Tác giả Chủ đề: Quảng Trị - Nồi cháo Từ thiện - Bệnh viên Đa khoa huyện Triệu Phong  (Đã xem 96612 lần)

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
hôm wa nồi cháo QT ko hoạt động đc, đường vào địa điểm nấu cháo ngập hết, nhà dì Ái ướt hết, ko nấu được. Mọi người được dịp lội bộ vì xe chết máy. Chúng e xuống chợ gửi lại những gì gửi lại đc. và cũng đã vào báo với bệnh viện và thông báo cho bệnh nhân biết ahj.
thân,

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hồi sáng giangcoi có liênlạc với các thành viên Quãng trị có nghe nói là nuớc to quá và lụt khắp nơi!xe chết máy nên không vào đuợc chổ nấu cháo.Không biết tình hình ngoài đó thế nào?!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Được biết hôm nay mưa rất lớn từ Hà Tĩnh tới Quảng Nam, không biết có ảnh hưởng tới hoạt động nồi cháo Quảng Trị không?

Mong bình an cho các bạn và gia đình.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Đây là topic nồi cháo. Topic Áo ấm cho trẻ em vùng cao ở ĐÂY các bạn ạ!

Các bạn viết bài cho việc nào thì xin viết đúng vào topic đó. Còn tại sao phải thế thì mọi người hiểu cả rồi!

Xin cảm ơn mọi người. Thân mến.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
@ Trinthienqtri: Bạn vui lòng viết bài vào đúng topic, tránh spam topic này. Hơn nữa chuyến đi Avo là chương trình đến với học sinh nghèo miền núi, đó không phải là chuyến du lịch vui chơi. Bạn viết vậy rất dễ gây hiểu nhầm cho thành viên, nhất là thành viên mới không biết chương trình Avao, cẩn thận khi viết bài bạn nhé.
Thân.[/quote]

Sorry bạn mình sẽ rút kinh nghiệm. Bài mình chổ nào là spam và không đúng topic vậy?

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
pquyen đã viết:
Trích dẫn

Trangvitgioi em báo cáo chi tiết số tiền chi thực tế tháng 8, 9 nhé!
Thân.

@ Anh Pquyen: dragonfly phụ trách báo cáo thu chi và quỹ nồi cháo Quảng Trị, em ấy đã cập nhật tại đâytại đây rồi anh nhé.

trinhtienqtri đã viết:
Trích dẫn
Một chuyến du lịch Avao thật thú vị, hấp dẫn và rất ly kỳ.
Những con đường vào các điểm trường chỉ có 1 không 2. ACE nào muốn khám phá thì 29/10 này nhé.

@ Trinthienqtri: Bạn vui lòng viết bài vào đúng topic, tránh spam topic này. Hơn nữa chuyến đi Avo là chương trình đến với học sinh nghèo miền núi, đó không phải là chuyến du lịch vui chơi. Bạn viết vậy rất dễ gây hiểu nhầm cho thành viên, nhất là thành viên mới không biết chương trình Avao, cẩn thận khi viết bài bạn nhé.
Thân.

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
ngoduyhung đã viết:
Trích dẫn
Tiếc là mình mới biết diễn đàn này từ ngày các bạn đến với A Vao, hi vọng lần tới sẽ vui hơn.

Hy vọng bạn sẽ gặp lại bạn.

Ngủ rồi cactuswhite

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
chúc chương trinh thành công ........
mọi người cô gang lên nao...
:)

Ngủ rồi ngoduyhung

Tiếc là mình mới biết diễn đàn này từ ngày các bạn đến với A Vao, hi vọng lần tới sẽ vui hơn.

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Một chuyến du lịch Avao thật thú vị, hấp dẫn và rất ly kỳ.
Những con đường vào các điểm trường chỉ có 1 không 2. ACE nào muốn khám phá thì 29/10 này nhé.

Ngủ rồi pquyen

Chào cả nhà.

Em Luckystar được giao nhiệm vụ giữ tiền chi tiêu của NC QT (Pen là thủ quĩ). Để tạo điều kiện thuận lợi và chủ động việc chi tiêu cho hoạt động NC tại đây, BQT quyết định, bất cứ lúc nào Luckystar cũng giữ một khoản tiền mặt cố định là 5.000.000 (đã chuyển rồi!), nghĩa là hàng tháng thủ quĩ Pen sẽ chi số tiền chi tiêu thực tế ở NC QT, kể từ tháng 8/2011.

Trangvitgioi em báo cáo chi tiết số tiền chi thực tế tháng 8, 9 nhé!

Thân.

Ngủ rồi roa456

trinhtienqtri đã viết:
Trích dẫn
AE chuẩn bị tinh thần đi du lịch Avao nha.
7 thành viên đi Avao: tannhungkhongphe, kimdungdh84, A.Hóa, A.Phong, Đào Đào, dragonfly và mình, còn luckystar sẽ sắp xếp công việc cố gắng tham gia.
Những ai muốn đăng ký đi thì nhanh nhanh alo cho mình hoặc A.Hóa.
Thứ 3 ngày 11/10/2011 xuất phát vào lúc 5h.

chúc mọi người có chuyêns đi thành công. lúc nào đi về thông báo lại cho mình biết nhé ;)

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
AE chuẩn bị tinh thần đi du lịch Avao nha.
7 thành viên đi Avao: tannhungkhongphe, kimdungdh84, A.Hóa, A.Phong, Đào Đào, dragonfly và mình, còn luckystar sẽ sắp xếp công việc cố gắng tham gia.
Những ai muốn đăng ký đi thì nhanh nhanh alo cho mình hoặc A.Hóa.
Thứ 3 ngày 11/10/2011 xuất phát vào lúc 5h.

Ngủ rồi penguin

luckystar đã viết:
Trích dẫn
a pen ơi em đã chuyển cho anh 2.5 M của:

Anh NguyenCan 500k
Chi PhamThiOanh 2000k

a kiểm tra dùm em nha

Cảm ơn Luckystar, quỹ đã nhận được tiền em chuyển.

Ngủ rồi roa456

mọi ngươi oi! ở đây trơi đang mưa ca ngày không làm việc gì đc cả, mình nhớ mọi người wa. :blink:
mọi người cố gắng thu xếp thời gian quyên góp áo ấm để kịp thời chung tay với DD hoàn thành chương trình nay nhé. chúc cả nhà thanh công. yêu và nhớ mọi người nhiều :kiss: