Tác giả Chủ đề: Quảng Nam - Trần Công Dư - Mong được hỗ trợ vay vốn  (Đã xem 11060 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Bác Mgocthao sẽ cho bạn Drdutran vay 30 triệu trong đợt vay này các bạn nhé.

@Drdutran : Cháu nhắn cho 6x thông tin tài khoản của cháu nhé (ĐT 6x: 0916092600)

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc Drdutran hoàn thành tốt năm học này.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Kính gởi quý  Bác, Cô Chú trong Đại gia đình Người Tôi Cưu Mang.
        Đầu tiên Con xin chân thành cảm ơn Đại gia đình đã giúp đỡ cho Con  rất nhiều trong thời gian vừa qua!
        Với số tiền 30.000.000 đ (30 triệu đồng) nhận được từ quỹ từ thiện, chương trình Đầu tư cho tương lai, Con đã dành 1/3 để theo học khóa Siêu âm tim trong chương trình đào tạo Sau đại học, khoản tiền còn lại Con dùng để trang trãi cho sinh hoạt hằng ngày trong năm học vừa rồi.
Năm học mới lại đến, Con kính gởi thư này đến quý Bác, Cô Chú, kính mong nhận được sự giúp đỡ của Đại gia đình để con tiếp tục theo học chương trình Bác sĩ Nội trú, chuyên ngành Nội khoa.
Con kính mong tiếp tục nhận được khoản trợ giúp: 30.000.000  đ/ năm. Với dự định đăng ký học thêm khóa  Điện tâm đồ (chi phí 7 triệu/khóa) nhằm phục vụ cho công việc sau này, khoản tiền còn lại Con sẽ dành cho sinh hoạt hằng ngày và việc học ở trường.
Con mong sẽ nhận được sự hỗ trợ của đại gia đình ạ.
Một lần nữa, Con xin chân thành cảm ơn Quỹ từ thiện đã giúp đỡ Con trong thời gian vừa qua ạ.
        Chúc quý bác, Cô Chú mạnh khỏe, hạnh phúc, đat được nhiều thành công trong công việc.
        Kính chào quý Bác, Cô Chú.
                         Con
               Trần Công Dư

The following users thanked this post: phuclehuu, naydjrueng

Ngủ rồi YeuThuong

Chúc Drdutran luôn đạt thành tích tốt trong quá trình học tập .

Thân mến.

Ngủ rồi drdutran

Dạ cháu xin kính chào quý Bác, Cô Chú, Anh Chị trong đại gia đình Nguoitoicuumang.
Tuần vừa rồi Cháu đã được nhận đợt cho vay thứ 2, với số tiền 15.000.000 vnđ, từ ngân hàng heartbank, đề mục đầu tư cho tương lai từ phía đại gia đình ạ.
Cháu dự định sẽ sử dụng số tiền này để trang trải cho khoản thời gian theo học sắp tới tại Nhà trường.
Cháu xin báo cáo về việc sử dụng số tiền vay đợt 1 vừa rồi, cháu đã đăng ký theo học và được cấp chứng chỉ học phần Siêu âm tim như mục đích ban đầu ạ.
Cháu xin chân thành cảm ơn quý Bác, Cô Chú, Anh Chị đã giúp đở cháu. Cảm ơn đại gia đình Nguoitoicuumang đã tin tưởng và đồng ý hổ trợ cháu trong thời gian vừa qua ạ!

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

The following users thanked this post: phuclehuu, naydjrueng

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
TG đăng hình bạn Dư rút tiền đợt 02

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Trường Giang đăng lại hình giúp Khánh Chi

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

Ngủ rồi Khánh Chi

Chủ nhật vừa rồi đã làm hợp đồng và gửi đến anh Dư là 15 triệu đồng rút trước. còn 15 triệu sẽ rút khi cần. và hiện 15 triệu còn lại đang gửi ở chị Ly ạ. Em cảm ơn!

Ngủ rồi drdutran

Dạ, em xin cảm ơn Bác banbe6x và quý Cô Chú, anh chị trong đại gia đình ạ

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Dạ, Khánh Ly đã nhận 30.000.000VND rồi ạ, Sáng chủ nhật Ly cùng mọi người sẽ trao đến em Dư Ạ.
Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Vịt đã chuyển 30.000.000dd vào tk doankhanhly, chị kiểm tra và xác nhận giùm Vịt. Cảm ơn chị

Chúc em drdutran học tập tốt sớm hoàn thành giấc mơ của mình.

Thân

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Sự phấn đấu và thành tích học tập của Drdutran rất đáng ngưỡng mộ,  đa số chúng ta đều mong bạn ấy thành công trong lĩnh vực cao quý này và đại gia đình NTCM chúng ta sẽ đồng hành cùng Drdutran.

Chúng ta sẽ xuất quỹ \" Heart bank - Đầu tư cho Tương lai \" cho bạn Drdutran vay 30,000,000đ để đóng học phí cũng như chi phí sinh hoạt cho năm học bác sĩ nội trú thứ nhất các bạn nhé.

@Trangvitgioi : Em chuyển đến Đoankhanhly 30,000,000đ để các bạn khu vực Huế trao tới Drdutran khoản vay này.

Nhờ các bạn khu vực Huế tổ chức buổi gặp mặt thân mật và ấm cúng dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi vầm

• MC Hoàng Dũng
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Một bác sĩ thực thụ của tương lai gần. Biết đâu tương lai chúng ta sẽ là bệnh nhân của em Dư thì sao?
Vầm cũng cầu mong ước mơ của em dư sẽ trỡ thành hiện thực., mong ace em NTCM , cũng như MTQ và những tấm lòng thiện nguyện của mọi người sẽ là động lực thúc đẩy ý chí của em dư  thì sao?
Thân mến!

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Mong mọi người chung tay cho khoản vay 30tr của em để Dư yên tâm tiếp tục hoàn thành khoá học.
Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi mgocthao

Mthao đã đến nhà E  Đúng như Em đã trình bày Mong E được vay đủ số tiền trên để thực hiện ước mơ của mình

Hình ảnh

The following users thanked this post: phuclehuu

Ngủ rồi be-buti

Mong Ban điều hành cố gắng giúp đỡ bạn Dư, nghề bác sỹ là một trong những nghề tạo phước, Nếu bạn Dư có đọc quyển sách Hành trình về phương Đông của Giáo sư Spalding người Anh sẽ biết một bác sỹ có tâm, có y đức trong điều trị bệnh đều có thiên thần theo hỗ trợ trong điều trị bệnh mà người ta thường nói bác sỹ đó mát tay.