Tác giả Chủ đề: Thanh Khê - Cô Lợi tạm cư, biến chứng tiểu đường liệt hai chân bán vé số  (Đã xem 22040 lần)

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
sao tui dang anh ko dc nhi?

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Hoa_XelanQB đã viết:
Trích dẫn
xin chào cả nhà NTCM
Hoa xelan xin giới thiệu một hoàn cảnh vô cùng khó khăn, mà xelan đc biết qua người bạn. đó là Cô Nguyển Thị Lợi SN 1961. ở số nhà 291/73, phường Xuân Hà ,quận Thanh khê, TP Đà Nẳng

Cô là người khuyết tật ngồi xe lăn đi bán vé số hàng ngày.
hiện nay cô sống 1 mình trong căn nhà trọ tồi tàn, sức khoẻ cô rất yếu nhưng vi miếng cơm manh áo nên cô lắc xe đi bán vé số

hoa-xelan được biết, cô lợi là người Quảng Trị, Thôn Rọc, xã Vỉnh Linh ,huyện Vỉnh Kim, Q Trị, cô đc hội Mặt Trận xây cho ngôi nhà tình nghĩa, nhưng đến nay ngôi nhà đã xuống cấp dột nát, cô ko ở đc năm 2010 cô vào Đà Nẳng bán vé số để mưu sinh

Đến nay tuổi già sức yếu ước mơ của cô về Quê QT để sống cuộc đời còn lại, nhưng nhà cửa thì dột nát hư hết rồi ,
mong các nhà hảo tâm có thể giúp đỡ cho cô Lợi
dưới đây vài hình ảnh cô Lợi đang ở phòng trọ, tại Đà Nẵng số đt cô lợi 0972 057 576

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Anh Hóa cho lại số nhà cụ thể hơn được không? Thiếu tên đường sẽ không tìm được. Phường Xuân Hà rộng lắm, lại là khu mới nên dân ĐN đi còn lạc anh à.

@ Anh/chị leah2011: Đến Đà Nẵng xin gọi: 091 ba bốn năm 3399 chúng ta XM trường hợp này.

Cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi leah2011

Bạn ơi, tuần sau mình có ghé Đà Nẵng, mình cùng đi xác minh trường hợp này nha. Chiều nay mình lên tàu rồi nên nếu đc bạn lh di động của mình : Diệp 093 sáu sáu sáu 31sáu không. :)

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
@ Hóa_xelanQB ơi đăng hình ảnh Cô Lợi lại đi nhé. Xlpl
dang hoai ko duoc ,chan nhi?hoaxelan nho ban chup may tam hnh nhung pot ko dc ,ai giup tui

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
xin chào cả nhà NTCM
Hoa xelan xin giới thiệu một hoàn cảnh vô cùng khó khăn, mà xelan đc biết qua người bạn. đó là Cô Nguyển Thị Lợi SN 1961. ở số nhà 291/73, phường Xuân Hà ,quận Thanh khê, TP Đà Nẳng

Cô là người khuyết tật ngồi xe lăn đi bán vé số hàng ngày.
hiện nay cô sống 1 mình trong căn nhà trọ tồi tàn, sức khoẻ cô rất yếu nhưng vi miếng cơm manh áo nên cô lắc xe đi bán vé số

hoa-xelan được biết, cô lợi là người Quảng Trị, Thôn Rọc, xã Vỉnh Linh ,huyện Vỉnh Kim, Q Trị, cô đc hội Mặt Trận xây cho ngôi nhà tình nghĩa, nhưng đến nay ngôi nhà đã xuống cấp dột nát, cô ko ở đc năm 2010 cô vào Đà Nẳng bán vé số để mưu sinh

Đến nay tuổi già sức yếu ước mơ của cô về Quê QT để sống cuộc đời còn lại, nhưng nhà cửa thì dột nát hư hết rồi ,
mong các nhà hảo tâm có thể giúp đỡ cho cô Lợi
dưới đây vài hình ảnh cô Lợi đang ở phòng trọ, tại Đà Nẵng số đt cô lợi 0972 057 576