Tác giả Chủ đề: Ninh Thuận - Cụ Thạch 76t - Nuôi 2 Con Bị Tâm Thần  (Đã xem 1758 lần)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #5 vào: 13-01-2012 10:08:56
Kéo topic này lên tý .

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #4 vào: 12-08-2011 22:41:06
tran thanh truong đã viết:
Trích dẫn

Đ/C Cụ Thạch. Thôn An Thạnh.  Xã An Hải. Huyện Ninh Phước. Tỉnh Ninh Thuận

Bạn có thể cho biết thêm một thông tin nữa không bạn , nếu đến địa chỉ trên mà hỏi bà Thạch ai ai cũng biết thì rất là tốt . Còn nếu ít người biết thì bạn có thể cho số điện thoại của ai gần đó cũng được .
Nếu tháng 10 mà chưa ai đi xác minh được thì có thể lúc đó mình đi du lịch ở đây rùi xác minh lun .

Ngủ rồi tran thanh truong

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #3 vào: 04-08-2011 18:12:26
em xin lỗi hôm qua em gởi mà ko rõ ràng. hôm nay em gởi lại mong mấy anh chi giúp đỡ hoàn cảnh khó khăn nầy của Cụ Bà.Trương Thị Thạch 76 tuổi hiện cư ngụ ở thôn an thạnh, xã an hải. huyện ninh phước .tỉnh ninh thuận. cụ bà có 2đứa con bị tâm thần . người con thứ nhất .Hồ Ngọc Kiên sinh năm 1963 .người con thứ hai .Hồ Ngọc Kỷ. sinh năm 1966 hoàn cảnh rất khó khăn mong anh chị giúp đỡ

Đ/C Cụ Thạch. Thôn An Thạnh.  Xã An Hải. Huyện Ninh Phước. Tỉnh Ninh Thuận

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #2 vào: 03-08-2011 20:16:53
Chào Trường,
Chào mừng bạn gia nhập gia đình NTCM và giới thiệu hoàn cảnh khó khăn đến với mọi người. Nếu câu chuyện của bạn là thật, sao bạn không kể ra hết để mọi người chia sẻ (thông tin về người mẹ, hoàn cảnh khó khăn ra sao, địa chỉ cụ thể,...) , cũng như để giúp việc xác minh nhanh chóng và thuận tiện hơn.
P/S: mong bạn viết câu cho đàng hoàng, tách ra từng câu riêng, đừng viết liên tục như thế.
Thân.

Ngủ rồi tran thanh truong

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #1 vào: 03-08-2011 18:43:57
Trường ở Ninh Thuận. Có trường hợp một mẹ già nuôi 2 người con bị tâm thần rất lâu rồi. Người mẹ già hàng ngày phải đi kiếm tiền nuôi 2 đứa con bằng mọi cách. Mẹ đã già 76t mà phải nuôi 2 người con như thế. Trường mong những anh chị chia sẻ và giúp đỡ. Đây là dịa chỉ của Trường, có gì anh chị alo Trường sẽ hướng dẫn. Câu chuyện Trường kể là sự thật.
Đây là Đ/C của Trường 0979722573.  Thôn An Thạnh, Xã An Hải, Huyện Ninh Phước, TP Phan Rang-Tháp Chàm, Ninh Thuận