Tác giả Chủ đề: Hương Lộc, Nam Đông - Hai cháu Toàn & Tùng - Bệnh lạ - Nam Đông  (Đã xem 15809 lần)

Ngủ rồi comay_a2n

Qua hỏi thăm bạn bè của Comay ở Nam Đông thì được biết, sau khi ba mẹ của hai em chia tay, thì một em ở với ba, một em ở với mẹ. Hai anh chị đã chuyển về quê nội và quê ngoại để sinh sống.

Hiện tại, thì không biết rõ địa chỉ nơi các em đang sinh sống ạ!

Một số thông tin đến cả nhà!

Ngủ rồi ruacon_xd

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
giangcoinamtruoc đã viết:
Trích dẫn
Tháng trước Giangcoi đã chuyển 600.000 đồng cuối cùng đến chị thông qua ngừoi bà con chị.
 Chị đã ly hôn chồng và hiện tại hai cháu chia đôi ở hai nơi!
 Chị đã về gia đinh mẹ ở Phú Lộc sinh sống nên chua biết thêm thông tin cụ thể.
Hoàn cảnh này nhờ Thành viên \\\"Còn mãi tìm nhau\\\" cập nhật thêm vì chị ấy về cùng quê.

Anh Giangcoinamtruoc và các thành viên Huế có thông tin gì về hoàn cảnh này không ạ. Mong mọi người sắp xếp thời gian tái xác minh và có đề xuất giúp đỡ sớm.
Cảm ơn mọi người :)

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Tháng trước Giangcoi đã chuyển 600.000 đồng cuối cùng đến chị thông qua ngừoi bà con chị.
 Chị đã ly hôn chồng và hiện tại hai cháu chia đôi ở hai nơi!
 Chị đã về gia đinh mẹ ở Phú Lộc sinh sống nên chua biết thêm thông tin cụ thể.
Hoàn cảnh này nhờ Thành viên \\\"Còn mãi tìm nhau\\\" cập nhật thêm vì chị ấy về cùng quê.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
HC 2 cháu Toàn & Tùng, hiện nay có bác Tminhnguyen CMTX 200K do Penguin chuyển giúp vào TK GiangCoi.

Quỹ đã hoàn thành chuyển giúp Tminhnguyen cmtx 200k trong 6 tháng từ tháng 7 - tháng 12/2012. Như vậy từ đầu năm đến nay hoàn cảnh không nhận được khoản cmtx.

Các bạn Huế vui lòng cập nhật thông tin hoàn cảnh xem cần cmtx nữa không? Cảm ơn các bạn.

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Anh yugidazai đã viết:
Trích dẫn
comay_a2n đã viết:
Trích dẫn
Anh Giangcoi đã đến thăm và trao quà CMX đến gia đình

@ anh Giangcoi nhờ anh cập nhật thêm thông tin nhé!

Mong tin a Giangcoi ạ

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi yugidazai

comay_a2n đã viết:
Trích dẫn

Mong tin a Giangcoi ạ :)

Ngủ rồi comay_a2n

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
HC 2 cháu Toàn & Tùng, hiện nay có bác Tminhnguyen CMTX 200K do Penguin chuyển giúp vào TK GiangCoi.
Giangcoinamtruoc vui lòng cập nhật thông tin về hoàn cảnh của hai cháu cho mọi người biết với nhé. vì Topic này luôn thiếu thông tin cập nhật

Thân

Ngủ rồi yugidazai

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn chị Mimi đã giúp hai em và a ThaiDuy đã trung chuyển tiền trong thời gian qua :)
Mong các bác ở KV Huế đến thăm và cập nhật tình hình của hai em, xem có cần điều chỉnh mức CMTX ko ạ?
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Cám ơn chị Mimi đã giúp hai em và a ThaiDuy đã trung chuyển tiền trong thời gian qua :)
Mong các bác ở KV Huế đến thăm và cập nhật tình hình của hai em, xem có cần điều chỉnh mức CMTX ko ạ?
Xin cám ơn.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào giangcoinamtruoc và các bạn,

Thaidzuy chuyển khoản tiền CMTX cho 2 tháng 11&12/2012 từ chị Mimi tới TK của giangcoinamtruoc, số tiền 400k. Nhờ các bạn chuyển giùm tới gia đình các em.

Tính đến nay, chị Mimi cũng đã chung tay cùng các bạn giúp hoàn cảnh này trong vòng 16 tháng (từ tháng 9/2011). Chị Mimi xin ngừng giúp hoàn cảnh này từ đây để chuyển qua hoàn cảnh khác trên diễn đàn. Diễn đàn gửi lời cảm ơn chị Mimi.

Mong cả nhà thông cảm.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi comay_a2n

Hình ảnh trao tiền CMTX

Ngủ rồi comay_a2n

Anh Giangcoi và chị Conmaitimnhau đã đến trao tiền CMTX tháng 08 và 09/2012 đến gia đình em Toàn và Tùng.
Vừa qua, anh chị đã đưa đơn ra tòa ly dị và tòa đã chấp nhận. Nay anh nuôi 1 đứa, chị nuôi 1 đứa. Truờng hợp này tạm thời anh Giangcoi sẽ theo dõi và cập nhật đến cả nhà.
( Hình ảnh Comay sẽ cập nhật sau ạ!)

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Do thông tin còn đang thu thập từ phía các bạn nên tháng này tạm thời ThaiDzuy chưa chuyển CMTX từ chị Mimi tới gia đình 2 em để chờ ý kiến của các bạn nhóm Huế cũng như Tổ điều phối.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi conmaitimnhau_2525

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà. ;)  ;)
     Conmaitimnhau xin nói đôi lời về trường hợp gia đình em ToànTùng .
     Từ tháng 6 cho đến tháng 10 do gia đình em Toàn và Tùng có vấn trong cuộc sống, hiện tại anh chị đang đưa đơn ra Tòa ly dị nhưng chưa được giải quyết của Tòa.
     Tháng 7 vừa rồi giangcoiTOKYO có đến nhà anh chị và đã trao tiền CM 1.000triệu cho gia đình em ToànTùng,hiện tại ảnh đang ở nơi em TOKYO.
    Trưa hôm nay,tranh thủ lúc đi làm về conmaitimnhau giangcoi đã ghé vào gia đình chị nhưng nhà không có ai hết,được biết bây giờ anh chị ai đi đường nấy.
    Tối nay,conmaitimnhau giangcoi sẽ ghé vào một lần nữa, có gì conmaitimnhau sẽ thông tin cho cả nhà được biết.
Mong cả nhà thông cảm. :)  :)
Em TOKYO ơi nhờ em đưa ảnh gia đình em Toàn và Tùng giúp chị với nhé...