Tác giả Chủ đề: Em Phụng - Phẫu thuật U não - Ngã 7 - Hậu Giang  (Đã xem 14816 lần)

Ngủ rồi BiMi

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #5 vào: 12-05-2010 16:19:08
Nhờ bạn hoỉ số phòng & khoa của em và cho Họ tên đâỳ đủ để chúng tôi dễ tìm đến thăm em Phụng trong bv chợ rẫy.

Ngủ rồi a bee

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 12-05-2010 14:02:16
Em hỏi GVCN thì chỉ được trả lời chung chung là xã Đại Thành. Chiều nay em sẽ hỏi nhà cụ thể luôn và thông báo cho mọi người(vì em chưa từng dạy em Phụng nên cũng không biết nhiều về em) Được biết em Phụng vẫn còn nằm ở bệnh viện chợ rẫy.

Ngủ rồi tamhaugiang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #3 vào: 12-05-2010 13:39:14
Chào cả nhà.Về việc bé Phụng tôi sẽ đi xác minh và báo cáo cả nhà sau nha

Đang duyệt ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #2 vào: 12-05-2010 13:23:43
Chào a bee,

Ba năm rồi em mới quay lại Diễn đàn. Còn duyên nợ hả em?

Trường hợp em Phụng phải nhờ Tamhaugiang xác minh thôi. A bee có thể cho địa chỉ nhà em Phụng cụ thể được không?

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi a bee

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #1 vào: 12-05-2010 11:53:42
Chào mọi người, trước đây nhờ sự giúp đỡ của mọi người mà 5 học sinh nghèo ở trường của bee (THCS Ngã Bảy) được ăn Tết vui vẻ, xin được cám ơn cả nhà lần nữa. Nay ở trường có 1 trường hợp khá khó khăn, xin ý kiến của cả nhà xem thế nào ạ.
  Hiện có em Phụng, hs lớp 9 của trường vừ mổ khối u não tại bệnh viện Chợ rẫy. Gia đình cũng khó khăn nên đầu năm học đã không mua bảo hiểm y tế cho em. Giờ số tiền viện phí khá lớn nên gia đình đã phải cầm cố đất để tiếp tục chữa bệnh cho em. Nhà trường cũng đã phát động quyên góp trong học sinh và giáo viên nhưng hiện chưa biết sẽ giúp được bao nhiêu. Em Phụng đã bỏ lỡ kỳ thi học kì 2 vừa qua vì phải nằm viện. Xin ý kiến của mọi người ạ.
  @ Anh Thadzuy: có gì cần gấp anh gửi SMS cho em nhé.