Tác giả Chủ đề: Phước Thuận, Xuyên Mộc - GĐ Anh Vũ - Nghèo & Bệnh Tật  (Đã xem 14352 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Cảm ơn carycon đã nhận trung chuyển tiền CMKTX của lamnhi tới gia đình anh Vũ . Nhân chuyến thăm này nhờ bạn cập nhật thêm về tình hình của gia đình anh Vũ dùm nhé.

Pen chuyển cho carycon 500,000đ để bạn ấy trao cho anh Vũ giúp lamnhi nhé.

Cảm ơn cả nhà.
Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi carycon

banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Carycon ơi...!
Nhà bạn gần với gia đình anh Vũ hơn nhóm thành viên khu vực Bà rịa - Vũng tàu , bạn có thể bớt chút thời gian ghé thăm và trao tiền CMKTX của lamnhi tới gia đình anh Vũ được không ? Cảm ơn bạn nhiều.

Thân.

Bác 6x thân mến!

Thời gian qua cary con bận quá nhiều việc, nhưng thứ năm tuần sau(20/9), em có việc về BRVT nhà a Vũ cách nhà em khoảng 30km. Em sẽ trung chuyển, nhờ bác nói thủ quỹ chuyển vào TK của em nhé.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Carycon ơi...!
Nhà bạn gần với gia đình anh Vũ hơn nhóm thành viên khu vực Bà rịa - Vũng tàu , bạn có thể bớt chút thời gian ghé thăm và trao tiền CMKTX của lamnhi tới gia đình anh Vũ được không ? Cảm ơn bạn nhiều.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
thienung đã viết:
Trích dẫn
HC này ở Xuyên mộc rất xa nhà TU với lại TU cũng ko biết nhà anh Vũ,chắc chỉ nhờ anh MD dc thôi. Anh MD nếu có thể anh giúp DD liên lạc với anh Vũ giùm nhé

Hoàn cảnh này dù là ở Xuyên Mộc nhưng cũng gần với huyện Long Điền ( vì Long Điền qua Đất Đỏ là tới ) . ThienUng lúc nào qua Long Điền trao tiền CMTX cho các ông , bà ở đây rùi luôn tiện ghé qua nhà anh VŨ xem sao rùi cập nhật cho cả nhà dùm nhé .

Ngủ rồi thienung

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
HC này ở Xuyên mộc rất xa nhà TU với lại TU cũng ko biết nhà anh Vũ,chắc chỉ nhờ anh MD dc thôi. Anh MD nếu có thể anh giúp DD liên lạc với anh Vũ giùm nhé

TnK_4ever

• bạn
Hi all,

HC này TnK thấy được XM lâu rồi, lamnhi cũng có nhã ý muốn giúp, nhưng sao chưa thấy quyết định nào từ DĐ, cho vay, CMTX, hay là CMKTX ?

Có lẽ khi được NTCM đến xác minh, gia đình Vũ đã có thật nhiều hy vọng? dù sao thì cũng nên đi đến một quyết định nào đó?

Đó là ý kiến của TnK.

Thanks all.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
yugidazai đã viết:
Trích dẫn
lamnhi đã viết:
Trích dẫn
nha minh chua tim dc phuong thuc gui cmtx va cmktx cho a vu a , cac bac di xm co the huong dan a thu tuc lam tk dc ko a

Mong tin từ nhom BR-Vũng Tàu ạ :)

@ Thienung: bạn có thể giúp DD liên lạc với TH anh Vũ được không? Cảm ơn bạn.

Ngủ rồi yugidazai

lamnhi đã viết:
Trích dẫn
nha minh chua tim dc phuong thuc gui cmtx va cmktx cho a vu a , cac bac di xm co the huong dan a thu tuc lam tk dc ko a

Mong tin từ nhom BR-Vũng Tàu ạ :)

Ngủ rồi lamnhi

Ngủ rồi lamnhi

mong tin cac ban tn trong BRVT

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã nhận được 500.000VND của Lamnhi.
Thân.

Ngủ rồi lamnhi

lamnhi đã gửi 500k cmktx , bác nào đi thăm  có thể gửi cho anh vũ dùm e ko ạ

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Ở nơi anh Vũ ở là vùng nông thôn nên khi nuôi bò thì cho ăn cỏ chủ yếu vì cỏ ở đây rất tốt .
Ngay khi vay tiền thì sau khoảng 1 hay 2 tháng là anh Vũ sẽ bắt đầu trả nợ .
Thành viên theo dõi việc này sẽ là mình và trong đó có cả Carycon .

Thân

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Chào Mydaring.
trong bài trả lời của bạn lehung có vài điều  thấy chưa chi tiết .mà ko khéo là sẽ làm khó cho anh Vũ sau này.
Trích dẫn
- Anh Vũ sẽ mua bò lớn , 1 con và giá khoảng chừng 10 triệu .

anh vay 10t và cũng mua hết số tiền đó..vậy anh còn gì để chăm sóc bò sau này
Trích dẫn
- Thời điểm trả nợ trong vòng 2 năm mỗi tháng trả 200k đồng thời khi mua bò lớn về thì nó sẽ sinh sản

vẫn chưa cho bt là sau khi nhận đc vốn vay thì anh sẽ bắt đầu trả nợ từ tháng thứ mấy.Và sau 2 năm trả theo cam kết,anh sẽ trả đc 4t8,số tiền còn lại là 5t2 sẽ trả như thế nào,hay là theo bạn viết có thể hiểu là sau 2 năm,bò lớn sẽ có bò con,bán bò con để trả số tiền này..ngoài ý kiến này thì có kế hoạch nào an toàn hơn cho anh ko?
-Thành viên nào sẽ nhận trách nhiệm theo dõi quá trình vay và trả nợ của anh?
Mong tin chi tiết của bạn và nhóm XM để mau giúp anh Vũ đc duyệt thông qua nhanh chóng.Thanks

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Thay mặt nhóm XM , mình xin trả lời những vấn đề mà trangvitgioi cùng cả nhà thắc mắc :
 - Anh Vũ sẽ mua bò lớn , 1 con và giá khoảng chừng 10 triệu .
 - Khi đã mua bò thì nhóm XM hay anh Vũ sẽ nhờ đến bên thú y hướng dẫn chăn nuôi bò tốt hơn .
 - Thời điểm trả nợ trong vòng 2 năm mỗi tháng trả 200k đồng thời khi mua bò lớn về thì nó sẽ sinh sản .
Thân