Tác giả Chủ đề: Đại Trạch, Bố Trạch - Anh Lê Văn Hóa  (Đã xem 57954 lần)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #48 vào: 09-01-2012 23:13:47
lamnhi đã viết:
Trích dẫn
E mới chat với anh hóa , anh bảo ko hiểu vì sao máy tính của anh vào đc dd nhưng ko post bài đc và ko nhìn thấy đc ảnh post trong bài và avatar của thành viên , e cũng mù về máy tính nên e hỏi hộ anh hóa xem có bác nào biết vấn đề thì post bài hướng dẫn anh hóa giải quyết giúp a để a có thể post bài cập nhật tình hình

Chào bạn..
bạn hỏi dùm anh Hóa là anh đang dùng trình duyệt nào để đăng nhập DD nhé.
DD mình sẽ đc hỗ trợ tốt nhất khi dùng trình duyệt Firefox nhé bạn.Nếu anh dùng IE thì rất khó vào và hiển thị đầy đủ trang web nhà mình.
chào bạn.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #47 vào: 09-01-2012 22:55:53
E mới chat với anh hóa , anh bảo ko hiểu vì sao máy tính của anh vào đc dd nhưng ko post bài đc và ko nhìn thấy đc ảnh post trong bài và avatar của thành viên , e cũng mù về máy tính nên e hỏi hộ anh hóa xem có bác nào biết vấn đề thì post bài hướng dẫn anh hóa giải quyết giúp a để a có thể post bài cập nhật tình hình

Ngủ rồi penguin

Trả lời #46 vào: 05-01-2012 03:16:31
Hoa_XelanQB đã viết:
Trích dẫn
chào ntcm.mấy tháng nay 9,10,11.12.e Hóa chi nhận đc tât cả 3 thang 400k.

Chào anh Hóa,
Penguin là người trung chuyển hàng tháng tiền CMTX của anh Tchp và bạn anh HMHai cho anh qua tài khoản chị Quyên, mỗi tháng 400.000VND. Tiền CMTX của tháng nào thì Penguin chuyển vào đầu của tháng đó. Như vậy, Penguin đã chuyển hết tiền CMTX của năm 2011, cụ thể như sau:
- Ngày 09/09/11: tiền CMTX của tháng 9.
- Ngày 06/10/11: tiền CMTX của tháng 10.
- Ngày 07/11/11: tiền CMTX của tháng 11.
- Ngày 02/12/11: tiền CMTX của tháng 12.
Anh kiểm tra lại giúp em nhé.

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #45 vào: 02-01-2012 23:16:38

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #44 vào: 02-01-2012 23:15:18
Mình vừa chụp lại những sản phẩm của anh hóa để quảng cáo tốt hơn , chụp máy xịn ảnh đẹp nhìn sản phẩm lung linh hẳn ^^

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #43 vào: 02-01-2012 20:30:03
chà mình mới tham gia nên ko biết sinh nhật NTCM tổ chức thời gian địa điểm ở đâu

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #42 vào: 02-01-2012 12:33:02
Cảm ơn Lamnhi về đường dẫn thông tin.

Có một gợi ý, bạn có thể đem sản phẩm của anh Hóa làm đển Sinh nhật NTCM Miền Bắc để tham gia bán đấu giá nhé.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #41 vào: 02-01-2012 12:05:21
http://quyhtasnkt.blogspot.com/2011/07/danh-sach-nhung-nguoi-ung-ho-tu-1003.html
đây là link của bài viết trên .

dù gì thì với nỗ lực của anh thì hôm nay lamnhi đã nhận đc những sản phẩm tăm tre rất đẹp của anh hóa , lamnhi sẽ chụp lại thật đẹp để gửi hình ảnh cho anh quảng cáo , và cố gắng giới thiệu giúp anh cho đầu ra của sản phẩm
mai e gửi tiền cho anh nhé , hôm nay ngân hàng đều nghỉ bù 1.1 ạ

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #40 vào: 31-12-2011 23:55:16
lamnhi đã viết:
Trích dẫn
Kinh chao các a, chi thành viên TT sống độc lập Hà Nội,

.....

Lê Văn Hóa

em ko hiểu lắm trong bức thư này anh hóa ghi vợ đã đi tìm 1 bến đỗ mới mà trong topic này em thấy gia đình anh đầy đủ rất đông vui chụp hình thấy vợ anh vẫn bên gia đình , mong anh giải thích em đỡ suy diễn lung tung , chúc anh khỏe[/quote

@Lamnhi: Bạn có thể cho cả nhà biết là thư này bạn lấy từ đâu không?

Thân,

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #39 vào: 31-12-2011 21:46:30
xin chào ntcm,trong cuôc sông co nhiêu chuyên buon riêng của e hóa mà nhiêu khi củng ko muồn than thở làm j,vì mh là ngươi tàn tật năng nên chuyên gia đình vơ chồng củng thương xuyên cơm chăng lành canh chăng ngọt,ko it mây lân vơ chông ko quan tâm ,ly thân nhưng voi thời gian củng lại vơi nhau rôi nhung cung buồn lăm,e luôn cô găng rât nhiêu phải lam đc viêc có it cho gia đinh và xả hôi , chưng tỏ mh ko phải là người thừa,
cam ơn cac bạn nhiều,e hóa,thân .

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #38 vào: 31-12-2011 19:20:01
lamnhi đã viết:
Trích dẫn
mình ở hà nội muốn đặt mua sản phẩm của anh làm quà cho bạn bè , nếu sản phẩm đc yêu thích mong sẽ làm nơi tiêu thụ giúp anh , theanh cho mình sđt của anh hóa với hoặc nt vào đt mình trực tiếp luôn nhé 0973284175
 thanks bạn

Hoa_XelanQB đã viết

Số ĐT của Hóa 0166 689 9806 .hiện nay Hóa vẫn cố làm đc hàng mỷ nghệ tăm tre tương đối đẹp nhưng đầu ra rất khó khăn.bạn nào yêu thích sản phẩm của Hóa. xin liệc với Hóa. những sản phẩm Hóa đăng ơ blog Hóa đó. chúc cả nhà vui vẻ

@ Lamnhi & be_buti. 2 bạn ở Hà Nội. muốn xem hàng của Hóa làm ra. có thể liên lạc với chị Haybanglong. vì chị HBL có đặc hàng qua. hoặc liên lạc trực tiếp với Hóa qua số ĐT trên. nếu hai bạn có nhã ý giúp Hóa đặc hàng để tiêu thụ đầu ra.

@ Hoa_XelanQB. bạn vui lòng cập nhật tiền hàng tháng lên DD để mọi người biết rằng, bạn có nhận đc tiền hay chưa nhé Hóa. hy vọng sang năm mới,cuộc sống gđ Hóa sẻ phát đạt. và gđ hạnh phúc hơn

Thân

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #37 vào: 31-12-2011 16:40:50
Chào cả nhà,

Theo thông tin cập nhật từ 30/07/2011:

Hiện anh Hoá đang nhận được sự CMTX 400,000đ/ tháng (300k từ tchp và 100k từ bạn của HMHai)

Vậy mong anh HMHai kiểm tra lại giùm khoản tiền CMTX các tháng gần đây 9,10,11,12 như anh Hóa đã thông báo (tất cả 3 tháng 400 ngàn)

Thân,

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #36 vào: 31-12-2011 15:59:20
Kinh chao các a, chi thành viên TT sống độc lập Hà Nội,

Anh, chị kính mến. Chúng ta ai cũng muốn có sức khỏe tốt, và ước mơ hoài bão của mình nhưng cuộc đời không theo ý nguyện.

Tôi vốn là một nông dân, chủ yếu là làm ruộng, nên cuộc sống rất khó khăn. Đầu năm 2006 tôi không may bị tai nạn và chấn thương cột sống, di chứng bị liệt nửa người. Vì vậy là cuộc sống vốn đã khó nay lại khó thêm, một thanh niên vốn lạc quan yêu đời nay phải sống suốt cuộc đời còn lại với chiếc xe lăn.

Trước đây tôi cũng đã có một gia đình và 2 con gái, nhưng người vợ từ khi tôi bị liệt đến nay chẳng hề quan tâm, mà lại đã đi tìm bên đỗ mới, nhưng vẫn chưa thành công, tôi như bị một cú sốc mạnh, vết thương thì đã lành mà vết sẹo thì mãi mãi khiến tôi thật sự đau buồn, ai ở trong hoàn cảnh này thì mới thấu hiểu, nhưng vì thương các con tôi luôn cố gắng làm được gì mà có thể.

Hiện nay, sức khỏe đã tương đối tốt, tôi có làm hàng mỹ nghệ tăm tre, mong sao cuộc sống đỡ phần nào và đó là niềm vui để tôi vượt lên số phận, tàn nhưng không phế, ước mong tôi có được việc làm thu nhập tốt và có 1 chiêc xe lắc để đi bán hàng rong.

Thưa các anh, các chi, vừa rồi tôi cũng đã nhận được bộ ống xông tiểu ngắt quãng rồi. Hiện nay, tôi cũng đang bắt đầu tập sử dụng dần. Thât lòng, tôi xin chân thành cảm ơn các anh chị nhiều lắm.

Lê Văn Hóa

em ko hiểu lắm trong bức thư này anh hóa ghi vợ đã đi tìm 1 bến đỗ mới mà trong topic này em thấy gia đình anh đầy đủ rất đông vui chụp hình thấy vợ anh vẫn bên gia đình , mong anh giải thích em đỡ suy diễn lung tung , chúc anh khỏe

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #35 vào: 30-12-2011 21:29:00
chào ntcm.mấy tháng nay 9,10,11.12.e Hóa chi nhận đc tât cả 3 thang 400k.rât mong đc sư hộ trơ của ntcm, cho  cuôc sông  gđ đở phần nào và .uoc mo mong có đc chiêc xe lăn điện 3 bánh để đi bán hàng xa hơn,củng cô muôn chia sẻ đc nhieu ngươi bạn cùng cảnh ngộ.cảm ơn cac a chị nhiêu lăm.đây là mây e cung hoc nghê hôm nay tư về nhà lam đc , như vây 1 năm củ dả trôi qua,sang năm mơi chúc cả nhà các a ,chi,ntcm sức khỏe hanh phúc lluoon găp may mắn,thành công trong các lỉnh vực,happynewyear,chà thân ái.duoi đây là các hoc viên và e hóa ,ảnh dưới cùng ,cace đả tuwlamf tai nhà ra sannr phẩm rât đẹp,về máy tinh e đang vung về chua làm pó ảnh đc ,chỉ biêt vây co gi cac a chi thông cảm ,bô cuc hoi lôn xộn
thanks

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #34 vào: 30-12-2011 21:14:18
chào cac a chi .ntcm thơi gian qua  e cố găng làm nhiều mảu mơi cho dep hơn mong sao đc tiêu thụ rông rải nhiêu ,vừa qua co mấy bài báo có về thăm viêt bài ,thưc sự Hóa củng cố găng lắm nhưng vì sức khỏe ko cho phép thường xuyên ốm đau nên ko làm đc mấy ,ko như bài báo đả đưa làm 50ngaf đên 70 ngàn/ngày .như thế thì ko đúng đâu làm xong 1 sản phẩm thì lải 50 đên 70ngan xong 1 sản phẩm, mà 1 sản phẩm làm mất 2đên 3 ngày. đầu ra cung đang găp nhiều khó khăn,co thêm 3 e hoc nghề làm đả về nhà tự làm tôt rôi,nhưng đầu ra con kho khăn,vi là nguoi khuyêt tật năng ko co ai đi lại đc,nên khó chào hang chỉ bán hàng qua onle nên chậm lăm,nhưng thây câc e và Hóa củng vui ,va mong đc cả nhà ntcm,giơi thiêu quảng cáo hàng  giup cho Hóa với,cảm ơn nhiều lắm,
chào .