THÔNG TIN - HOẠT ĐỘNG > Suất cơm miễn phí cho bệnh nhân nghèo tại các tỉnh thành

Tiền Giang - Suất cơm miễn phí - Bệnh viện Đa khoa Gò Công

<< < (2/11) > >>

Theanh:
Cảm ơn KevinHieu và các bạn trong nhóm NamViet đã ủng hộ chương trình Cơm trưa cho bệnh nhân nghèo ở Gò Công và Tam Kỳ trong thời gian qua! Cầu chúc cho các bạn gặp nhiều may mắn, hạnh phúc và mạnh khỏe!

Xin cho hỏi, nhân sự phụ trách, quản lý và trung chuyển cho suất cơm ở Gò Công có gì thay đổi không hả các bác?

Cảm ơn các bạn rất nhiều!

trangvitgioi:
Hi nhóm NamViet,

Vịt đã nhận được chứng từ và danh sách BN nhận cơm đến tháng 2, Nhóm NamViet gửi tiếp cho Vịt số liệu tháng 3 & 4 nhé. Cảm ơn.

Theanh:
Cảm ơn KevinHieu và các bạn trong nhóm NamViet đã ủng hộ chương trình Cơm trưa cho bệnh nhân nghèo ở Gò Công và Tam Kỳ trong thời gian qua! Cầu chúc cho các bạn gặp nhiều may mắn, hạnh phúc và mạnh khỏe trước cơn bão giá này.

Xin cho hỏi, nhân sự phụ trách, quản lý và trung chuyển cho suất cơm ở Gò Công có gì thay đổi không hả các bác?

Cảm ơn các bạn rất nhiều!

NamViet:
Chào cả nhà,

Tính đến nay, nhóm NamViet đã hoàn tất việc chuyển tiền 6 tháng x 6.500.000 vnd giúp chương trình này (từ tháng 12/2010 đến tháng 5/2011)

Nay do điều kiện tài chính không còn cho phép, NV xin rút tài trợ từ tháng 6/2011

Chào tạm biệt !

KevinHieu:
Chào bác PQuyen,

Phiền bác duyệt chi 7 triệu tiền \\\" Suất cơm miễn phí \\\" tháng 4 cho chị HieuTam để sớm nộp cho bệnh viện Gò Công.

Thân,

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

[*] Trang trước

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]