Tác giả Chủ đề: Chương trình "Xuân yêu thương 2020" của sinh viên đại học y dược TPHCM  (Đã xem 1263 lần)

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Chào cả nhà.
Topic này đã lỗi hẹn , đề nghị mod chuyển bài về khu vực “ Thông tin có ích, cuộc sống quanh ta”
Xin cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
....
-----------
Chúng em đề xuất nhận được từ 300kg gạo và các nhu yếu phẩm cho 30 hộ dân có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn trên địa bàn xã. Danh sách cụ thể có xác nhận của chính quyền địa phương sẽ có trong vài ngày tới ạ. 
------------
Về kinh phí hiện chúng em đang tổ chức các hoạt động gây quỹ, ước tính hiện nay đã có được 50tr đồng, con số cụ thể ngày thứ 4 tuần này chúng em sẽ có kết quả ạ.

Cho tới hôm nay Ngocanh99 vẫn chưa thực hiện những việc đã hứa để cả nhà cùng nắm được nha.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào ngocanh99!

Chương trình của các bạn rất ý nghĩa và thiết thực với bà con đang còn khó khăn!
Về nhu yếu phẩm theo như đề xuất thì rất hợp lý, mong các thành viên quản lý kho quán lý kho của quán cơm cho biết tình hình nhu yếu phẩm, chúng ta có thể cưu mang như đề xuất hoặc hơn, rất mong nhận được thông tin phản hồi sớm!

Chúc chương trình thành công tốt đẹp!

Các bạn khu vực Tp.HCM sớm cùng nhau ghé Quán cơm 2000đ để khảo sát tình hình Gạo cùng các nhu yếu phẩm để có đề xuất phù hợp dùm nhé.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi DucTai

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 3
Chào ngocanh99!

Chương trình của các bạn rất ý nghĩa và thiết thực với bà con đang còn khó khăn!
Về nhu yếu phẩm theo như đề xuất thì rất hợp lý, mong các thành viên quản lý kho quán lý kho của quán cơm cho biết tình hình nhu yếu phẩm, chúng ta có thể cưu mang như đề xuất hoặc hơn, rất mong nhận được thông tin phản hồi sớm!

Chúc chương trình thành công tốt đẹp!

Ngủ rồi ngocanh99

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Em xin gửi các hình ảnh về chuyến đi tiền trạm của chúng em ạ

Ngủ rồi ngocanh99

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính thưa ban quản trị, chúng em là sinh viên khoa Y học Cổ truyền, đại học Y dược tp.hcm
Trong dịp năm mới 2020, chúng em có tổ chức chương trình Xuân yêu thương 2020. Sau khi nhận được sự hỗ trợ từ phía hội Người Tôi Cưu Mang trong suốt 2 chương trình là Kết nối yêu thương và Trung thu cho em, mặc dù còn nhiều bất cập trong việc xây dựng và báo cáo các hoạt động trong chương trình nhưng cho phép chúng em được rút kinh nghiệm rõ ràng hơn nữa. Hiện chúng em đã nhận thấy rõ các quy trình và những điều cần làm trước, trong và sau chương trình. Kính mong nhận được sự hỗ trợ từ phía hội trong chương trình lần này ạ.
Dưới đây là thông tin chi tiết về chương trình của chúng em ạ.
-----------
Chúng em đề xuất nhận được từ 300kg gạo và các nhu yếu phẩm cho 30 hộ dân có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn trên địa bàn xã. Danh sách cụ thể có xác nhận của chính quyền địa phương sẽ có trong vài ngày tới ạ.
------------
Về kinh phí hiện chúng em đang tổ chức các hoạt động gây quỹ, ước tính hiện nay đã có được 50tr đồng, con số cụ thể ngày thứ 4 tuần này chúng em sẽ có kết quả ạ.