Tác giả Chủ đề: Đà Lạt - Bé Minh Anh - Bệnh mô bào - Phường 10  (Đã xem 10728 lần)

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Trả lời #4 vào: 31-01-2013 18:28:53
Chào cả nhà!
 Sáng mai khoảng 10h30 mình và các bạn cũng sẽ sắp xếp ghé thăm và xác minh trường hợp này. Rất mong các bạn có thời gian có thể đi xác minh chung. Cảm ơn mọi người!

Thân mến!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #3 vào: 23-12-2012 18:13:16
nguyễn thị hồng Dung đã viết:
Trích dẫn
Chao ca nha!

Mac du ban songsaochodang dua tin truong hop nay qua ngan gon nhung da co so dien thoai mong rang cac ban o khu vuc Sai Gon tranh thu goi dien thoai de xem xet truong hop nay nhu the nao. Mong tin tu cac ban!

Than men!

@cảm ơn em đã nhắc nhé Dung.
@Tiger va Loannguyen ơi.các em sắp xếp cung các bạn ghé thăm bé nhé.Thanhk các baạn nhiều

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi nguyễn thị hồng Dung

Trả lời #2 vào: 23-12-2012 11:46:03
Chao ca nha!

Mac du ban songsaochodang dua tin truong hop nay qua ngan gon nhung da co so dien thoai mong rang cac ban o khu vuc Sai Gon tranh thu goi dien thoai de xem xet truong hop nay nhu the nao. Mong tin tu cac ban!

Than men!

songsaochodang

• bạn
Trả lời #1 vào: 04-12-2012 09:40:48
Nhận được một lời giới thiệu một hoàn cảnh cần xác minh về một em bị bệnh mô bào từ một người bạn, tôi nhanh chóng đi xác minh để lấy thông tin, nhưng không may cho tôi là em đã được gia đình chuyển về Sài Gòn chữa trị.
Tên:Khuất Đặng Minh Anh
Bệnh: Mô Bào
Bệnh viện hiện ở: Bệnh viện nhi đồng 2
Khoa: Ung bướu huyết học
Số điện thoại mẹ:01658553822
Số điện thoại bố: 0918525190

Địa chỉ Gđ Bé Minh Anh. 45/17 Phạm Hồng Thái, P. 10, Tp. Đà Lạt.

rất mong nhóm xác minh tại Sài Gòn có thể nhanh chóng xác minh để trả lời. Xin cảm ơn