Tác giả Chủ đề: Điện Minh, Điện Bàn - anh Nhân - Vợ liệt giường, chồng tật nguyền 2 con nhỏ  (Đã xem 22567 lần)

Ngủ rồi quangduy

Chào cả nhà.
Khá lâu rồi qduy không xuống xem tình hình nhà a Nhân vì vài lý do riêng, mong cả nhà thông cảm. Việc xây quán, qduy chỉ theo dõi đến lúc đổ các cây trụ và mua đòn tây (qduy bị tai nạn nằm viện gần 1 tháng). Sau đó có hỏi về hoàn cảnh thông qua người bạn thì mới biết Vợ con anh đau liên tục và Tết vừa rồi phải đón Tết trogn bệnh viện. Đthoại của aNhân gọi cũng ko được mặc dù qduy có mua cho anh 1 cái mới! Tình hình là vậy, qduy chưa sắp xếp được tgian để đến xem. Thân!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Năm ngoái QuangDuy bị tai nạn xe khá nặng phải điều trị thời gian dài mới bình phục nên không thể theo dõi một số hoàn cảnh.
Lại là lỗi trong việc Theo Dõi Cưu Mang .

Nhờ anh em khu vực Quảng Nam giúp dùm.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi le phung

banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà !

Việc cho Gia đình anh Nhân vay Heart Bank để kinh doanh đã được các thành viên đăng ký như sau:

- Michele_du và Gia đình cho vay 1,000,000đ.
- Le Phung cho Gia đình anh Nhân vay 2,000,000đ.

Chúng ta sẽ xuất quỹ Heart Bank cho Gia đình anh Nhân vay 2,000,000đ

@Thocon: Em chuyển tới Quangduy 5,000,000đ để nhờ bạn ấy và các bạn khu vực Quảng nam thay mặt NTCM trao cho Gia đình anh Nhân dùm.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc vợ chồng anh Nhân kinh doanh thành công, ổn định cuộc sống.

Thân.

Chào cả nhà!
LP đã chuyển 2,000,000đ vào Quỹ để cho gia đình anh Nhân vay kinh doanh từ Tháng 9/2014. Đến nay đã hơn 1 năm mà vẫn ko biết tin tức gì về việc kinh doanh của gia đình anh Nhân. Mong sớm biết tin tức của gia đình anh!
Cám ơn cả nhà!

Ngủ rồi ruacon_xd

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Đã lâu không có thông tin của gia đình anh Nhân, mong Quangduy và các thành viên khu vực Quảng Nam sắp xếp ghé thăm cập nhật tình hình giúp cả nhà ạ!
Chúc cả nhà sức khỏe :)

Ngủ rồi quangduy

Chào cả nhà, qduy đã trao 1tr đến gia đình anh. Hình ảnh nhờ yugidazai đăng giúp. Thân!

Ngủ rồi quangduy

qduy đã nhận tiền trong tkhoan và sẽ chuyển đến gia đình anh Nhân. Căm ơn Ruanch8ng, cảm ơn cả nhà chung tay!

Ngủ rồi be-buti

banbe6x đã viết:
Trích dẫn
ruanch8ng đã viết:
Trích dẫn
Em đã chuyển 1,000,000đ vào tài khoản của chị Phượng. Nhờ chị chuyển giúp số tiền trên đến tay anh chị Nhân. ...

Thocon chuyển tới Quangduy 1,000,000đ để nhờ bạn ấy trung chuyển tới gia đình anh Nhân giúp Ruanch8ng.

Xin cảm ơn sự chung tay của Ruanch8ng và cả nhà. Mong vợ chồng anh Nhân sớm ổn định cuộc sống.

Thân.

Cám ơn bạn Ruanch8ng đã giúp đỡ vợ chồng anh Nhân

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
ruanch8ng đã viết:
Trích dẫn
Em đã chuyển 1,000,000đ vào tài khoản của chị Phượng. Nhờ chị chuyển giúp số tiền trên đến tay anh chị Nhân. ...

Thocon chuyển tới Quangduy 1,000,000đ để nhờ bạn ấy trung chuyển tới gia đình anh Nhân giúp Ruanch8ng.

Xin cảm ơn sự chung tay của Ruanch8ng và cả nhà. Mong vợ chồng anh Nhân sớm ổn định cuộc sống.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi quangduy

ruanch8ng đã viết:
Trích dẫn
Em đã chuyển 1,000,000đ vào tài khoản của chị Phượng. Nhờ chị chuyển giúp số tiền trên đến tay anh chị Nhân. Em xin cảm ơn!

Trường hợp này qduy nhận trung chuyển đến gia đình anh. Thân

Ngủ rồi quangduy

Chào cả nhà,
Gia đình anh Nhân sắp đến được xã hỗ trợ 1 con bò (chương trình này được lên kế hoạch nhưng vẫn chưa triển khai vì còn trong giai đoạn mùa mưa bão). Hiện nay, qduy đã đặt giúp anh 1 số hàng để bán đồ lưu niệm trong đợt tết này, đồ lưu niệm này gồm các tấm gỗ được khắc laser lên đó. Nhân tiện đây, qduy đề xuất cho trường hợp anh Nhân, cụ Hối...(gồm 5 trường hợp), mỗi gia đình 1 tấm chăn trong đợt gió lạnh này (trị giá khoảng 300k/tấm). Mong cả nhà chung tay!

Ngủ rồi yugidazai

Mong a quangduy giúp cập nhật thêm về tình hình vợ chồng anh Nhân và nhờ TDP duyệt để a quangduy có thể chuyển tiền CMKTX từ ruanch8ng đến anh chị ạ :)
Xin cám ơn.

ruanch8ng

• bạn
Em đã chuyển 1,000,000đ vào tài khoản của chị Phượng. Nhờ chị chuyển giúp số tiền trên đến tay anh chị Nhân. Em xin cảm ơn!

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
ruanch8ng đã viết:
Trích dẫn
Em muốn chung tay với mọi người ủng hộ vợ chồng anh Nhân này thì chuyển khoản vào tài khoản nào ạ? Nhờ mọi người hướng dẫn. Em xin cảm ơn!
Mọi khoản ủng hộ KTX bạn ruach8ng chuyển khoản vào TK của Thủ Quỹ điễn đàn nguoitoicuumang.com nhé, sau đó thủ quỹ sẽ chuyển tiền cho các thành viên trung chuyển để chuyển tới gia đình anh Nhân.
---------------------------
Thông tin TK Thủ Quỹ Thocon:
Tên TK: Trần Thị Kim Phượng
Số tài khoản: 0061001043010 - Vietcombank Nha Trang
ĐT: 091 348 9159
Khi chuyển khoản bạn nhớ ghi rõ nội dung chuyển khoản là tên người ủng hộ - ủng hộ TH nào để Thủ Quỹ tiện việc thống kê cập nhật nhé.

Cảm ơn bạn!
Thân!

Người với người sống để yêu nhau !

ruanch8ng

• bạn
Em muốn chung tay với mọi người ủng hộ vợ chồng anh Nhân này thì chuyển khoản vào tài khoản nào ạ? Nhờ mọi người hướng dẫn. Em xin cảm ơn!

Ngủ rồi yugidazai

a quangduy gặp trục trặc ko thể vào diễn đàn, nên nhờ Yugi thông báo trước với cả nhà ạ :)
\\\" tình hình là các vật liệu đã đặt mua xong, tuy nhiên anh Nhân nói là để sau tháng 10 AL lợp mái để tránh trường hợp bão vào phá hoại (thông thường sau tháng 10AL lúc đó thời tiết mới ổn định)\\\"