Tác giả Chủ đề: Tam Đại, Phú Ninh - Gia đình Thời & Tới.  (Đã xem 16375 lần)

Ngủ rồi ilaymyloveonyou_0102

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #71 vào: 08-12-2013 08:17:44
Gửi a NNHAI!
Em đã nhận đươc tiền CMTX các tháng 9-12/2013 rồi ạ. Em cảm ơn anh nhiều lắm.Số tiền đó em đã gửi cho em Thời để trang trải thêm việc học.
Hiện tại em đang ở quê và đang theo học lớp tiếng anh giao tiếp để trao dồi thêm khả năng nghe nói của mình. Em Thời vẫn đang học ở Huế đến tháng 6 năm sau sẽ tốt nghiệp.Em cảm ơn a NNHAI cũng như mọi người trong diễn đàn đã luôn theo sát giúp đỡ, động viên chị em em trong suốt thời gian qua. Hiện nay em đã ra trường, tuy chưa tìm được công việc đúng với chuyên ngành của mình nhưng em cũng đã đi làm thêm để lo cho việc học thêm của mình.Em Thời cũng chỉ còn 1 kỳ nữa là tốt nghiệp. Theo ý kiến riêng của cá nhân em thì em xin Ban Quản Trị cũng như anh NNHAI dừng CMTX cho hai chị em em để giúp đỡ cho những trường hợp khác khó khăn hơn để các em cũng được đến trường như hai chị em em.
Chào cả nhà! Chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc!
Bé Tới!

Ngủ rồi NNHAI

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #70 vào: 07-11-2013 11:11:28
Chào Tới,

Anh đã chuyển tiền các tháng 9-12/2013 cho em, kiểm tra lại em nhé.

Chào các Anh Chị Ban Quản Trị,

Đến cuối năm nay (2013) em Tới đã tốt nghiệp & hy vọng sẽ có việc làm phù hợp, tôi xin hỏi ý kiến của BQT về việc CMTX em Tới:
- Vẫn tiếp tục
- Dừng lại và chuyển sang trường hợp khác(ở đây có em Thời)
- hoặc BQT sẽ đề xuất một trường hợp mới.

Xin cảm ơn & mong hồi âm của BQT cũng như nguyện vọng của em Tới.

NNHAI

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #69 vào: 16-09-2013 09:36:13
Em đã nhận được tiền CMTX thang 7 và tháng 8 từ a NNHAI. Cảm ơn a NNHAI nhiều lắm ạ. Số tiền đó e đã chuyển cho e Thời để trang trải việc học.Hiện tại e đang ở quê vẫn còn đang đợi việc ạ.
Chúc cả nhà tuần mới làm việc hiệu quả!

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Trả lời #68 vào: 16-08-2013 11:10:16
Chúc mừng em! Bé Tới đó hả, đặt nickname dài và khó đọc quá :)

Muathu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #67 vào: 24-07-2013 17:03:44
Chào cả nhà!
Hôm nay em rất vui khi báo với cả nhà 1 tin mừng. Em đã ra trường với tấm bằng xuất sắc. Dù biết rằng ra trường cơ hội việc làm rất khó khăn nhưng hiện tại em rất vui.Em xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến tất cả mọi người, cảm ơn các cô chú anh chị trong diễn đàn đã luôn ở bên động viên giúp đỡ em để em có thể tiếp tục trên con đường học tập của mình.Em hy vọng sẽ sớm tìm được công việc ổn định để tran trãi cuộc sống và có thể giúp đỡ được những người có hoàn cảnh giống em lúc trước.
Cảm ơn cả nhà và chúc cả nhà mình luôn mạnh khỏe và thành công hơn trong cuộc sống.
Bé Tới!

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #66 vào: 02-07-2013 17:20:50
Em đã nhận được tiền CMTX tháng 5 và 6 từ a NNHAI rồi ạ. Em cảm ơn a NNHAI và mọi người nhiều lắm!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #65 vào: 02-04-2013 19:47:48
ilaymyloveonyou_0102 đã viết:
Trích dẫn
Em đã nhận được tiền CMTX tháng 1 và 2 rồi ạ. Nhưng em không biết khoản tiền cưu mang đó là của a KevinChau hay của anh NNHAI nữa.

@ilaymyloveonyou_0102: tiền cmtx em nhận được là của anh NNHai em nhé, anh Kelvin Châu ngừng k chuyển tiền cho chị nữa rồi.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #64 vào: 02-04-2013 18:01:37
Em đã nhận được tiền CMTX tháng 3 và tháng 4 rồi ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều lắm.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #63 vào: 14-03-2013 18:29:34
Em đã nhận được tiền CMTX tháng 1 và 2 rồi ạ. Nhưng em không biết khoản tiền cưu mang đó là của a KevinChau hay của anh NNHAI nữa.
Dạo này việc học tập của hai chị em em vẫn tốt. Em vừa thi kết thúc học phần xong và đang đi thực tập tốt nghiệp cuối khóa trong vòng 3 tháng ạ. Em cảm ơn mọi người luôn quan tâm giúp đỡ đến 2 chị em em.
Bé Tới!

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #62 vào: 22-11-2012 12:18:58
Em đã nhận được tiền CMTX tháng 10 và tháng 11 từ anh NNHAI. Cảm ơn anh NNHAI và mọi người nhiều lắm.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #61 vào: 21-10-2012 08:04:22
Hôm qua em kiểm tra tài khoản thấy có 2.700.000 đồng. Em nghĩ có lẽ là số tiền cưu mang thường xuyên của anh NNHAI trong 9 tháng. em xin lỗi đã không kiểm tra tài khoản và xác nhận thường xuyên mỗi tháng vì em thật sự không biết có khoản tiền cưu mang này. Em cảm ơn anh NNHAI và mọi người nhiều lắm.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #60 vào: 20-10-2012 14:21:32
Em xin lỗi mọi người vì thời gian qua gia đình em gặp một số chuyện buồn và vì là năm cuối việc học của em cũng bận quá nên không cập nhật thông tin thường xuyên từ diễn đàn.Dạ Chị em em vẫn khỏe và việc học vẫn bình thường ạ. Học kỳ vừa rồi kết quả học tập của hai chị em cũng khá tốt, em Thời tổng kết đạt 7.4 còn em được 9.1 ạ. Tiền học bổng trên trường của em cũng gần đủ để nộp tiền học phí nên cũng đỡ gánh nặng cho ba mẹ.
Về tiền CMTX của anh KevinChau trong năm này thì lần trước chị trangvitgioi đã chuyển hết 1 lần vào tài khoản của em, em đã gửi cho ba mẹ cất và hằng tháng gửi ra cho 2 chị em. Em cứ nghĩ là chỉ có 1 khoản tiền cưu mang đó nên lâu nay em không kiểm tra tài khoản vietcombank nên em không biết là anh NNHAI có gửi tiền cưu mang không ạ.Chiều nay em sẽ kiểm tra tài khoản và thông báo cho mọi người sau ạ.
Cảm ơn mọi người vì đã luôn quan tâm đến hai chị em em.
Bé Tới!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #59 vào: 20-10-2012 07:50:44
Sáng sớm nay tranh thủ em ghé vào phòng hai em nhưng không gặp! Qua trao đổi với bác chủ trọ thì cuộc sống hai em vẫn ổn định! Em đã liên lạc với hai chị em bằng điện thoại, hai chị em sẽ tranh thủ thông tin thêm đến cả nhà!
Đt em Tới: 0126 257 5119
Buổi sáng chúc cả hạnh phúc!

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #58 vào: 18-10-2012 03:38:51
xulanhphanlan đã viết:
ilaymyloveonyou_0102 đã viết: ở trang 2

Em rất cảm ơn vì mọi người đã quan tâm đến hoàn cảnh của chị em em,hiện nay em Thời rất muốn được đi học và đang rất cần sự giúp đỡ của mọi người.Bây giờ em đang học tại trường cao đẳng sư phạm thừa thiên huế và đang ở trọ tại đường Duy Tân, nếu em Thời được đi học em Thời sẽ ở trọ chung với em tuy trường hơi xa nhưng em Thời có thể ở trọ chung với em và đạp xe đến trường được.Vì hoàn cảnh gia đình khó khăn nên 2 chị em sẽ cố gắng tiết kiệm để đỡ bớt chi phí. Nhưng em chỉ có 1 chiếc xe đạp e sợ 2 chị em sẽ trùng lịch học nên ko thể dùng chung 1 chiếc xe được.
Chỉ còn vài ngày nữa là hết hạn nộp hồ sơ của em Thời em rất mong các cô bác anh chị trong diễn đàn giúp đỡ để 2 chị em em được tiếp tục đến trường quote]

Chào mừng ilayonyou_0102 đến với DD NTCM. xin chức mừng 2 em đã cố gắng vượt lên nghịch cảnh để đến trường mua con chữ cho cuộc sống mai sau được tốt đẹp hơn
Nay em đã là 1 TV of DD NTCM rồi.anh nghĩ là em nên vào DD xác nhận cho mọi người biết.sau khi em nhận được tiền CM từ DD. để mọi biết mà an tâm,là tiền kg bị thất lạc.và tránh được những gì đã xảy ra trong thời gian qua như em đã biết !

@ Gietthoigian kg kg thấy. Giang ù + Slim. xin 3 anh Giai đọc qua phần bài mà ilaymyloveonyou_0102 viết ở trên có đúng và chính xác như thế kg ? nếu xác minh đúng như lời 0102 em nói ở trên 2 chị em chì có 1 chiếc xe để đạp đến trường. thì Xlpl xin thay mặt Pà Chủ Hãng Xe VịtCon702 tặng cho 2 em chiếc xe đạp để có mà đến trường cho kịp giờ học.Tiền Trảm Hậu Tấu luôn đi Huy nhé,( nếu cảm thấy ok )sau khi có con số nhất định như 0707 là ok.mong thông tin từ các bạn.Thanks All

Thân

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #57 vào: 18-10-2012 01:04:00
@ ilaymyloveonyou_0102 ơi! hằng tháng em còn nhận 300.000đ của anh NNHai nữa không? Thỉnh thoảng em vào DD cập nhật nhen. Chúc hai chị em học tốt.

@ Các bạn ở Huế tin tức của Tời & Thời không?