Tác giả Chủ đề: Hoàng Trạch, Bố Trạch - GĐ Chị Hân Không Muốn Con Bỏ Học  (Đã xem 19680 lần)

Ngủ rồi yugidazai

Chao cả nhà,

Người nhà yugi đã chuyển tiền 500k CMTX tháng 3 đến chị Hân. nhờ  Ngà Trần thông báo giúp Yugi ạ :)

Xin cám ơn.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=91675
Trích dẫn của: \"banbe6x\" post=91096
Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=90874
...
Còn các khoản đóng góp tiền học đầu năm của ba em nhỏ vẫn cứ dây dưa chưa nộp được, các cô thầy vẫn hỏi nhắc suốt nên chị có đi vay được 1 triệu với lãi suất 17k/tháng để nộp cho em Thương tạm. Đến nay cũng sắp hết học kì 1 rồi mong cả nhà quan tâm giúp đỡ mẹ con chị ạ !

1, Em Thương: 2.270.000 đ
2, Em Anh: 1.335.000 đ
3, Em Hùng: 1.135.000 đ

Tổng: 4.740.000 đ

Chúng ta điều chuyển khỏan tiền tồn của chương trình Miền Bắc - NTCM - Tiếp sức Mùa thi 2014    qua để đóng học phí cho các bé.

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Nhờ chú 6x và tổ điều phối xem dùm ạ !

6x đã bỏ sót việc nhắn Thocon thực hiện việc chuyển 4,740,000đ trong số tiền tồn của chương trình Miền Bắc - NTCM - Tiếp sức Mùa thi 2014  qua giúp gia đình chị Hân.

Xin lỗi chị Hân và cả nhà.

@Thocon : Em chuyển 4,740,000đ đến Ngà Trần để nhờ bạn ấy  đóng học phí  cho các cháu dùm.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
Trích dẫn của: \"yugidazai\" post=91685
Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=91672
Chào cả nhà !
Trích dẫn của: \"yugidazai\" post=91565
Chào cả nhà,

Người nhà yugi đã chuyển tiền CMTX tháng 1 vào tuần trước, nhờ Ngà Trần thông báo chị Hân giúp Yugi ạ :)

Xin cám ơn.

Tuần trc c Hân có gọi điện báo với NT là đã nhận đc 500k tiền CMTX tháng 1 của a Yugi rồi, c có gửi lời cảm ơn a và dđ!  
Hôm qua chị cũng có gọi điện cho NT thông báo có nhận đc 1 triệu (vì điện thoại của c bị vỡ màn hình nên ko đọc được nội dung chuyển tiền) c đã đi rút và nộp học phí bớt cho các con. Chị gửi lời cảm ơn dd và chúc mn sk ạ !

Hi Ngà Trần, nhờ bạn thông báo giúp c Hân đó là tiền Yugi nhờ người nhà chuyển CMTX tháng 2 + 500k gửi chị Hân ăn Tết :)

Xin cám ơn.

Thay mặt gia đình chị Hân cảm ơn a yugi và gđ ạ! EM sẽ thông báo lại với c Hân! Chúc a , gđ và  dd ăn tết vui vẽ ạ !

Ngủ rồi yugidazai

Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=91672
Chào cả nhà !
Chào cả nhà,

Người nhà yugi đã chuyển tiền CMTX tháng 1 vào tuần trước, nhờ Ngà Trần thông báo chị Hân giúp Yugi ạ :)

Xin cám ơn.

Tuần trc c Hân có gọi điện báo với NT là đã nhận đc 500k tiền CMTX tháng 1 của a Yugi rồi, c có gửi lời cảm ơn a và dđ!  
Hôm qua chị cũng có gọi điện cho NT thông báo có nhận đc 1 triệu (vì điện thoại của c bị vỡ màn hình nên ko đọc được nội dung chuyển tiền) c đã đi rút và nộp học phí bớt cho các con. Chị gửi lời cảm ơn dd và chúc mn sk ạ !

Hi Ngà Trần, nhờ bạn thông báo giúp c Hân đó là tiền Yugi nhờ người nhà chuyển CMTX tháng 2 + 500k gửi chị Hân ăn Tết :)

Xin cám ơn.

Ngủ rồi Ngà Trần

Trích dẫn của: \"banbe6x\" post=91096
...
Còn các khoản đóng góp tiền học đầu năm của ba em nhỏ vẫn cứ dây dưa chưa nộp được, các cô thầy vẫn hỏi nhắc suốt nên chị có đi vay được 1 triệu với lãi suất 17k/tháng để nộp cho em Thương tạm. Đến nay cũng sắp hết học kì 1 rồi mong cả nhà quan tâm giúp đỡ mẹ con chị ạ !

Chúng ta điều chuyển khỏan tiền tồn của chương trình Miền Bắc - NTCM - Tiếp sức Mùa thi 2014    qua để đóng học phí cho các bé.

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Thân.

Nhờ chú 6x và tổ điều phối xem dùm ạ !

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
Chào cả nhà,

Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,

Xin cám ơn.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Anh Banbe6x điều phối chuyển tiền vào TK chị Hân hoặc Ngà Trần luôn anh nhé.

Thân.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
...

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Anh Banbe6x điều phối khoản tồn \"CT Tiếp sức mùa thi Hà Nội 2014\" (tồn 26.664.000đ) sang giúp chị Hân đóng học phí nhé. THanks anh.

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !

Trích dẫn của: \"yugidazai\" post=90600
Chào cả nhà,
người nhà Yugi đã chuyển CMTX tháng 11,và 12 (500k/tháng) đến chị Hân. Nhờ Ngà Trần thông báo giúp Yugi ạ :)
Xin cám ơn.

Em đã thông báo với chị Hân và c đã rút tiền CM hàng tháng rồi ạ ! Chị cho biết mấy hôm trước em Phương mới nhập viện mổ lấy đinh ở cánh tay bị gãy hồi đầu năm, vừa mới xuất viện hôm thứ 3 vừa rồi, tuy được bảo hiểm chi phí 100% tiền viện phí nhưng may nhờ có khoản tiền CM tháng 12 nên chị mới có lo chi phí ăn uống đi lại khi Phương nằm viện. Những ngày thời tiết đẹp và ko đau ốm chị vẫn đi mua ve chai kiếm thêm sh phí cho cả nhà .Còn các khoản đóng góp tiền học đầu năm của ba em nhỏ vẫn cứ dây dưa chưa nộp được, các cô thầy vẫn hỏi nhắc suốt nên chị có đi vay được 1 triệu với lãi suất 17k/tháng để nộp cho em Thương tạm. Đến nay cũng sắp hết học kì 1 rồi mong cả nhà quan tâm giúp đỡ mẹ con chị ạ !

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
người nhà Yugi đã chuyển CMTX tháng 11,và 12 (500k/tháng) đến chị Hân. Nhờ Ngà Trần thông báo giúp Yugi ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi ruacon_xd

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=90361
Hi cả nhà !
Trích dẫn của: \"trangvitgioi\" post=90053
Trích dẫn của: \"Ngà Trần\" post=89980
Chào cả nhà !
Trích dẫn của: \"trangvitgioi\" post=89869
Hi Ngà Trần,

Các con chị Hân có được giảm học phí không em? Chứ mức học phí thì quả là gánh nặng rất lớn với chị. Em kiểm tra giúp nhé. Thanks em.

Hôm nay em đã tìm hiểu và dc biết về khoản thu tiền học phí của các em Thương 315k, hai em Anh và Hùng 225k các em chỉ được giảm mỗi em #100k nhưng trước hết cũng phải đóng đầy đủ đầu năm đã, sau đó gia đình làm đơn xin miễn giảm rồi nhà trường xem xét mới trả lui tiền lại ạ !
 Mong các MTQ xem xét giúp đỡ mẹ con chị ! Thân !

Như vậy tổng cộng là 540k học phí. Nhờ tổ điều phối chuyển phần dư của \"CT Tiếp sức mùa thi Hà Nội 2014\" sang TH này nhé.

Thanks.

Xin lỗi cả nhà cho e hỏi c Trangvitgioi là c đang hỏi em riêng tiền học phí thôi hay tất cả các khoản đầu năm học ạ?
Vì tiền học phí chỉ là 1 phần nhỏ trong tất cả các khoản phải đóng đầu năm ạ ! Em sợ có sự hiểu nhầm ý nhau ở đây.

Vì chỉ tính riêng tiền học phí của 3 em đã là 315k + (225x2)= 765k cho cả 3 em

Còn tính tổng hết  tất cả các khoản chị Hân cần đóng cho các con đầu năm học (học kì I) là:

Tổng: 4.740.000 đ như bài em đã viết ở trên,

Và em cũng thấy chị Trangvitgioi nhờ tổ điều phối chuyển phần dư của \"CT Tiếp sức mùa thi Hà Nội 2014\" sang TH này nhưng ko biết đã chuyển chưa nhưng chắc chị đã nhầm ý của em ?

Mong chị Trangvitgioi và cả nhà xem lại để giúp đỡ gd chị Hân vì các con chị vào học cũng đã khá lâu rồi ạ !
Mong sự chung tay giúp đỡ của cả nhà ! Thân !

Mong sự chung tay giúp đỡ của cả nhà ạ!

Ngủ rồi Ngà Trần

Hi cả nhà !
Trích dẫn của: \"trangvitgioi\" post=90053
Chào cả nhà !
Hi Ngà Trần,

Các con chị Hân có được giảm học phí không em? Chứ mức học phí thì quả là gánh nặng rất lớn với chị. Em kiểm tra giúp nhé. Thanks em.

Hôm nay em đã tìm hiểu và dc biết về khoản thu tiền học phí của các em Thương 315k, hai em Anh và Hùng 225k các em chỉ được giảm mỗi em #100k nhưng trước hết cũng phải đóng đầy đủ đầu năm đã, sau đó gia đình làm đơn xin miễn giảm rồi nhà trường xem xét mới trả lui tiền lại ạ !

Như vậy tổng cộng là 540k học phí. Nhờ tổ điều phối chuyển phần dư của \"CT Tiếp sức mùa thi Hà Nội 2014\" sang TH này nhé.

Thanks.

Xin lỗi cả nhà cho e hỏi c Trangvitgioi là c đang hỏi em riêng tiền học phí thôi hay tất cả các khoản đầu năm học ạ?
Vì tiền học phí chỉ là 1 phần nhỏ trong tất cả các khoản phải đóng đầu năm ạ ! Em sợ có sự hiểu nhầm ý nhau ở đây.

Vì chỉ tính riêng tiền học phí của 3 em đã là 315k + (225x2)= 765k cho cả 3 em

Còn tính tổng hết  tất cả các khoản chị Hân cần đóng cho các con đầu năm học (học kì I) là:

Tổng: 4.740.000 đ như bài em đã viết ở trên,

Và em cũng thấy chị Trangvitgioi nhờ tổ điều phối chuyển phần dư của \"CT Tiếp sức mùa thi Hà Nội 2014\" sang TH này nhưng ko biết đã chuyển chưa nhưng chắc chị đã nhầm ý của em ?

Mong chị Trangvitgioi và cả nhà xem lại để giúp đỡ gd chị Hân vì các con chị vào học cũng đã khá lâu rồi ạ !
Mong sự chung tay giúp đỡ của cả nhà ! Thân !

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Chào cả nhà !
Hi Ngà Trần,

Thanks.