Tác giả Chủ đề: Phước Thuận, Xuyên Mộc - GĐ Anh Vũ - Nghèo & Bệnh Tật  (Đã xem 14465 lần)

Ngủ rồi lamnhi

nếu cmktx thì ai sẽ nhận nhiệm vụ chuyển tiền cho anh vũ ạ .

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Hôm qua mình và Carycon đã ghé thăm gia đình anh Vũ , đến chỉ gặp mẹ và anh Vũ cùng hai đứa con còn vợ anh Vũ thì sang nhà ngoại . Gia đình anh Vũ giờ mong muốn có được con bò để chăn nuôi ( bò sinh sản) mà nuôi bò ở vùng này rất phù hợp vì ở đây cỏ rất tốt , sau khi hỏi anh Vũ nếu vay 10 triệu thì hàng tháng trả bao nhiêu thì anh Vũ nói là hàng tháng chỉ trả được 200k và sau 2 năm gia đình sẽ hoàn trả vốn lại .
Sau đây là những hình ảnh :

Hai đứa con của anh chị rất ham học và là học sinh tiên tiến

Mẹ ANh Vũ

Anh Vũ

Mong cả nhà mình cùng quan tâm giúp đỡ gia đình anh Vũ .
Thân

Ngủ rồi kenny

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Thank mọi người nhiều ạ.Nếu thực sự được vậy thì tốt quá.hjhj

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
gửi nhóm xác minh...!!!
Với đề xuất vay vốn heartbank để nuôi bò sữa mong nhóm xác minh và các thành viên nêu rõ tính khả thi của dự án, kế hoạch sử dụng vốn, Cách thức thực hiện, kế hoạch hoàn trả vốn.... Không thể nói chung chung vậy được đâu :P Vì chúng ta cho vay một mặt là giúp goàn cảnh vượt khó nhưng nếu ko khả thi thì sẽ tạo cho họ gánh nặng nợ nần(lấy của Bác 6x)
Thân

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
carycon đã viết:
Trích dẫn

Trường hợp này theo em thì chúng ta nên CMKTX vì thời gian này gia đình anh còn khó khăn nhưng sau này anh Vũ còn trẻ có thể đi làm được và cũng nên cho vợ chồng anh Vũ vay chương trình ở ngân hàng từ thiện khoảng 10.0000đ để dùng vào việc nuôi bò sinh sản.

Như nhóm xác minh và đề xuất CMKTX là cho vay vốn ở ngân hàng từ thiện khoảng 10 triệu VND . Mong cả nhà cùng chung tay cho gia đình anh Vũ vay 10 triệu để nuôi bò sinh sản .
Thân

Ngủ rồi kenny

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Dạ...hjhjhj.Thanks anh carycon nhiều nhiều ạ.hjhjhj.

Ngủ rồi carycon

Ngủ rồi carycon

Xin lỗi cả nhà vì sự chậm trễ khi viết bài XM, vì vừa rồi em có việc riêng ở gia đình cần giải quyết.

Trường hợp này carycon đã xác minh 2 lần và đưa ra một vài ý kiến sau:
Những gì mà thành viên kenny viết là đúng với sự thật, nhưng anh Vũ và vợ thời gian gần đây sức khỏe đã gần bình phục, 2 lần carycon vào điều không gặp vợ chồng anh Vũ. Anh vũ thì đi làm, theo lời mẹ anh Vũ thì đi làm những việc nhẹ mà những người quen thuê, còn vợ anh Vũ thì qua bên nhà ngoại phụ làm. Riêng nhà cữa thì chỉ tạm bợ, vì nhà anh Vũ có tới 7 người con trai cho nên nhà cửa thì được cha mẹ cho đất và làm nhà gần đó. Còn trường hợp bị thu sổ hộ nghèo thì không phải, vì theo lời của bác trưởng ấp thì vợ chồng anh đã được bình xét thoát nghèo năm 2010.

Trường hợp này theo em thì chúng ta nên CMKTX vì thời gian này gia đình anh còn khó khăn nhưng sau này anh Vũ còn trẻ có thể đi làm được và cũng nên cho vợ chồng anh Vũ vay chương trình ở ngân hàng từ thiện khoảng 10.0000đ để dùng vào việc nuôi bò sinh sản.

Một vài hình ảnh carycon đi XM gửi đến cả nhà:

Ngủ rồi lamnhi

mãi chưa thấy caryon post bài xác minh nhỉ

Ngủ rồi kenny

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
thank anh carycon nhiều ạ!!!Hi vọng sớm nhận được thông tin từ anh

Ngủ rồi lamnhi

thanks carycon nhìu

Ngủ rồi carycon

lehung73 đã viết:
Trích dẫn
carycon đã viết:
Trích dẫn

Trường hợp này có Carycon đã lên bài đăng kí xác minh.
vậy thế nào rồi.có thể cho cả nhà bt ko vậy bạn  :)

Trường hợp này carycon đã lên bài xác minh, trưa mai carycon sẽ viết bài lên vì cary chụp hình chưa được. Sáng mai cary sẽ XM một lần nữa và sẽ gửi hình ảnh cho mọi người biết.

Thân mến!

Ngủ rồi kenny

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Rất tiếc là Kenny không có số TK của anh VŨ.hjx..Xin lỗi bạn nha..Cảm ơn sự giúp đỡ của bạn.Mình sẽ tìm cách và thông báo lại với bạn sau

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
carycon đã viết:
Trích dẫn
Trường hợp này cách nhà carycon khoảng 20km. Thứ 2 này cary sẽ đi xác minh trường hợp này. các bạn nhóm VT có ai rsnh3 thì thứ 2 đi cùng cary nhé.

Trường hợp này có Carycon đã lên bài đăng kí xác minh.
vậy thế nào rồi.có thể cho cả nhà bt ko vậy bạn  :)

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi lamnhi

vẫn chưa mem nào đi xác minh à trường hợp này mình muốn jup  bạn kenny cho số tk của anh vũ đc o nếu chưa có thì hướng dẫn anh vũ làm lamnhi muốn gửi chút đỉnh giúp anh