tài chính và cũng không giỏi văn chương để viết nhiều bài như các bạn nhưng mình sẽ cố gắng giúp đỡ hết mình và vận động người thân,gia đình,bạn bè cùng tham gia.
     Chúc cho hội ngày một phát triển đi lên để mục đích LAN TỎA LÒNG NHÂN ÁI của các bạn không ngừng bay cao và vươn xa.