THÔNG TIN - HOẠT ĐỘNG > Ngân hàng từ thiện

TP. HCM - Cháu Khánh Hà - Mong được hỗ trợ vay vốn

(1/4) > >>

banbe6x:

--- Trích dẫn của: phuclehuu vào 05-05-2023 23:38:53 ---Chào cả nhà

Với ý kiến được BQT chốt và thông qua, PLH đã liên lạc với bác @mgocthao nhưng không nhận được phản hồi.

Vậy đề nghị trích quỹ NTCM để hoàn trả về quỹ Đàu Tư Cho Tương Lai phần bác mgocthao cho mượn. Thân ái.

--- Cuối trích dẫn ---

Chào cả nhà !

Lúc này công việc nhà của bác Mgocthao quá nhiều nên cũng không thường xuyên theo dõi bài viết trên trang web www.nguoitoicuumang.com 

Tuy nhiên điện thoại luôn mở 24/24 để tiếp nhận thông tin từ anh em.

Qua trao đổi nhanh thì bác ấy đồng ý với đề nghị của Phuclehuu là xóa hoàn toàn khoản nợ Heart Bank của cháu Khánh Hà.

Như vậy chúng ta sẽ xóa toàn bộ số tiền vay Heart Bank của cháu Khánh Hà các bạn nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

phuclehuu:
Chào cả nhà

Với ý kiến được BQT chốt và thông qua, PLH đã liên lạc với bác @mgocthao nhưng không nhận được phản hồi.

Vậy đề nghị trích quỹ NTCM để hoàn trả về quỹ Đàu Tư Cho Tương Lai phần bác mgocthao cho mượn. Thân ái.

phuclehuu:
Chào cả nhà

Với ý kiến được BQT chốt và thông qua, PLH đã liên lạc với bác @mgoc thao nhưng không nhận được phản hồi.

Vậy đề nghị trích quỹ NTCM để hoang trả về quỹ Đàu Tư Cho Tương Lai phần bác mgocthao cho mượn. Thân ái.

banbe6x:
Chào cả nhà !

Tổng số tiền Heart Bank cho cháu Khánh Hà vay là 13,900,000₫ ( Đợt 1 năm 2018 7,500,000₫, đợt 2 năm 2019 là 6,400,000₫ ) trong đó:
- Michele_du và Gia đình cho vay 4,000,000₫
- Bác Mgocthao cho vay 5,000,000₫
- Quỹ NTCM cho vay 4,900,000₫

Cá nhân Michele_du và Gia đình hoàn toàn tán thành với ý kiến của Phuclehuu.

Chúng ta chờ ý kiến của bác Mgocthao ( chắc chắn sẽ đồng thuận với ý kiến của Phuclehuu - nhưng chúng ta vẫn phải Chờ )

Số tiền từ quỹ NTCM thì chúng ta sẽ chờ trong 1 tuần nếu như không có ý kiến phản đối hay ý kiến khác thì chúng ta cũng sẽ thực hiện theo ý kiến của Phuclehuu các bạn nhé. 

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà ạ.

Thân mến.

phuclehuu:
Chào cả nhà
Chào anh Sáu. Với những cập Nhật từ anh, thiết nghĩ chúng ta cần có động thái để khép vấn đề ở đây. Ý kiến cá nhân em là chúng ta đóng khoản cho vay này để đồng hành cùng gia cảnh. Mong ý kiến của các MTQ và BQT cùng mọi người.

Thân ái

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]