Tác giả Chủ đề: Hương Lộc, Nam Đông - Hai cháu Toàn & Tùng - Bệnh lạ - Nam Đông  (Đã xem 15770 lần)

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
giangcoinamtruoc đã viết:
Trích dẫn
Em đã nhận của anh 0707: 200.000 đồng và chị Mimi: 200.000 đồng. Em sẽ tranh thủ chuyển.

Ông giangcoi nhanh thật,gietthoigian chưa thông báo chuyển mà giangcoi đã xác nhận rồi :laugh:,tháng 4 giang nhé!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Em đã nhận của anh 0707: 200.000 đồng và chị Mimi: 200.000 đồng. Em sẽ tranh thủ chuyển.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trích dẫn

Tạm thời trước mắt giang coi xin đề xuất CM gia đình hai cháu đến tháng 5/2012( CMTX 09 tháng)

Vậy chị Mimi sẽ CMTX đến hết tháng 5/2012 sau đ1o chuyển sang hoàn cảnh khác nhé các bạn.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hihi! đây là hình ảnh lúc giang coi đi trung chuyển!

Căn nhà chị!

Nhận tiền!

Ba mẹ con!

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Ok Xlpl tiếp tục giúp 2 cháu như lời đề xuất của Giang Phì.

Thanks Giangcoi & Conmaitimnhau trong thời gian qua giúp các TV TC tiền CMTX đến cho 2 cháu Toàn & Tùng

Thân

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Giangcoi  đã trung chuyển tiền CMTX tháng 03/2012: 600.000đ đến gia đình hai cháu.
Tạm thời trước mắt giang coi xin đề xuất CM gia đình hai cháu đến tháng 5/2012( CMTX 09 tháng) vì những lý do như sau:
 Bố cháu đã vào Nam xin việc làm nhưng chưa ổn định,  lương ban đầu còn thấp nên cả nhà mình tạo điều kiện giúp đỡ thêm gia đình.
Mẹ cháu đi thu mua ve chai và cũng lo giữ các cháu nên không làm thêm được gì cả. Hàng tháng hai cháu nhận được tiền trợ cấp từ chính quyền địa phương là : 720.000đ nên cũng đã đỡ được phần nào thuốc men chi phí!
Xin cảm ơn cả nhà!
Gửi Comay: đưa ảnh lên cho anh với nhé!

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trích dẫn
Hôm qua lúc 17h ngày 16 tháng 01 năm 2012 Giangcoi, Conmaitimnhau_2525 và Tokyo đã đến thăm tặng quà CMX và trung chuyển tiền CMTX (10,11,12) tới gia đình anh chị!
Ngoài số tiền CMTX của cả nhà thì hai em Toàn và Tùng đã được địa phương quan tâm hỗ trợ chính sách một tháng thêm 720.000đ nên cũng bớt đi những khó khăn.
Chúc cả nhà mình ăn tết vui vẻ!
(Tokyo ơi! đưa hình lên cho anh với nhé!)
Gửi anh ThaiDuy, em chờ tin của anh!

giangcoinamtruoc:em trao CMTX tháng 3 cho 2 gia dình 2 cháu và cho ý kiến TH này luôn nhé,cám ơn em!

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Chào cả nhà.
Quyên vừa chuyển 200k CMTX tháng 03 từ Xulanhphanlan đến TK của Giangcoi,nhờ Giangcoi chuyển đến gđ dùm. Cảm ơn em.
Thân.

Ngủ rồi conmaitimnhau_2525

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà.
  Cả nhà mình vẫn khỏe chứ,dạo này công việc của mình bận rộn quá nên không tham gia vào diễn đàn.
Hôm nay do GiangCoi bận công việc đi học nên có nhờ mình trung chuyển tiền tháng 1 + tháng 2 đến gia đình cháu Toàn và Tùng, do mình đi gấp quá nên không mang theo máy ảnh mong cả nhà thông cảm.
Nhưng ngày 8/3 mình cũng là phụ nữ, thay mặt mọi người chúc các chị em Phụ Nữ một ngày lễ thật hạnh phúc và tràn đầy niềm vui.
Gia đình 2 cháu gửi lời cám ơn đến mọi người.
Thân ái.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Dạo này giangcoi dắt gấu đi ngủ đông hay sao ấy,mà ko thấy em cập nhật.Tình hình như thế nào rồi giangcoi nhỉ?Hôm nay a đã chuyển 200k CMTX tháng 3/2012 vào tk của e,e xác nhận và chuyển tiếp giúp a nhé!

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Giangcoinamtruoc:TH này em đã chuyển tiền CMTX tháng 1 và 2 giúp mọi người chưa vậy,cập nhật cho cả nhà rõ nhé,cám ơn em!

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Bác Giang ù ơi xem hình ông này giống Ông Nhớn.CB xã hay Nà huyện Tiên Nãng HP quá vậy bác hỉ ?  ;)

Trông Đẹp Não Gớm

Ngủ rồi comay_a2n

Một số hình ảnh trao tiền CMTX và CMX:

Đ/c conmaitimnhau và Snow_tokyo trao quà CMX:

Giangcoinamtruoc trao tiền CMTX

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Chào cả nhà.
Quyên vừa chuyển  200k CMTX tháng 02 từ xulanhphanlan qua TK của Giangcoi , nhờ Giangcoi chuyển giúp. Cám ơn em.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trích dẫn
em nhờ anh kiểm tra xem anh đã chuyển tháng 01/2012 đã đi chưa? Vì em mất thẻ đang làm lại anh à!

@Giangcoinamtruoc: Anh luôn chuyển vào ngày cuối tháng em ạ. Ngày 31/12/2011 anh chuyển 500k (200k cho hai cháu Tùng Toàn và 300k cho con cô Ánh - hai hoàn cảnh em nhận trung chuyển).

Bao giờ anh chuyển xong, nhận được biên lai của ngân hàng thì anh mới cập nhật trong mục Chuyển tiền CMTX.

Anh hỏi thêm tí, nếu 3 tháng mới chuyển CMTX một lần như đợt rồi thì việc sinh hoạt của gia đình 2 bé có ảnh hưởng nhiều không em?

Cảm ơn em,

Từ đây người biết thương người...