Tác giả Chủ đề: Đại Lãnh, Đại Lộc - Gia đình Chị Lỗi .  (Đã xem 28037 lần)

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #74 vào: 28-02-2011 22:44:35
Ủa, bữa ni anh Kevin Hieu được \\\"giáng chức\\\" rùi mà sao vẫn còn xừng chú, gọi Thảo là cháu rứa hè?  :laugh:
Em nghe cái com mèn trên kia quen quen, đọc đâu đó rùi mà đọc lại lần 2 vẫn căng hai con mắt vì quá xì tin, hihi, kiểu nì mà đoán theo lẽ thg chắc đoán chưa đến 20 wa  :P  :woohoo:

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi KevinHieu

Trả lời #73 vào: 28-02-2011 21:33:28
Đố cả nhà tác giả comment dưới đây (XYZ) là ai ? khoảng bn tuổi ? hahaha

Quoted

XYZ có lời khen tặng Blue_Gem_VT_90 dám đốc CLB Xác......Xác Minh đúng là tuổi trẻ tài cao đẹp giai.sức khỏe dzồi dzào.làm việc rất cật lực kg bít mệt mõi 2 ngày 2 đêm ròng rã,bơi nội hụp nặng trong mục Địa Chỉ Chờ Xác Minh,để moi dza nhiều trường hợp lên danh sách ngay hàng thẳng nối như thế này.đáng nể đáng nể hỉ.sao XYZ chờ hoài chờ mãi ko có Nhân Viên nào dưới quyền Blue _Gem thưa trình hay báo cáo Say Yes..... Sir héc dzậy ta.... ;)chắc cái Lầy...để mama Hkfami or kevinhieu mở hàng tiếng đầu tiên Say Yes... Sir ra mắt Dám Lóc Blue_Gem nhà em trước wá....  thấy dám đốc Blue_Gem ngừ ta mà méc hem wá chừng luôn
Còn Dám Lốc nhà em......  nằm thẳng chân huýt sáo nghe nhạc thật nãn mạng wá chừng.Dám Đốc làm em chờ em đợi Bàn Tay Năm Ngón Anh Vẫn Kiêu Sa.Nh Kim chỉ nên ban cho em Dziệt gì đó nàm đi Dám Đốc Sương Sương của em ui....  Sương như rứa được chưa hè....anh Dám Lốc Huy hởi ?

Unquoted

Xin lỗi cháu Thảo nha, chú mượn đất ở topic của cháu để giỡn một chút. Câu chuyện của cháu đã có một kết thúc có hậu, một \\\"happy end\\\", giờ mình giỡn một chút cho thêm vui vẻ nha.

Cháu Thảo có thích chú Kevin trích dẫn một lọat comments của rất nhiều người nổi tiếng ở diễn đàn có văn phong rất xì-tin để cháu tự đoán tuổi không ?

Thân

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #72 vào: 28-02-2011 20:54:52
Anh XLPL bên kia có bị hắt xì hok nhỉ?  :P  B)
Mở cuộc thi đoán tuổi \\\"anh\\\" XLPL đê... :laugh:

“Thở vào thở ra

Ngủ rồi Minhna

Trả lời #71 vào: 28-02-2011 20:45:07
@makenlu : lại vi fạm nguyên tắc rồi :angry:

Ngủ rồi makenlu

Trả lời #70 vào: 28-02-2011 20:42:52
Minhna đã viết:
Trích dẫn
Minhna sinh sau đẻ muộn nhưng cũng biết sơ sơ là những người đi campuchia thời đó bây giờ khoảng >= 55 tuổi :laugh:

ko biết thì nhắn tin hỏi em để chị em mình biết với nhau thôi  :laugh: papa em cũng đi campodia mà vẫn chưa đến 55 chị ạh  :woohoo:

Ngủ rồi Minhna

Trả lời #69 vào: 28-02-2011 20:13:10
Minhna sinh sau đẻ muộn nhưng cũng biết sơ sơ là những người đi campuchia thời đó bây giờ khoảng >= 55 tuổi :laugh:

Ngủ rồi KevinHieu

Trả lời #68 vào: 28-02-2011 19:25:48
Vậy là \\\" em \\\" Thảo đã có thể yên tâm học tập những tháng cuối của đời sinh viên ... Mừng cho \\\" em \\\" !

Bác XLPL ui, bác đã thấy cái lợi hại của việc tham gia cuộc thi \\\" cưa sừng làm nghé : viết theo phong cách tuổi teen \\\" trước đây với anh 22 và chị Tím chưa ? Tiểu đệ đã bật mí đại ca từng tham gia úynh nhau với quân Polpot mà \\\" em \\\" Thảo vẫn nhất quyết kêu \\\" anh \\\" XLPL, làm tiểu đệ và sư đệ SonnyNhan cũng được xuống chức \\\" anh \\\", kha kha

Thân,

Ngủ rồi a_warmheart

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #67 vào: 28-02-2011 15:46:40
Xin chào cả nhà!

Sáng nay a_warmheart đã nhận được 1tr2 (tiền CMTX trong 6 tháng)của chú Sonnynhan. Và 3triệu đóng học phí từ các anh chị MinhNa 500K, XuLanhPhanLan 500K và KevinHieu 2000K giúp). Trong lúc nhà nước thay đổi chính sách miễn giảm gay khó khăn rất nhiều cho sinh viên, em rất may mắn nhận được sự giúp đỡ của các anh chị để có thể yên tâm tiếp tục học để ra trường. Em xin chân thành cảm ơn các anh chị và cả nhà đã luôn luôn bên cạnh ủng hộ và khuyến khích em.

@ Vào topic của em đọc bài em thấy mình bị \\\"kiện\\\" mà ấm ức không nhịn được cười. Thật tình a_warmheart không biết tuổi của mọi người trong dd vì vậy mà mỗi lúc gọi chức danh thì không biết nên gọi thế nào? gọi \\\"chú\\\" thì sợ già quá, mà gọi \\\"anh\\\" thì bị coi là vô lễ. Cứ như người nước ngoài thì cứ \\\" you\\\" và \\\"I\\\" sẽ không bị kiện. Năm nay a_warmheart 23 tuổi cũng coi là người lớn rồi nên từ giờ trở đi em sẽ gọi là Anh kevinHieu, anh sonnynhan, chị minhNa, anh XLPL để mọi người trong diễn đàn mình luôn luôn trẻ trung và tràn đầy nhiệt huyết với dd NTCM.

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #66 vào: 28-02-2011 01:36:33
Sonnynhan đã viết:

Kha.kha...
Dạ, con chào chú Kevin Hiếu ah.!

Chú Hiếu Viết:

P.S. tiện đây cho thắc mắc chút là sao cháu Thảo kêu chú Kevin mà lại kêu anh XLPL nhỉ ? Kevin nhớ khi Kevin còn mài đũng quần trên ghế trường phổ thông thì anh XLPL đã cầm súng chiến đấu ở chiến trường Cambodia rùi mà.

Chào Chú KevinHieu ạh.khà khà....Bác Sonnynhan gọi bác bằng Chú. Xlpl cũng gọi Kevin bằng Chú là đúng người,đúng luật rồi còn gì.phải kg nào...hehheeee. thôi kg théc méc thưa gửi gì nữa nghen Chú Kevin Hiếu
Còn các em khác làm sao giám gọi Chú kevin bằng Anh được đây hỉ ??? thôi réng nghe cho quen tai đi nha Chú Hiếu. hehheeeee

Xlpl đã chuyển tiền và nhờ Bác 6X chuyển trả lại cho Quỹ rồi ạh.Thanks

Ngủ rồi penguin

Trả lời #65 vào: 26-02-2011 23:06:39
Quỹ đã chuyển 3 triệu tiền học phí vào tài khoản em Thảo (từ Minhna, Xulanhphanlan và KevinHieu). Thảo (A_warmheart) kiểm tra tài khoản và xác nhận trên diễn đàn nhé.

Ngủ rồi Sonnynhan

Trả lời #64 vào: 26-02-2011 07:49:38
Chào cả nhà !
Sonnynhan đã chuyển 1tr2 (tiền CMTX trong 6 tháng) cho em Thảo vào ngày thứ 6, Thảo kiểm tra xác nhận giùm nha.
Thân!

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #63 vào: 25-02-2011 09:38:40
Pen em chuyển cho em Thảo (a_warmheart) 3.000.000 (từ các bác MinhNa 500K, XuLanhPhanLan 500K và KevinHieu 2000K giúp) để đóng học phí năm cuối.

NH VCB: 0161000772579
Chủ Tài khoản: Bùi Thị Thảo
Điện thọai 01649122096 hoặc e-mail: hoathaomay@gmail.com

Thảo nhận được, em nhớ báo cho cả nhà biết.

Thân.

Ngủ rồi Sonnynhan

Trả lời #62 vào: 24-02-2011 21:26:40
Kha.kha...
Dạ, con chào chú Kevin Hiếu ah.!

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #61 vào: 24-02-2011 19:56:50
@ Chị Minhna: Số tiền Thảo vừa viết trên là số tiền gần 3 triệu đóng học phí đó chị, Thảo làm rõ cụ thể như thế thôi.
@ Thảo: Hihi, Thảo ơi, \\\"chú\\\" Kevin Hieu kiện em kìa, hình như anh XLPL hay được các em SV gọi anh lắm đó, anh Kevin xách cặp theo học đi, thấy bé Thanh (ĐH Y Huế) cũng gọi chú Kevin Hieu đó.

“Thở vào thở ra

Ngủ rồi KevinHieu

Trả lời #60 vào: 24-02-2011 19:47:58
Vào thời điểm này, cháu Thảo (aka a_warmheart) đang được các thành viên sau giúp đỡ :

- CMTX tiền sinh họat phí : SonnyNhan 200K/tháng, MeoKitty 100K/tháng, HuyDucLe 300K/tháng

- CMKTX tiền học phí năm cuối (gần 3000K) : MinhNa 500K, XuLanhPhanLan 500K và KevinHieu 2000K

Mong tổ điều phối (bác PQuyen) sớm đọc bài và ra quyết định để thủ quỹ Penguin sớm chuyển tiền CMKTX 3000K cho cháu Thảo. Hạn chót nộp học phí sắp đến rồi (04/03/2011)

P.S. tiện đây cho thắc mắc chút là sao cháu Thảo kêu chú Kevin mà lại kêu anh XLPL nhỉ ? Kevin nhớ khi Kevin còn mài đũng quần trên ghế trường phổ thông thì anh XLPL đã cầm súng chiến đấu ở chiến trường Cambodia rùi mà.  

Thân,