Tác giả Chủ đề: Hoàng Trạch, Bố Trạch - GĐ Chị Hân Không Muốn Con Bỏ Học  (Đã xem 19654 lần)

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
đầu tháng 3 người nhà Yugi có chuyển CMTX T3 (500k) đến chị Hân.
Nhờ Ngà Trần thông báo giúp yugi.
Xin cám ơn. :)

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
Trước Tết người nhà Yugi có chuyển CMTX T2 (500k) và 500k Yugi phụ chị Hân ăn Tết.
Nhờ Ngà Trần thông báo giúp yugi.
Xin cám ơn. :)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Thocon chuyển tới chị Hân 1,000,000đ dùm bạn Bymyside4 và bạn Quân nhé.

Chủ TK: Nguyễn Thị Hân
Số tk: 3801205142270
Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn chi nhánh Bố Trạch - Quảng Bình

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Sorry cả nhà đã không đọc kỹ. Cảm ơn NGà Trần giải thích rõ. Tổ Đp duyệt 1tr của Bymyside4 và bạn Quân giúp con chị Hân nhé.

@ Ngà Trần: các TH sau nếu thấy điều phối chưa kịp thì em mạnh dạn nhắc tổ ĐP nhé. Thanks em.

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
Chị Trangvitgioi ơi!
loanngyen1202 đã viết:
Trích dẫn
ruacon_xd đã viết:
Trích dẫn
Ngà Trần đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà !
>>> Vậy em cả 2 em còn thiếu tổng là:
- Tiền nộp đầu năm : 3.043.000đ
- Tiền học thêm cho em Anh lớp 8 :1.440.000 ạ !

Cảm ơn chị Ngà Trần đã thông tin chi tiết về các khoản các em phải đóng đầu năm học. Như vậy chị còn thiếu 4.483.000 tiền học cho các em.
Mong chung tay giúp đỡ của cả nhà!
Cảm ơn cả nhà!
Anh Quanpm.vaeco và chị Linhnguyen giúp gia đình chị Hân 500.000đ. Loan sẽ chuyển giúp vào quỹ. Cảm ơn anh chị.
Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ khoảng còn thiếu, để các em tiếp  tục ước mơ được đến trường. Cảm ơn mọi người.

Thân!

Tức là tiền học phí của các em + tiền học thêm của em Anh (lớp 8) là : 4.483.000
Anh Be-buti đã ủng hộ : 3.483.000
Vậy vẫn còn thiếu: 1.000.000 ạ !
Mọi người xem lại giúp em kẻo có sự nhầm lẫn ạ ! Thân !!!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Ngà Trần: anh be-buti đã ủng hộ khoản học phí và chuyển thẳng vào TK chị Hân lâu rồi, em kiểm tra với chị Hân nhé.

Các khoản của Bymyside và Quanpm.vaeco và chị Linh, quỹ đã nhận được sẽ hỗ trợ học phí kỳ tới, em cập nhật khi nào đóng nhé.

Thân

be-buti đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển thành công 3.483.000 đồng cho chị Hân, nhờ các bạn báo giúp chị rút tiền để đóng học phí cho các cháu.

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
 Hôm qua c Hân đã liên lạc với em và thông báo đã nhận được 500k tiền CMTX tháng 1/2015 rồi và c đã dùng để đóng thêm 500k tiền học phí cho đứa út học lớp 5,qua tìm hiểu em được biết hiện tại em ấy vẫn còn thiếu 500k tiền học phí nữa (trừ khoản mới đóng xong)còn các em khác đã đóng đầy đủ rồi ạ!
loanngyen1202 đã viết:
Trích dẫn
Ruacon_xd đã viết:

Hiện tại các MTQ đã giúp đỡ khoản tiền CMKTX cho gia đình chị Hân:
Anh Quanpm.vaeco và chị Linh: 500k
bác Bymyside4: 500k

Vậy ko biết các khoản này đã được chuyển tới c Thocon chưa và còn dùng để hỗ trợ tiền học phí cho các con chị Hân nữa ko? Mong cả nhà xem xét giúp đỡ để c có đủ tiền đóng học phí cho con và yên tâm đón tết ạ ! Thân !

Ngủ rồi yugidazai

Chào cả nhà,
người nhà Yugi vừa chuyển 500k CMTX tháng 12 vào tk chị Hân, nhờ Ngà Trần thông báo giúp Yugi :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi Ngà Trần

Anh be-buti đã viết:
Trích dẫn
Mình đã chuyển thành công 3.483.000 đồng cho chị Hân, nhờ các bạn báo giúp chị rút tiền để đóng học phí cho các cháu.

Thật sự rất cảm ơn a be - buti, tối hôm qua em đã báo với c Hân nên sáng nay c đã đi rút tiền để nạp cho các cháu. Chị và các cháu rất vui mừng vì cuối cùng đã có tiền nạp học phí, chị gửi lời cảm ơn đến a và ace trên dd nhiều ạ  ! Thân !!!

Ngủ rồi ruacon_xd

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
be-buti đã viết:
Trích dẫn

Thật mừng vì giờ các em đã có thể yên tâm hcoj tập rồi. Cảm ơn bác Be-buti đã giúp đỡ kịp thời cho gia đình chị. Chúc bác và gia đình sức khỏe :)

Ngủ rồi be-buti

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
Đến nay cũng qua tháng 12 rồi, Các em cũng sắp thi giữa kì, mong cả nhà chung tay giúp đỡ đề các em yên tâm học tập ạ !
 Thân !!!

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Ruacon_xd đã viết:
Trích dẫn
Ngà Trần đã viết:
Trích dẫn
luôn tiện thông báo với chị đã có tiền CMTX tháng 11, chị đã đi rút và đóng bớt học phí cho các em rồi ạ
Mong cả nhà chung tay giúp đỡ gđ chị !!! Thân !
Như vậy còn thiếu 3.483.000đ so với đề xuất ban đầu.
Mong cả nhà chung tay giúp đỡ gia đình chị ạ!
Chúc cả nhà sức khỏe!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi ruacon_xd

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Ngà Trần đã viết:
Trích dẫn
luôn tiện thông báo với chị đã có tiền CMTX tháng 11, chị đã đi rút và đóng bớt học phí cho các em rồi ạ

Như vậy còn thiếu 3.483.000đ so với đề xuất ban đầu.
Mong cả nhà chung tay giúp đỡ gia đình chị ạ!
Chúc cả nhà sức khỏe!

Ngủ rồi Ngà Trần

Chà cả nhà !

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,
người nhà Yugi vừa chuyển 500k CMTX T11 vào tk chị Hân, nhờ Ngà Trần thông báo cho chị Hân biết giúp Yugi :)
Xin cám ơn.

Đợt chuẩn bị áo quần cho CT\\\" Sưởi ấm mùa đông\\\" vừa rồi ACE Qb có gom được 1 ít áo quần mang tặng chị Hân và các con hôm thứ 6 (7/11/2014) vừa qua, luôn tiện thông báo với chị đã có tiền CMTX tháng 11, chị đã đi rút và đóng bớt học phí cho các em rồi ạ, đc biết sk c dạo này ko tốt lắm! Chị gửi lời hỏi thăm sk và cảm ơn a yugi cũng như cả nhà ạ !