Tác giả Chủ đề: Giao Thừa Ấm 2012  (Đã xem 12515 lần)

Ngủ rồi minhtran

Trả lời #56 vào: 18-01-2012 04:54:41
Minh kg co xe nen can di chung voi ai do, co the dang ky duoc thap tung doan di phat qua duoc kg vay?  Neu duoc thi minh se tap trung tai nha bac 6x vao toi hom do luon.  Cam on nhieu.

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #55 vào: 17-01-2012 19:31:11
@minami: bác yên tâm, có người và xe là tốt rồi, năm ngoái Yugi cũng như bác, hình như cũng chở đc 7,8 phần. Bác cứ mạnh dạn đăng kí đi :)
@Ha4ever: chị nói đúng rồi, 10h chi tham gia cùng 1 nhóm nào đó vẫn ok mà,vì thường khu vực quanh trung tâm TP thì đi đến hơn 12h lận (năm ngoái nhóm a Lehung,c Tieuhuongduong, Tommy, Moon,.. và em), vì đi dọc trên đường, gặp người nào cần thì phát chứ ko theo list :),nhưng em nghĩ chị ko nên đăng kí, vì đăng kí là để có danh sách tham dự ban đầu để phân chia người + khu vực để phân phối quà cho dễ thôi :P.

Ngủ rồi Ha4ever

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #54 vào: 17-01-2012 16:39:10
Meokitty đã viết:
Trích dẫn

@Ha4ever : CT của mình sẽ diển ra từ 7g tối đến gần giao thửa mà bác chỉ rãnh sau 10g nên em không đăng ký 4 người của bác. Bác thu xếp nếu tham gia được thì cho em biết nhé.

Bạn Meokitty ơi, mọi người sẽ phát quà theo list đã có hay chỉ chia khu vực rồi mạnh ai nấy đi, gặp người nào phát cho người đó? (xin lỗi năm trước mình không tham gia nên không biết). Mình cũng chưa hiểu nếu mình chỉ tham gia được sau 10h thì tại sao không được đăng ký vì thấy mọi người cũng chia theo khu vực, đi theo nhóm người chứ có tất cả cùng đi 1 lúc 1 đường đâu. Mặc khác lúc 10h mình có thể tham gia chung với nhóm nào đó và phát tiếp quà cũng được mà?
Bạn giải thích thêm giúp mình với.
Cảm ơn,

Ngủ rồi nikecrcc

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #53 vào: 17-01-2012 15:57:20
Phần quà gồm 1 lon nước ngọt + 1 gói bánh nhỏ, Thanh cập nhật lại là bên Pouchen họ nhất trí ủng hộ 150 phần. \\\"hiện vật\\\" sẽ được chuyển đến 125 Xô Viết Nghệ Tĩnh trước thứ 6 tuần này. Cộng với phần ủng hộ của bạn Luca thì chúng ta ổn để làm 200 phần quà :-)

Thanh đăng ký dùm Bạn Ái Như (Email:  ainhu_ericson@yahoo.com.vn) đăng ký ủng hộ 20 lì xì. Vậy là chúng ta có đủ 200 lì xì luôn rồi, nếu có đủ nhân sự để chạy chương trình 200 phần quà :-)

v/v xác nhận Nhân sự tham gia:

Nhóm Nikecrcc & Hindori có 8 người, sẽ đi khu vực Q2 / Bình Thạnh (khu cầu Bình Lợi/ Bình Triệu)/ Thủ Đức.

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #52 vào: 17-01-2012 12:30:41
Xin đăng ký thêm:
_fullmoon
_Tieuhuongduong
_tommyleewrong
_Goldgragon

Ngủ rồi minami

• Tích Cực
  • **
  • Thích 2
Trả lời #51 vào: 17-01-2012 12:11:05
Mình chưa tham gia phát quà bao giờ nên xin hỏi thăm các bạn, một người,một xe thì khả năng sẽ phát được bao nhiêu phần quà ạ?

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #50 vào: 17-01-2012 11:56:17
asian đã viết:
Trích dẫn

1. Meokitty: 1
2. Dang Yen: 1
3. Ha4ever: 1
4. Nikecrcc: 8
5. Asian: 3
6. 6x :3
7. lehung73 :1
8. ......

Thân,

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #49 vào: 17-01-2012 11:40:53
Hôm nay đã là 17/1 rồi mà nhân sự đăng ký phát quà không có gì tăng thêm. Meokitty tam thời chốt lại việc chuẩn bị 180 phần quà trước. Nếu có thêm nhiều bạn đăng ký phát quà nữa thì mình sẽ tăng thêm 20 phần nữa nhé cả nhà.

Em gởi file tổng hợp chương trình đính kèm. Các bác mở ra xem dùm em. Chiều nay em sẽ tiến hành đặt 180 cái bánh chưng & và mua thêm mấy túi kẹo to để chia ra bỏ vào 180 phần quà.

@Ha4ever : CT của mình sẽ diển ra từ 7g tối đến gần giao thửa mà bác chỉ rãnh sau 10g nên em không đăng ký 4 người của bác. Bác thu xếp nếu tham gia được thì cho em biết nhé.

@Nikecrcc & Luca : Cảm ơn anh chị đã nhiệt tình ủng hộ CT. Do nhân sự phát quà còn chưa đủ nên 20 phần còn lại của CT mong các bác tạm giữ dùm em. Nếu đến thứ 5 mà số người đăng ký tăng thêm thì mạn phép các bác tiếp tục ủng hộ em nhé.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #48 vào: 17-01-2012 09:12:33
Chào cả nhà !
Nhà 6x đủ chỗ để tập kết và sắp xếp 200 phần quà .
Điều thuận lợi lớn nhất là luôn có người đón nhận hàng tập kết bất cứ lúc nào trong ngày cho nên năm nay chúng ta sẽ lại chọn điểm xuất phát tại nhà của 6x nhé .
Hiện nay có 2 phần cần khẩn trương cập nhật thường xuyên để mọi người tiện theo dõi và đăng ký tham gia :
1- Danh sách quà tặng ( Đã và chưa có sự ủng hộ ) : Nhờ Moon mũm mĩm lập dùm .
2- Danh sách thành viên đăng ký tham gia : Nhờ các bạn đăng ký để Asian lập danh sách và dự kiến phân khu vực phát quà để tránh sự chồng tréo .
Thân.

asian đã viết:
Trích dẫn
...các bạn đăng ký để tiện bề theo dõi và phân chia khu vực phát quà.
Mong cả nhà cho đăng ký:

1. Meokitty: 1
2. Dang Yen: 1
3. Ha4ever: 1
4. Nikecrcc: 8
5. Asian: 3
6. ...

PS: Bác 6x là ủy ban thường trực rồi nên em hỏng mạnh tay đề tên vào  :P

Thân,

6. 6x : 3

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Ha4ever

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #47 vào: 17-01-2012 08:10:36
Cả nhà ơi hôm nay là thứ tư rồi đấy, chỉ còn mấy ngày nữa thôi. Mong chủ xị chương trình sơ kết tiền và quà, thông báo kế hoạch gói quà và phát quà luôn nhé để mọi người có thể sắp xếp thời gian tham gia.
Việc điểm tập kết thứ 2 nếu cần, hiện có 2 option là ở Q10 và Q3, ban chủ xị cũng quyết định sớm luôn để còn kịp chuẩn bị đón tiếp mọi người nhé!
Cám ơn.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #46 vào: 16-01-2012 22:24:10
Anh Quân Nguyễn, bạn của Thaidzuy xin ủng hộ 250,000 VND, hy vọng góp được 10 cái bánh chưng trong Giao thừa ấm với các anh chị Sài Gòn.

Thaidzuy sẽ chuyển ngay cho Thủ quỹ Penguin.

Chân thành cảm ơn cả nhà,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi michele_du

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #45 vào: 16-01-2012 10:11:30
Michele da chuyen 2trieu vao tk cua penguin cho chg trinh GTA. Hy vong van kip dong gop 1 chut xiu cho chuong trinh.

Le Van Luca

• bạn
Trả lời #44 vào: 16-01-2012 09:27:14
Chào Bác Thủ quy , mình đã chuyển tiền ngay thu 7 rồi nhé,
Cám ơn,

Le Van Luca

• bạn
Trả lời #43 vào: 16-01-2012 09:22:09
Chao ca nha,
Nhu vay thi minh da co 180bao \\\"lixi\\\" & 200 phan qua. Minh se gop them 20 bao lixi nua cho du 200 de moi goi qua deu co bao \\\"lixi\\\". Tong cong minh xin gop 90 bao lixi.

Ve dia diem chia qua, neu can them mot dia diem nua thi minh co mot nha o Quan 3 (cho Vuon Chuoi) co the lay lam mot dia diem thu 2 nen anh em can. Nhung co dieu minh di lam, nen co gi thi dien thoai cho minh nhe, minh se giao chia khoa cho cac bac, neu khong thi buoi toi minh ranh co the phu cac bac duoc duoc.

Bac Meokitty nua chua van dong duoc them 50 phan nuoc ngot thi minh ung ho luon de chot lai so luong luon.
Than
Luca - 0918733964

Ngủ rồi Ha4ever

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Trả lời #42 vào: 16-01-2012 08:58:20
Cả nhà ơi, nếu cần có thể tập kết thêm tại nhà em, Q10, bên cạnh nhà bác 6x ở Bình Thạnh, vì vừa để phân bổ quà cho nhiều khu vực vừa hạn chế di chuyển quá xa trong tình hình có thể kẹt xe đêm giao thừa, ko biết mọi người nghĩ thế nào? Có gì báo sớm (meokitty có số của em rồi, phone cho lẹ) để em chuẩn bị ạ.
Em đăng ký phát quà, nhưng phải sai 10h nhen (vì em còn đi Lễ Giao Thừa nữa), nhà em đi 2 xe 4 người nha!