Tác giả Chủ đề: Đông Lễ, Đông Hà - Mẹ con Chị Xuân - Nghèo & Côi cút  (Đã xem 11279 lần)

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Chào các bạn,
Nhờ các bạn thông báo giùm số tiền 500k CMTX tháng 1/2013 từ Lợi Đỗ đã được chuyển tới TK chị Xuân ngày hôm qua 2/1/2013.
Thân mến,

Sáng nay pham_tien84 đến nhà chị Xuân và chị Xuân xác nhận là đã nhận được số tiền CMTX tháng 01/2013.
thân!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào các bạn,

Nhờ các bạn thông báo giùm số tiền 500k CMTX tháng 1/2013 từ Lợi Đỗ đã được chuyển tới TK chị Xuân ngày hôm qua 2/1/2013.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
michele_du đã viết:
Trích dẫn
Michele_du xin dieu chuyen so tien1,2 trieu cho chuong trinh Ngoi Nha Mo Uoc cho hoan canh nay tu khoan tien ung ho qui thang 12/2012 nha. Nho ban 6x giup dum. Tks.

cảm ơn bac michele_du đã chung tay cho ngôi nhà ah

Ngủ rồi michele_du

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Michele_du xin dieu chuyen so tien1,2 trieu cho chuong trinh Ngoi Nha Mo Uoc cho hoan canh nay tu khoan tien ung ho qui thang 12/2012 nha. Nho ban 6x giup dum. Tks.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
pham_tien84 đã viết:
Trích dẫn
1chị Xuân đã kiểm tra tài khoản và xác nhận đã nhận được tiền CMTX tháng 12: 500.000đ từ ThaiZduy. :lol:  :woohoo:

Bạn ơi, tiền CMTX là từ Lợi Đỗ nhé, Thaidzuy chỉ làm nhiệm vụ dễ nhất là trung chuyển thôi.

Thân,

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
18H tối hôm nay, pham_tien84 đã lên chơ chị Xuân ra quầy ATM, chị Xuân đã kiểm tra tài khoản và xác nhận đã nhận được tiền CMTX tháng 12: 500.000đ từ ThaiZduy. :lol:  :woohoo:
Thân!

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
dra đã mở topic riêng mọi người vô theo dõi và ủng hộ cho chị nha
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=36&id=60864#61053
thanks all

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
banron đã viết:
Trích dẫn

Xin phép nhắc lại một chút, liệu mình có sửa nhà hay xây nhà cho trường hợp này không? Mong các bác cho ý kiến nhé.

Thân.

Trường hợp này các bạn vẫn đang ráo riết xúc tiến. Hiện căn nhà này trước đây có quy hoạch giải tỏa, nay đã xóa quy hoạch, cho phép xây dựng, nhưng còn phải xin và hoàn tất QSD, Diện tích .... rồi mới tiến hành được.

Dự kiến nếu trong gia đình lo phần công trình phụ thì khái toán khoảng 55tr đồng cho căn nhà số 16 này ạ.

Sau đợt Hướng Sơn các bạn tiếp tục xúc tiến, báo cáo, bản vẽ, dự toán và giấy tờ hồ sơ đầy đủ.

Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
phuclehuu đã viết:
Trích dẫn
Lần sau Tiến xem ở ĐÂY nhé, tìm topic cập nhật CMTX tháng cần hỏi.

Hoàn cảnh này lão Dzuy đã chuyển vào ngày 31/10

[

Cảm ơn anh phuclehuu. Phamtien_84: Bao giờ Thaidzuy cũng cố gắng thu xếp chuyển vào cuối tháng bạn ạ.

Thân,

Ngủ rồi banron

banron đã viết:
Trích dẫn
...

Nếu BQT đồng ý xây luôn NNMU số 16 thì tôi xin góp 500 ngàn đồng mua một ít gạch về xây.

Thân

Chào cả nhà,

Xin phép nhắc lại một chút, liệu mình có sửa nhà hay xây nhà cho trường hợp này không? Mong các bác cho ý kiến nhé.

Thân.

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
thank anh phuclehuu

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Lần sau Tiến xem ở ĐÂY nhé, tìm topic cập nhật CMTX tháng cần hỏi.

Hoàn cảnh này lão Dzuy đã chuyển vào ngày 31/10

ThaiDzuy đã viết: trong topic #59612
Trích dẫn
Thaidzuy đã thực hiện việc chuyển tiền CMTX cho tháng 11/2012 tới các hoàn cảnh NTCM đang giúp đỡ:

.......
9. Từ Loi Do tới mẹ con chị Xuân - Quảng Trị: 500,000 VND
.......
Mong các bạn chuyển tiếp/thông báo giùm tới các hoàn cảnh nhận CMTX.

Thân mến,

:)

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
@ThaiZduy : hôm nay đã là mồng 7/11 rồi không biết bác đã chuyển tiền CMTX cho chị Xuân chưa vậy bác? hôm qua chị xuân có gọi dt cho em hỏi về số tiền của DD đã gửi chưa? vì con chi Xuân hôm rồi bị nhiểm trùng máu phải đi điều trị ở bênh viện Huế nên chi đang rất cần tiền. Mong sớm nhận được hồi âm của bác. thank

Ngủ rồi pham_tien84

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Gửi bác ThaiZduy! lúc nào bác chuyển tiền CMTX tháng 11 cho chị Xuân nhờ bác alô cho em 1 tiếng để em biết em thông báo cho chị Xuân nhé. số DT của em : 0915.48.55.77

Ngủ rồi love_noborder

Thương thật. Nghèo quá.  Cần xem lại chính quyền xét cấp sổ hộ nghèo. Nhà như thế này mà được nhận \\\" hộ cận nghèo\\\" chứ chưa phải hộ nghèo. Hộ cận nghèo mà như thế này thì ko biết hộ nghèo thảm thương đến múc nào nữa....