Tác giả Chủ đề: Bà Rịa - Vũng Tàu (Xuyên Mộc) - NNMU9 - Bác Cúc nghèo khó sống neo đơn  (Đã xem 41319 lần)

Ngủ rồi carycon

Thay mặt gia đình bác Cúc xin cám ơn bác vitcon702, nhà bác Cúc cũng đã xây sắp xong. Các vật dụng mà cả nhà giúp bác là rất cần thiết, theo em biết thì ngoài ngôi nhà cũ của bác ra, mấy tấm tôn lợp cũng đã hư, bàn ghế trong nhà bác không có. Khi có khách đến chơi thì phải ngồi ở dưới đất hoặc trên gường của nhà bác (các bác trong BQT đi xác minh đã biết rồi) vì vậy em rất mong cả nhà ủng hộ bác 1 bộ bàn ghế bằng nhựa để bác tiếp khách và dùng cho cháu của bác học bài.

Chúc cả nhà một ngày đầu tuần vui vẻ.

Ngủ rồi vitcon702

Vit xin dang ky giup gd 1 noi com dien va 50kg gao mo hang nhe .Tks

Ngủ rồi pquyen

lanrung đã viết:
Trích dẫn
Lanrung xin lỗi vì hai tuần vừa rồi không ghé thăm ngôi nhà được vì bận quá, nhân đây cho em gữi lời cảm ơn carycon đã giúp đỡ em cũng như diễn đàn rất nhiều.
Ngày hoàn thành công trình đang đến gần em mong các bác trong BQT cho em ứng 50% số tiền còn lại của ngôi nhà. để lúc xong công trình em có tiền quyết toán cho họ như lời hứa. em cũng kêu gọi cả nhà ủng hộ đồ dùng trong nhà giúp bác cúc, dù em biết em hơi tham lam nhưng xin được cái gì hay cái đó  :woohoo:, hôm trước bà chủ tiệm vật liệu xây dựng xin ủng hộ cây quạt rồi đó, em thông báo cả nhà biết. Chúc cả nhà tuần mới tràn ngập niềm vui và tiêng cười.
thân!

Pen em chuyển đợt thứ hai 18.000.000 cho Lanrung để hoàn thiện ngôi nhà.

Sau khi công trình kết thúc, Lanrung tổng kết nhé!

Các bạn giúp vật dụng cho gia đình, xin vui lòng đăng ký.

Thân.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Cập nhật thêm những hình ảnh vì giờ mới lấy được hình :
Lúc khởi công :

Trong quá trình làm :

Ngủ rồi lanrung

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Lanrung xin lỗi vì hai tuần vừa rồi không ghé thăm ngôi nhà được vì bận quá, nhân đây cho em gữi lời cảm ơn carycon đã giúp đỡ em cũng như diễn đàn rất nhiều.
Ngày hoàn thành công trình đang đến gần em mong các bác trong BQT cho em ứng 50% số tiền còn lại của ngôi nhà. để lúc xong công trình em có tiền quyết toán cho họ như lời hứa. em cũng kêu gọi cả nhà ủng hộ đồ dùng trong nhà giúp bác cúc, dù em biết em hơi tham lam nhưng xin được cái gì hay cái đó  :woohoo:, hôm trước bà chủ tiệm vật liệu xây dựng xin ủng hộ cây quạt rồi đó, em thông báo cả nhà biết. Chúc cả nhà tuần mới tràn ngập niềm vui và tiêng cười.
thân!

Ngủ rồi carycon

Ngủ rồi carycon

Hôm nay nhà Bác Cúc đã lợp, em xin gửi vài hình ảnh cho cả nhà xem.  

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Hôm qua mình có ghé qua chỗ nhà bác Cúc . Ngôi nhà cũng gần xong rùi , ngày hôm nay bắt đầu mới lợp tôn . Hình ảnh mình sẽ cập nhật sau .

Ngủ rồi lanrung

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
cảm ơn bác xelan90 nhé! hôm nào bác có dịp về Vũng Tàu em sẽ hậu tạ  :woohoo:

Ngủ rồi Xelan90

Vật liệu

Móng nhà

Ngủ rồi Xelan90

@Lanrung: bạn có thể gửi hình cho NTCM (email: ntcm2007@gmail.com or tintucntcm@gmail.com) nhờ post hình lên dùm bạn hoặc gửi cho tôi cũng được (email: xelan90@yahoo.com.vn). Tôi sẽ \\\"lanh chanh\\\" up ảnh lên hộ bạn
Thân mến!

Ngủ rồi lanrung

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
cả nhà thông cảm không biết sao dạo này em vào upanh.com để úp ảnh nhưng không úp được. bác nào có cách nào dễ dàng hơn nữa không chỉ em với em bó tay rùi.
thank!

Ngủ rồi carycon

Sau đây là một số hình ảnh mới nhất về ngôi nhà mơ ước số 9 của chúng ta:
2 ngày vừa qua mưa rất to nên quá trình thi công bị gián đoạn,chiều nay ại mưa nên thợ xây phải nghỉ buổi chiều.
 Xin lỗi cả nhà, em up hình ko dc, em đã gửi mail cho lanrung nho up rồi.

Ngủ rồi tintucntcm

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Mời cả nhà xem bài viết tại đây.
Carycon cập nhật hình ảnh cho cả nhà cùng xem với. Cám ơn bạn.

Ngủ rồi carycon

Hôm nay em và Mạnh có vào xem các bác đang xây, căn nhà đã xây xong phần móng, rất tiếc là máy ảnh em bị mất nên có thể sáng mai em di mược máy ảnh và sẽ post lên cho cả nhà xem.