Tác giả Chủ đề: Thuỷ Bằng, Hương Thuỷ - Em Tiến Đạt – Mồ côi cha – Hương Thủy  (Đã xem 32330 lần)

Ngủ rồi maisauserasao

Chao em Tien Dat,

Chi rat vui vi su co gang va thanh cong cua em. Co gang em nhe. Chuc em va moi nguoi suc khoe doi dao, cong viec troi chay va gia dinh vui ve.

Than.

Ngủ rồi tiendat-1

Em chào chị maisauserasao.
 Em đã hoàn học phí cho học kì 2 rồi ạ. Hiện tại em đang ôn thi và đang được tập huấn trước khi đi thực tập tại Quảng Ninh.  
 Em cảm ơn chị nhiều ạ.
 Thân.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà.
 Cảm ơn mọi người đã quan tâm ,em sẽ cố gắng tham gia.
 Chúc cả nhà ăn tết vui ve.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào Tiendat-1 !

Cảm ơn cháu đã thường xuyên cập nhật tình hình học tập của mình để cả nhà cùng nắm được.

Chúc cháu luôn vui và học tập tốt.

Khi có thời gian rảnh cháu có thể rủ các bạn cùng tham gia với họat động Nấu cháo từ thiện của chúng ta vào các sáng Chủ nhật tại Huế hoặc tham gia vào CLB xác minh ở Huế để có thể gián tiếp giúp đỡ những hòan cảnh khó khăn tại Huế cháu nhé.
Cụ thể thế nào cháu có thể liên lạc với 6x qua Đt: 0916092600

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà và chị ms.
 Cảm ơn chị ms đã luôn quan tâm và hỗ trợ những số tiền quý giá, nhờ đó em đã hoàn thành xong học phí HK 1 nam hoc 2015-2016.
 Việc học của em vẫn diễn ra bình thường. Còn khoảng 1 tháng sẽ thi học kì. Theo kế hoạch cuả trường thì ra tết xong em sẽ đi thực tập khoảng 4-5 tháng.
 Chúc chị và cả nhà sức khoẻ.
 Than.

Ngủ rồi maisauserasao

Cam on em da cap nhat tin tuc cho chi va ca nha biet nhe.

Chuc em luon hoc gioi va dat nhieu thanh cong trong thoi gian toi. Chuc gia dinh em luon khoe manh nhe.

Cam on ca nha da cung dong hanh cung em Dat, gia dinh em va MS .

Than.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào chị maisauserasao.
 Em đã nhận 1 triệu rưỡi trong tài khoản rồi ạ. Số tiền này em sẽ dùng mua tài liệu học và nộp tiền học cho đứa em.
 Chúc chị cùng gia đình có kì nghỉ lễ vui vẽ.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào chị maisauserasao.
 Như vậy em đã kết thúc năm 2 sau kì thi vừa qua, trong thời gian này em đang kèm học cho đứa em. Sang năm 3, sau khi học xong kì 1 em sẽ đi thực tập nghề. Những số tiền chị gửi em đã dùng nộp học phí rồi ạ. Cám ơn chị nhiều.
     Chúc chị cùng gia đình khoẻ mạnh.

Ngủ rồi tiendat-1

Em chào chị maisauserasao.  
 Em cảm ơn chị vì đã cưu mang em trong thời gian qua. Hiện tại công việc học tập của em vẫn diễn ra bình thường, trong học kì 2 lịch học ở trường khá dày do tăng cường thực hành và đi thực tế nhưng em vẫn sắp xếp được. Mọi người trong gia đình em đều khoẻ mạnh chị ạ.
 Em cảm ơn chị nhiều.

Ngủ rồi maisauserasao

Chao em Dat,

Cam on em vi da thuong xuyen cap nhat thong tin de chi biet nhe. Dien dan thay doi nen bay gio chi moi tim duoc bai viet nay. Chi rat vui vi em co gang hoc tap va hoan canh cung kha hon truoc. Chuc em va gia dinh manh khoe va hanh phuc nhe  :)

Than.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào chị maisauserasao.
Em đã nhận 1 triệu trong tài khoản và sẽ mua thêm tài liệu để phục vụ học tập. Em cảm ơn chị nhiều ạ.
  Chúc chị năm mới vui vẻ.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà.
  Trong thời gian qua gia đình em vẫn khoẻ mạnh. Em vẫn thường xuyên nhận tiền qua thẻ ATM từ chị maisauserasao. Việc học tập trong thời gian này thì em đang ôn thi chuẩn bị cho kì thi tới.
  Chúc mọi người sức khoẻ.

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà và chị maisauserasao!
 Em cảm ơn chị đã quan tâm đến em. Nhờ vay mượn từ hàng xóm và tiền gia đình, em đã đóng học phí rồi ạ. Cả nhà em vẫn khoẻ mạnh.  
  Chúc cả nhà mạnh khoẻ!

Ngủ rồi maisauserasao

Chao cac ban va em Dat

Gia dinh em dao nay the nao roi? da xoay so duoc tien dong hoc phi chua?

Nho cac ban o Hue tim hieu giup MS them ve em Dat nhe. Em hoc nam 2 roi, xem co can giup them em the nao ko de em Dat co the chu tam vao hoc tap va ko phai lo lang nhieu cho gia dinh va cac em. Cam on cac ban nhieu.

Chuc em Dat hoc gioi nhe

Than.

MS

Ngủ rồi tiendat-1

Chào cả nhà!
 Em xin lỗi, do việc học nên em không cập nhật thường xuyên. Em vẫn nhận tiền hàng tháng từ chị maisauserasao, em cảm ơn chị nhiều lắm.
 Sức khoẻ gia đình vẫn bình thường, em của em năm nay đã học học lớp 1. Trong thời gian vừa rồi gia đình em cũng gặp khó khăn do phải đóng học phí cho trường là 3 triệu 6.
  Em cảm ơn cả nhà đã giúp đỡ. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.