Tác giả Chủ đề: Tp.Hồ Chí Minh - Giao thừa ấm 2014  (Đã xem 10161 lần)

Ngủ rồi tminhnguyen

Trả lời #6 vào: 14-01-2014 10:40:00
Chào cả nhà,

tminhnguyen xin đóng góp 2 triệu và hôm nay sẽ gửi thocon để nhờ chuyển giúp. Chúc giao thừa 2014 miền Nam đc ấm áp như ý muốn.

Thân

Ngủ rồi Nguyen Thi Thu Hue

Trả lời #5 vào: 14-01-2014 03:40:55
Tôi xin ủng hộ CT này 1 triệu đồng, hôm nay có ghé QC - nhân thể sẽ nhờ Tiger chuyển giúp.
(Thanks Tư Hùng :))
Thân!

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #4 vào: 13-01-2014 13:04:17
Cô Yến ở Nguyễn Kim, Quận 10 ủng hộ chương trình 300.000đ, Tiger đã chuyển tiền vào thủ quỹ Thocon.
Thân!

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #3 vào: 09-01-2014 22:45:30
nikecrcc đã viết:
Trích dẫn
Chương trình năm nay sẽ như thế nào ạh? :-)

3 bạn nhỏ nhà ThienVan ủng hộ chương trình GTA của diễn đàn năm nay số tiền là 1tr500K. Mình sẽ chia sự ủng hộ này ra cho cả 3 chương trình GTA Đồng Nai/ Miền Nam & Miền Bắc - mỗi nơi 500K.

Vậy mình sẽ chuyển số tiền này cho thủ quỹ nào, mong các bạn cho biết.

@NikeCRCC : em chuyển tiền Giao thừa Ấm vào TK Thocon nhé. Cảm ơn em.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi nikecrcc

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 09-01-2014 13:33:46
Chương trình năm nay sẽ như thế nào ạh? :-)

3 bạn nhỏ nhà ThienVan ủng hộ chương trình GTA của diễn đàn năm nay số tiền là 1tr500K. Mình sẽ chia sự ủng hộ này ra cho cả 3 chương trình GTA Đồng Nai/ Miền Nam & Miền Bắc - mỗi nơi 500K.

Vậy mình sẽ chuyển số tiền này cho thủ quỹ nào, mong các bạn cho biết.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #1 vào: 07-01-2014 18:57:27
Chào cả nhà
Lehung tìm mà chưa thấy bài viết khời động chương trình này nên mạn phép khởi động trước ah.Ko bt nhà mình có tiếp tục chương trình. Giao thừa ấm  Miền Nam cùng với các miền khác  ko ah.
Thành viên lano hiên có nhận thêm.việc phiên dịch theo tour.sau khi gặp bè bạn nước ngoài cũng đang làm việc này.đã có giới thiệu về diễn đàn NTCM cũng như những hoạt động của diễn đàn.Qua đó biết đến chương trình Giao Thưa ấm nên đã cùng nhau của it lòng nhiều nhờ lano gửi đến diễn đàn chung tay cho Giao Thừa Ấm- Miền Nam.lehung đã hướng dẫn lano và các bạn gửi vào tài khoản của diễn đàn.
Do lano quên mật khẩu đang đợi ad gửi lai nên nhờ lehung đăng danh sách các ban đã góp sức.
,nguyên văn bài viết của lano.
1. Jenny (Tây Ban Nha): 300K
3. Harika (Nhật): 300K
3. Lano: 300K
4. Ranawasim (Ả Rập Xê Út): 300K
Tổng: 1200K

Đây là số tiền công mà nhóm Lano được trả trong một buổi phụ việc tại The Cancer Institute Hospital of the Japanese Foundation of Cancer Research.
Sau khi nghe Lano kể về diễn đàn NTCM thì cả nhóm đã quyết định sẽ dành tặng tất cả số tiền này cho làm món quà cho chương trình GTA của diễn đàn NTCM, tuy giá trị chẳng đáng là bao, nhưng là tấm lòng của bạn bè Lano, mọi người nghe Lano kể về NTCM đã rất xúc động và luôn hy vọng sẽ góp được chút gì đó cho diễn đàn mình.
Riêng Lano, dù đi bốn phương trời, dù làm gì, ở đâu vẫn luôn yêu NTCM và nhớ về NTCM. Chúc cả nhà năm mới An lành, Hạnh phúc. Chúc cho tình nhân ái sẽ luôn lan tỏa. Lano mong góp sức mình để tinh thần Nhân ái của NTCM lan tỏa ngày càng rộng hơn.
Trân trọng!

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.