Tác giả Chủ đề: Giải đáp vướng mắc trên Diễn đàn  (Đã xem 44309 lần)

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #12 vào: 03-05-2010 16:12:43

Cám ơn lehung73 nhiều nha à lehung73 có thể tạo một chuyên mục hướng dẫn gõ tiếng việt có dấu cho các thành viên mới được không
 Nhiều thành viên nhà mình vẫn gõ không dấu khó đọc quá
 Chân thành cảm
ơn

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #11 vào: 26-04-2010 21:31:29
ONG GIA đã viết:
Trích dẫn
mọi người nhà mình có thể hướng dẫn lại cách chọn màu, chọn kiểu chữ trên thanh công cụ không
 lehung73 đã hướng dẫn nhưng mình chọn mãi mà không được      
                  cám ơn các bác nhiều lắm

chào bạn...chắc là bạn đang dùng trình duyệt IE phải ko..bây giờ bạn có hai cách ..một là theo như hướng dẫn của asian để đc hỗ trợ tốt nhất..hai là nếu bạn vẫn thích xài IE thì bạn có thể dùng cách sau..nếu muốn tô màu cho đoan văn nào đó trong bài viết..bạn hãy click chuột vào công cụ rồi chọn màu ,chọn kiểu chữ trước..sau đó bạn hãy nhập đoạn văn bản đó vào dấu nháy đang nằm giữa hai đoạn code nha...như vậy là trình tự mình sẽ làm ngược lại với cách mà trước đó mình đã hướng dẫn nha bạn..(cách đó chỉ dùng cho firefox)..chúc bạn thành công

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #10 vào: 25-04-2010 14:32:39
Trên nick hiển thị là số lần đượ cảm ơn ấy là như thế nào vậy nhà mình có thể chỉ giùm được không

Sunyata

• bạn
Trả lời #9 vào: 25-04-2010 01:04:21
vào thẳng mục đề chứa topic đó ( ví như mục \\\"Địa chỉ cần xác minh\\\" chẳng hạn) sẽ thấy được số lần xem thôi anh Pquyen ui  :lol:

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #8 vào: 25-04-2010 00:36:41
Các bác ơi! muốn xem mức độ  quan tâm của các thành viên tới một topic  nào đó thì xem ở đâu ạ(số lần xem)?

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #7 vào: 23-04-2010 18:58:22
Cám ơn asian nhiều nha ONG GIA sử dụng internet exploreex

Ngủ rồi asian

Trả lời #6 vào: 22-04-2010 23:37:51
@ ONG GIA: Hiện tại, bạn dùng IE (Internet Explorer) hay chương trình nào khác để vào diễn đàn vậy?

Bạn có thể sử dụng trình duyệt Mozila Fire Fox để vào diễn đàn cho sướng nè. Vào đây mà download nhé.

Chúc bạn thành công!

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #5 vào: 22-04-2010 14:25:33
mọi người nhà mình có thể hướng dẫn lại cách chọn màu, chọn kiểu chữ trên thanh công cụ không
 lehung73 đã hướng dẫn nhưng mình chọn mãi mà không được      
                  cám ơn các bác nhiều lắm

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #4 vào: 22-04-2010 13:55:04
cám ơn pquen va asian  nhiều nha ONG GIA đã cài đặt được rồi

Ngủ rồi asian

Trả lời #3 vào: 19-04-2010 22:26:09
@ ONG GIA: Mời bạn vào đây xem hướng dẫn nhé.

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #2 vào: 19-04-2010 18:52:28
Chào bác ong gia

Bác đăng nhập, vào Hồ sơ cá nhân, trong phần Cài đặt-Chỉnh sửa chọn Thông tin cá nhân.Màn hình hiện ra Thông tin cá nhân, có phần Signature ở dưới, bên cạnh có ô chữ nhật là nơi viết chữ ký. Bác có 300 ký tự để thể hiện chữ ký riêng của mình nhé!

Bác download phần mềm viết tiếng Việt phổ biến, tiện dụng và nhẹ ký nhất là Unikey. Phần mềm này hỗ trợ nhiều kiểu gõ TV như VNI, TELEX...

Thân.!

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #1 vào: 19-04-2010 15:49:26
Nhà mình có ai chỉ giùm cho ONG GIA biết được không
 Giờ mình muốn chèn chữ ký vào cuối mỗi bài viết thì làm ngư thế nào
 ONG GIA  để ý thấy trên dd mới nhà mình không có mục hướng dẫn gõ tiếng việt trên dd như ở nhà cũ vậy có thể cài đặt cho phần này được không